เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
14723
88
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกเหมือนกันกับพ่อทอง

[คัดลอกลิงก์]
vampire โพสต์เมื่อ 7-8-2010 23:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ว่าจะไปลงหมึกอีก แต่ไม่รู้จะลงตรงไหนดี IMG0067A.JPG IMG0073A.JPG

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +7 ย่อ เหตุผล
Jay + 2
DekNoi + 2
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DekNoi โพสต์เมื่อ 7-8-2010 23:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
words tattoo ตรงกลาง เฟี้ยวเงาะคะ ; )

ไปหาพ่อทองมาวันไหนคะ ?  // ว่าแต่ ผู้ชายหรือ ผู้หญิงอะ ><"
Jay โพสต์เมื่อ 7-8-2010 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
dong_zaa โพสต์เมื่อ 8-8-2010 01:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะไปลงหมึกอีก แต่ไม่รู้จะลงตรงไหนดี   ...
ต้นฉบับโพสโดย vampire เมื่อ 7-8-2010 23:06

พี่เหรียญพ่อแก่แบ่งผมอีกซักเหรียญได้ป่ะคับ

เพื่อนอยากได้น่ะคับ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 8-8-2010 07:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2# DekNoi

เป็นผู้หญิงค่ะ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 8-8-2010 07:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 4# dong_zaa

เสียใจด้วยนะค่ะ พอดีให้น้องชายไปแล้วค่ะ
nobita โพสต์เมื่อ 15-8-2010 10:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรีญพ่อแก่ไหนครับใช่เหรียญไหว้ครูอาจารย์ทองค้านหลังเป็นพ่อแก่ป่ะถ้าใชมีแจกครับ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 15-8-2010 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรีญพ่อแก่ไหนครับใช่เหรียญไหว้ครูอาจารย์ทองค้านหล ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 15-8-2010 10:44

เหรียญที่บอกมีพ่อแก่อยู่ข้างหน้าค่ะ ข้างหลังเป็นยันต์ครูของพ่อค่ะ แล้วมีแจกด้วยเหรอ ที่ไหนค่ะ
vetmax โพสต์เมื่อ 15-8-2010 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรีญพ่อแก่ไหนครับใช่เหรียญไหว้ครูอาจารย์ทองค้านหล ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 15-8-2010 10:44

มีแจกจริงหรอคับ

ของฟรีผมก้ชอบ อยุนะ

อิอิ
nobita โพสต์เมื่อ 16-8-2010 00:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญที่คุณแวมไพน์...กึ๊ยยย์ชื่อน่ากลัวจังออกที่หลังเร็วๆนีั้ครับที่ผมว่าเป็นเหรียญก่อนหน้าครับ...จะโดนดูดเลือดป่าวเนี๊ย
มีแจกจริงครับอยากได้ทำไงดีล่ะ..

แจกที่ผมไงคุณแวมไพน์...อิอิ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 16-8-2010 07:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญที่คุณแวมไพน์...กึ๊ยยย์ชื่อน่ากลัวจังออกที่หล ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 16-8-2010 00:14

แล้วแจกอย่างไรค่ะ ถ้าอยากได้น่ะ ช่วยบอกหน่อย
นักรบ โพสต์เมื่อ 16-8-2010 10:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลของพ่อเป็นที่ต้องการทุกรุ่นเลยจริงๆครับ โดยเฉพาะเหรียญจอบ
nobita โพสต์เมื่อ 16-8-2010 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# นักรบ

แล้วจะให้ผมส่งให้ที่ไหนละครับให้สมาชิกเมืองห้าท่านมีเหรียญสองเหรียญ พระเนื้อผงว่านยารูปไข่ฤาษีหลังยันต์ครูสามองค์ใครประสงค์นับถือศรัทธาบูชาเลื่อมใสยกมือขึ้นเลยครับ
nobita โพสต์เมื่อ 16-8-2010 10:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หรือฝากผ่านท่านเจ้าแม่กาหลงก็ได้ครับหรือไปรษณีย์เอาเป็นสะดวกกับสมาชิกแต่ละท่านก็ได้ครับ..อยากแจกอ่ะครับได้โปรดพลีสๆๆๆๆแต่เฉพาะท่านที่รักนับถืออาจารย์ท่านนะครับ...การแจกไม่มีเงื่อนไขพิเศาอื่นครับนอกจากท่านต้องแอบยิ้มหวานๆกับตัวเองหนึ่งครั้งก็พอคร๊าบบบ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

ตรี โพสต์เมื่อ 16-8-2010 17:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจงามๆ ผ่านโลกไซเบอร์
และยินดีกับท่านที่มีโอกาสได้วัตถุมงคลจาก คุณ nobita
เดือนนี้พ่อทองท่านเหนื่อยมากครับ นอนดึกเกือบทุกคืน
บางคืนแทบยกเข็มไม่ไหว แต่ท่านบอกเห็นใจคนที่เขาศรัทธามาหา
อยากให้บรรดาลูกศิษย์พิจารณาเวลามาหาครูบาอาจารย์นิดครับ
ท่านไม่ว่าหรอกครับ พ่อทองท่านเมตตาแต่เข้ามาสามสี่ทุ่มนี่ออกจะเกินไปครับ
ท่านอายุมากแล้วครับ เดือนหน้าเจอกันใหม่ครับทุกท่าน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 17:09 , Processed in 0.175379 second(s), 13 queries , File On.