เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกเหมือนกันกับพ่อทอง

[คัดลอกลิงก์]
suysakul โพสต์เมื่อ 18-8-2010 16:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยังทันอยู่ไหมครับ มีแบ่งให้น้องต้นจากแดนไกล เมืองภูเก็ต ได้บูชาบ้างไหมหนอท่าน nobita
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
serpent โพสต์เมื่อ 18-8-2010 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับท่านโนบิตะ    สำหรับผมไม่รีบร้อนอะไรครับ
ยึดเอาตามท่านโนบิตะสะดวกและว่างที่สุดดีกว่าครับ จะให้ดีให้ผมไปหาจะเหมาะกว่าไหมครับ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 19-8-2010 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 39# nobita

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ ท่าน nobita ได้รับของแล้วนะค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ
nobita โพสต์เมื่อ 19-8-2010 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 48# vampire

ดีใจด้วยนะครับที่ได้รับของแล้ว..เอทำไมเร็วกว่าที่คิด...นึกว่าวันศกุร์ถึงได้อย่างไรก็ตามหวังว่าคงถูกใจนะครับยินดีครับยินดี
dong_zaa โพสต์เมื่อ 19-8-2010 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  vampire

ดีใจด้วยนะครับที่ได้รับของแล้ว..เอทำไม ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 19-8-2010 17:38

วันนี้ได้เหรียญพ่อแก่ไหว้ครูปี53แล้วคับ

ขอบคุณมากคับพี่

ไม่หราบเหรียญปี47ยังเหลือป่ะคับ

ขอด้วยซักเหรียญดิพี่
serpent โพสต์เมื่อ 19-8-2010 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณเด็กน้อยตอบซะน่ากลัวเชียว
ท่านโนบิตะเพียงหยอกล้อเล่นๆกระมังครับ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 19-8-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 49# nobita

ถูกใจอย่างมากมายเลย และขอขอบคุณอีกครั้งนะค่ะ จนไม่รู้จะบอกยังไงดี
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 08:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 50# dong_zaa Mท่านด๊องที่ส่งไปเป็นปี47ไมใช่หรือครับดูให้ทีครับ
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 10:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเซอร์เพ้นท์ครับคุณเด็กน้อยก็ตอบแบบล้อเล่งงงงง...หยอกล้อผมด้วยกับผมเหมือนกัน

คุณแวมพรายถูกใจผมเองก็ดีใจครับ
cho โพสต์เมื่อ 20-8-2010 11:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 20-8-2010 11:41
หนูไม่ใช่มาเฟียประจำเว็บนะคะ ถ้าคิดว่าไม่ให้หนู ...
ต้นฉบับโพสโดย DekNoi เมื่อ 18-8-2010 16:16

possitive thinker=คิดบวก

คิดบวก +++++ทุกอย่างจะบวกหมด...

ท่านโนบิฯ เมตตามากถึงจะนำวัตถุมหามงคลมามอบให้..ท่านย่อมมาด้วยความตั้งใจจริง
ไม่ใช่เอามาแหย่จมูกให้ดมๆ แล้วเอาซ่อนแอบ ไม่ให้เสียที่ไหน?
ท่านหยอกล้อเล่นนิดหน่อยเอ้ง.....รีบรับนัดท่านรับของ และกล่าวขอโทษท่านด้วย!!

หมายเหตุ... ถ้าท่านโนบิฯ นัดน้องเด็กน้อยแอนนี่นะ..ขอให้เตรียมตัวมีเรื่องใจเสีย-เสียใจไว้ได้เลย..เอิ๊กก...กก เจ้าเมืองเจอมาแล้วแต่ยังไม่ชินและไม่ยอมจะชินครับป๋ม!!

ถ้าเหรียญพ่อทองยังหลงเหลือหลังจากท่านสมาชิกเปรมปรีดาแล้ว..บุญของเจ้าเมืองคงได้ครอบครองกะเค้ามั่ง
หากมีเฮได้เบิ้ล... ท่านโนบิฯ อาจจะเพิ่มล๊อกเก็ตอ.ฟ้อนเป็นของแถม....อิอิ..
dong_zaa โพสต์เมื่อ 20-8-2010 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  dong_zaa Mท่านด๊องที่ส่งไปเป็นปี47ไมใช่หรือครับด ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 20-8-2010 08:23

ใช่คับท่าน

โทดทีคับเมื่อวานไม่ทันได้ดูให้ดีคับ

ขอบคุณมากคับ ท่านโนบิตะ

ทั้ง เหรียญปี47 และปี53 คับ

น้ำใจงามแท้
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 55# cho  ?ท่านเจ้าเมืองมารถสายอะไรครับ เข้าใจว่ารถคงติด....แต่มาช้าก็ยังมีเหรียญแจกให้ท่านเจ้าเมืองครับพร้อมล๊อดเก็ตท่านอาจารย์ฟ้อน หลังบรรจุอัฐิท่าน..อย่างแน่นอนครับ....ไม่ให้ได้อบ่างไง

แล้วที่ท่านเด็กน้อยท่านตอบผมมา...ท่านก็เพียงแต่แซวผมเล่นฐานะเอ็นดู.....ท่านเลยตอบแบบสวนกลับตามแบบฉบับไม่มีไร่มีนา  ..เพราะคงเหลือแต่สวนเท่านั้นเองครับ5555...ผมล้อเล่งหน้า.....

ท่านเจ้าเมืองกับท่านเซอร์เพ้นท์รับรองของได้ถึงมือแน่นอนครับล๊อคเก็ตอาจารย์ทองอย่างใหญ่บรรจุผงที่อาจารย์ทองเสกกว่าแปดเดดือนพร้อมตระกรุดเงินสองดอกกด้วยนะจาบอกให้

เรื่องนัดกับท่านเด็กน้อยผมได้โทรคุยแล้วครับสำเนียงท่านก็ให้ความเมตตาผมเป็นอย่างดี......เผอิญผมติดงานในวันที่19ที่ผ่านมาเลยยังไม่ได้นำส่งคงสองวันนี้แหละจะนัดไปส่งของให้ครับขออภัยท่านเด็กน้อยด้วยนะคร๊าบบบบ
serpent โพสต์เมื่อ 20-8-2010 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555 สงสัยผมจะซีเรียสเกินไปครับ โหะๆๆๆ เห็นสถานะการเหมือนตรึงเครียด

ขอบพระคุณท่านโนบิตะครับผม
kamon88 โพสต์เมื่อ 20-8-2010 18:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ะโอ้ววว!!!! มีแจกอะไรกันเหรอเนี่ยยย?  จะมาช้าไปหรือเปล่าค้ะแต่มาช้ายังดีกว่าไม่มานะ  
มิทราบว่ายังคงหลงเหลือให้นู๋สักชิ้นสองชิ้นหรือเปล่าค้ะ  
อืม...แต่คิดว่าท่านโนบิตะคงไม่ใจไม้ไส้ระกำอย่างแน่นอน
  {:4_84:} {:4_84:}
nobita โพสต์เมื่อ 20-8-2010 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 59# kamon88

ผมใจไม้แต่ใส้สละครับ....ยังไม่เป็นระกำมีคับ(ถึงลูกสละกับระกำจะคล้ายกัน)...แจกเท่าทีมีครับหมดแล้วหมดกันพีเอ็มบอกที่อยู่มาละกันครับจากนั้นวันสองวันได้ครับ...แล้วเวลาไปทำบุญที่ไหนกรวดน้ำให้ผมด้วยนะครับ....กุ๊กกุ๊กกู๋
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 19:07 , Processed in 0.108793 second(s), 6 queries , File On.