เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์แรกเหมือนกันกับพ่อทอง

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 17-8-2010 17:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปไปมาๆ เจ้าเมืองเริ่มงง งง หน่อยแล้วค่ะ...

สรุปว่ามีอะไรแจกบ้างคะ? ถามเผื่อฟลุ๊ค!!
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
serpent โพสต์เมื่อ 17-8-2010 18:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5555 ท่านเจ้าเมืองมีตั้งเยอะแยะแล้ว
ยังเผื่อฟลุ๊คอีก สงสัยต้องฟลุ๊กแจกลูกบ้านละซิไม่ว่า โหะๆ
nobita โพสต์เมื่อ 17-8-2010 18:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 33# serpent

รอพีเอ็มพี่แวมพรายอยู่นะครับแจ้งเร์วส่งเร็วจร้า  ...ท่านเจ้าเมืองงงอะไรครับ..ก็มีแจกเหรียญไหว้ครูปี2547หลังพระฤาษีดีทางเสน่หาอาลัยเชียว

เหลือแจกให้อีกสองเหรียญ...เหรียญอาร์ม มีแจกให้สองเหรียญใครมือไวก่อนได้ก่อนจร้า..เเฉพาะที่นับถือศรีทธาบูชาเลื่อมใสจริงเท่านั้นครับ

พี่เซอรเพนท์ท่านเจ้าเมืองท่านก็ชอบของฟลุ๊คเหมียลกัลล์...ไม่เหมือนท่านพี่เซอร์เพนท์ที่ชอบของฟุบ5555
อย่าถือน้องนะครับทราบว่าพี่เป็นศิษย์ใกล้ชิดเชียวเอามาแจกกับบ้างเลย
serpent โพสต์เมื่อ 17-8-2010 18:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอย เรียกผมพี่กลากจะกินหัวผมเอาครับท่าน โนบิตะ
จะมีก็คงมีแต่ที่ท่านอาจารย์หนุ่มๆใจดีเมตตาให้มาใช้เท่านั้นแลครับ 555
ท่านโนบิตะสบายดีนะครับผม
DekNoi โพสต์เมื่อ 17-8-2010 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเผื่อฟลุ๊ค แทนเจ้าเมืองก้ได้คะ ฮ่าๆๆๆ ตัวตาย ตัวแทน!!!  คริๆๆ
serpent โพสต์เมื่อ 17-8-2010 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรับไว้สักองค์นะครับท่าน nobita ขอให้เพื่อนที่เป็นศิษย์ของพ่อที่ยังไม่มีไว้บูชาครับ
ซึ่งของผมตอนนี้เหลือใช้อยู่เพียงองค์เดียวแล้ว แบ่งให้เพื่อนอีกคนไปใช้เหมือนกันครับ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 17-8-2010 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 34# nobita

แล้วตกลงได้ที่อยู่หรือยังค่ะ งง อ่ะ ต้องส่งใหม่ป่าว {:2_25:}
nobita โพสต์เมื่อ 17-8-2010 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 38# vampir
ท่านเด็กน้อย...นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว ...แหมรออยู่หลายหน้าแระ...ส่งให้อย่างไรว่ามาเลยครับเหรียญไหว้ครูปี2547เหรียญอาร์มเนื้อนวะเอ้าเห็นสักไว้เยอะและอาสาเป็นไกด์ให้คนอื่นนิสัยเจ๋งดี...แถมรูปหล่อขนาดห้อยคอให้อีกองค์ครับ

ท่านแวมพรายผมมันพวกหลังเขาเก่าคร่ำคร่าครับไม่ไฮเทคเลยไม่ทราบที่อยู่ท่านจินๆ

ท่านพี่เซอร์เพ้นท์ผมจัดส่งให้ด้วยครับของท่านเอาเป็นลีอคเก็ตหลังยันต์ครูเนื้อผงขนาดเขื่องเชียวบวกด้วยรูปหล่อขนาดห้อยคออีกหนึ่งนะครับ

แจกให้จริงๆครับไม่มีมั่วครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +25 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 10
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

nobita โพสต์เมื่อ 17-8-2010 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านแวมพรายท่านด๊องได้รับที่จัดส่งแล้วด้วยความอนุเคราะห์ท่านเจ้าเมืองจะรีบจัดส่งให้ด่วนที่ซู๊ดเลยครับเหลือท่านเด็กน้อยท่านเดียวส่วนท่านเซอร์เพ้นท์ต้องส่งถึงมือด้วยตัวเองเลยครับ
DekNoi โพสต์เมื่อ 18-8-2010 01:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 18-8-2010 02:05

สรุป หนูได้หรอคะ ? ยัง งงๆ อยู่เลย 555+ เพราะเห็นพูดถึงเด็กน้อย แต่ไปตอบกลับพี่แวมไพรส์

ปล. ถ้าได้ ขอรับเองกับตัวเลย ได้มะๆๆๆ เอิ๊กๆๆ

ขอบคุณคะ ^ ^
serpent โพสต์เมื่อ 18-8-2010 04:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณครับท่านโนบิตะ คิดถึงท่านมากๆครับ
nobita โพสต์เมื่อ 18-8-2010 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 40# DekNoi

ต้องได้ซิครับท่านเด็กร้อย..โหถ้าท่านเด็กน้อยไม่ได้แล้วผมจะกล้าเข้าเวปกาหลงเหรอครับ..อาจถึงตายได้
ให้นำส่งก็นำส่งครับแล้วนัดส่งมอบนะครับวันนี้วันพฤหัสนี้19/9/53ไม่ว่างครับ นอกนั้นบอกนัดได้ครับ

ขอบคุณท่านเด็กน้อยครับที่กรุณาแสดงความจำนงเผื่อฟลุ๊คในครั้งนี้ส่วนของท่านเซอร์เพ้นท์แล้วผมจะรีบำส่งนะครับ  ท่านแวมพรายกับท่านด๊องผมจัดส่งให้วันนี้แหละครับอย่างช้าวันศุกร์น่าจะถึงนะครับ
 เจ้าของ| vampire โพสต์เมื่อ 18-8-2010 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 42# nobita

ขอบพระคุณท่าน nobita อย่างมากมายค่า
cho โพสต์เมื่อ 18-8-2010 09:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  DekNoi

ต้องได้ซิครับท่านเด็กร้อย..โหถ้าท่านเด ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 18-8-2010 07:33

เมื่อน้องเด็กร้อยได้รับมอบแล้ว อย่าลืมถ่ายภาพนำมาลงข่าวความเคลื่อนไหวในเมืองเสน่ห์กาหลงด้วยหละ...(ฮ่าฮ่า...ทำเป็นไทยรัฐ เดลินิวส์ไปได้)

เมืองนี้มีแต่คนใจดี.. ได้ของเก่าเสียด้วย..ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับนะคะ

DekNoi โพสต์เมื่อ 18-8-2010 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 18-8-2010 16:18
ตอบกลับ  DekNoi

ต้องได้ซิครับท่านเด็กร้อย..โหถ้าท่านเด ...
ต้นฉบับโพสโดย nobita เมื่อ 18-8-2010 07:33

หนูไม่ใช่มาเฟียประจำเว็บนะคะ ถ้าคิดว่าไม่ให้หนูแล้วจะตาย ไม่กล้าเข้าเว็บ งั้นเก็บไว้ให้เหอะคะ หนูกลัวภาพลักษณ์หนูจะแย่

แต่ถ้าเมตตา ปรารถนาอยากจะให้ด้วยใจจริง ก็จะขอน้อมรับน้ำใจตรงนี้ไว้ เบอร์ติดต่อหนูนะคะ 084-434-8949 ขอบคุณคะ

ปล. วันที่19 นี้ไม่ว่าง จะไปงานไหว้ครูอ.ฟ้อน รึป่าวคะ?
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 16:37 , Processed in 0.126577 second(s), 10 queries , File On.