เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกเหมือนกันกับพ่อทอง

[คัดลอกลิงก์]
BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 20-8-2010 20:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 60# nobita

โฮ...ท่าน nobita น้ำใจชั่งงามแท้
   ถ้ายังไม่หมดผมขอซักหนึ่งเหรียญ...นะคับท่าน
   ขอบคุนล่วงน่า....คับท่าน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kamon88 โพสต์เมื่อ 20-8-2010 21:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 60# nobita

แบบนี้ก้ต้องรู้ชื่อจริงนามสกุลจริงๆซิค้ะถึงจะกรวดน้ำได้ถูกคนจริงมะค้ะท่านโนบิตะ  ด้วยความขอบพระคุณอย่างสูงนะค้ะ จุ๊ฟจุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟ
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 62# kamon88 ถึงครับถึง..ธูปสองดอกพร่อมกระท์บเท้าแรงๆสามครั้งบอกมารับส่วนบุญแค่นี้ผมก็มารับแล้ว
55555

พีเอ็มหรือยังครับท่วนคุณบอยผมจะส่งรูปหล่อขนาดห้อยคอปี47ให้นะครับ
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอบนี้สามช่ารอบหน้าเหลือแจกอีกสองท่านนะครับปิดรายการแจกครับรอบหน้า2563แจกต่อครับอดใจรอกันนะครับ
kamon88 โพสต์เมื่อ 20-8-2010 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 64# nobita

โอ้ววอีก10ปีแนะ แล้วนู๋จะอยู่ถึงหรือเปล่าน้อ
BOY_LADPRAO โพสต์เมื่อ 20-8-2010 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่อยู่ผม PM ไปแล้วนะคับท่าน nobita
ขอบคุนอีกครั้งคับ  
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 23:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 66# BOY_LADPRAO

เดี๋ยวรีบจัดให้ครับท่านบอย  และต้องขอโทษด้วยนนะครับที่แจ้งกำหนดแจกรอบสองผิดไปเลยทำให้ตกใจที่พิมพ์2563นั่นผมรีบพพิมพ์เลยพลาดไปครับที่ถูกแก้เป็น2653ครับ..อย่าถือสานะครับที่แจ้งกำหนดครั้งแรกผิดไปอดใจรอให้ถึงนะครับ...ขออำภัยครับในความผิดพลาดด้วยครีบ
DekNoi โพสต์เมื่อ 20-8-2010 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 20-8-2010 23:44

2653 ก็อีก100ปี หนักกว่า 2563อีกง่ะ - -"

ขอมายืนยันอีกเสียง
ว่า ท่าน nobita น้ำใจงามมาก
คนดีๆต้องยกย่อง ^ ^

ขอบคุณมากคะ
nobita โพสต์เมื่อ 21-8-2010 01:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 68# DekNoi

ขอขอบคุณท่านๆชาวเมืองกาหลง ในกระทู้นี้ทุกคนนะครับที่มองภาพผมซะดีเลย.....แม้ว่าผมจะเป็นคนใจง่ายฟังแล้วเคลิ้มไปบ้างแต่ก็ไม่กล้าน้อมรับคำหวานท่านๆได้เพราะยังไม่มีคุณสมบัติพอเพียง..อย่างไรก็ขอบคุณครับมากๆๆด้วย

แต่อยากกราบเรียนตามตรงจากใจจริงว่าที่เข้ามาแจกมีเหตุผลเดียวคือแอบอ่านกระทู้ที่บรรดาท่านเข้าไปเป็นศิษย์อาจารย์ทองได้แสดงความเคารพครูอาจารย์อย่างบริสุทธิ์ใจ ทั้งเป็นการแสดงแบบที่ไม่ได้ค่าจ้างอามิสเลยทำให้อดใจอ่อนมืออ่อนแจกวัตถุมงคลอาจารย์ทองให้..ด้วยความเชื่บางท่านแม้ดูซุกซนแต่ก็มีน้ำใจงานเพื่อครู..อาสาพาไปก็มีอที่ผมมีคือของดีควรอยู่กับคนดี  ( ทำเป็นสำนวนเข้มเชียว)

บางท่านแม้จะดูซุกซนแต่เรื่องครูอาจารย์แล้วมีความหวังดีกับพี่น้องขาวเมือง...ถึงขั้นอาสาพาไปลงเบอร์โทรจะจะ...บางท่านก็แสดงออกถึงความรักอย่างบริสุทธิ์ต่อครู...เหตุเหล่านี้ผมจึงได้ตอบแทนในจิตใจที่ดีงามของท่านๆในเมืองนี้

จึงอยากบอกว่า  "คนดี คนมีน้ำใจจริงแล้วเป็นพวกท่านทั้งสิ้นมิใช่ผมหรอก"(คนอะไรดีจนผมใจอ่อนหยิบองแจกออย่างอดใจไม่ได้...ว้า) ..ผมเป็นเพียงผู้คลิ้มไปกับจิตใจท่ี่ท่านมีต่อครูเลยเผลอใจไปชั่ววูบเท่านั้นเองครับ......"ความจริงเป็นคนโหดและดุร้ายมั่กๆครับ"..และมาถึงตรงนี้....ก็ยังคงเป็นไปตามประกาศครับ.....อีกสองท่านครับที่แจกบกมือขึ้นและยิ้มหนึ่งครั้งเป็นจัดส่งให้ครับ

ท่ารนเจ้าเมืองเรื่องล๊อกเก็ตอาจารย์ฟ้อนสุดท้ายต้องขออภัยมีเหตุบางอย่างทำให้ส่งให้ไม่ได้(เห็นหรือยังธาตุแท้ผมโหดร้ายกลับกลอกจริงๆ)....เพื่อเป็นการสสำนึกบาปขอให้เหรียญอาร์มอาจารย์ทองเนื้อเงินซึ่งมีน้อยมูลค่า5,000บาทตามที่เขาหาเก็บเข้าขณะนี้(แต่่อยู่ในมือผมมีแล้วไม่มีเรื่องราคาครับ)ขอให้ขัดตาทัพไปก่อนนะ....นะนะนะนะนะอย่างอนนะครับ..ไว้โอกาสเหมาะผมจะหาของท่านพ่อฟ้อนมาฝากจริงๆๆๆ

ท้ายนี้เห็นว่าผมเเข้ามาป่วนเปี๊ยนในนี้จนเกินงามไป(ต้องรักนวลสงวนตัว)...จึงขอไปจากเมืองกาหลงก่อนนะครับ...หาบุญพาวาสนาหล่นทับขา....คงได้กลับมาเมืองนี้อีก....ถึงแม้ว่าผมได้เข้ามาไม่นาน....แต่ก็ได้รับรู้ถึงกลุ่มคนที่มีจริยะธรรมที่ดีต่อครูอาจารย์ชองหลายๆท่านเชียว....หายากครับสมัยนี้....นับถือนับถือ ...ท่านเด็กน้อยไว้ผมจะหาเวลาว่างนำส่งของให้อย่างด่วนตามสัญญาครับ...ท่านเซอร์เพ้นท์พรุ่งนี้( 21 สิงหา ) จะนำล๊อกเก็ตอาจารย์ทองหลังตระกรุดเงินคู่บรรจุผงหลังยันต์ครู ...เสกอยู่แปดเดือนมั๊ง...ที่ว่าไว้ไปให้ที่บ้านนะ บ๊ายบายจร้า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 ย่อ เหตุผล
cho + 6

ดูบันทึกคะแนน

nobita โพสต์เมื่อ 21-8-2010 01:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ยยย!.....พิมพ์ผิดเยอะไปหมด...พิมพ์ตามประสาคนบ้านนอกคอกตื้อจริงๆ....ท่านเจ้าเมืองก็เป็นท่ารนเจ้าเมือง...ป้วนเปี้ยนก็ป่วนปี๊ยน..ใจที่ดีงาม  ก็เป็นใจที่ดีงาน  ....คติที่ผมมีอยู่ คือของดีควรอยู่กับคนดี..ก็พิมพ์เป็น...อที่ผมมีคือของดีควรอยู่กับคนดี .....อย่างนี้ต้องส่งไปเรียนประถม....กอกาใหม่จริงๆ....ย้งไง ๆก็แกะๆๆอ่านเอานะครับ...ขอพระอภัยมณีอีกครั้งครับ
ไปแระ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 21-8-2010 07:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 70# nobita

ทำไมต้องหายไปด้วยล่ะค่ะ ก้อมาคุยกันได้นะ สำหรับท่าน nobita ที่มีน้ำใจงามอย่างนี้ ช่างหาได้ยากยิ่งในสมัยนี้ ที่ในสังคมม่ายค่อยมีน้ำใจให้กันเท่าไหร่
dong_zaa โพสต์เมื่อ 21-8-2010 13:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอให้ท่าน ประสบแต่ความสุขความเจริญน่ะคับ

น้ำใจงามแท้
ลำปาง โพสต์เมื่อ 22-8-2010 06:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แง้ แง๊ ๆๆๆ ลำปางเดินสายไปกราบพระไม่ได้กลับเข้าเมืองเสียนาน
ท่าน nobita เข้ามาแจกพระ ตอนไหนก็ไม่รู้เลย  อือ อือ
เอาเป็นว่าขอแสดงความดีใจกับ เพื่อนๆในเมืองที่ได้รับก็แล้วกันนะครับ
เดียว ลำปางรอโอกาสหน้า
cho โพสต์เมื่อ 22-8-2010 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 22-8-2010 17:43

ชาวเมืองท่านใดที่ได้รับเมตตาดีๆ จากท่านโนบิไปแล้ว... อยากให้ถ่ายภาพวัตถุมงคลมาโชว์ให้ดูจังเลยค่ะ.. หลายคนคงอยากเห็น... ส่วนของดิฉัน.. ถ้าได้รับแล้วจะนำมาโพสโชว์ที่ห้องโชว์วัตถุมงคลสักกะหน่อยจ๊ะ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 22-8-2010 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 74# cho

รับทราบเจ้าเมือง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:21 , Processed in 0.111148 second(s), 10 queries , File On.