เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เนอะพี่เนอะ ........ พวกขี้เล็บก็มีดีเเค่นี้เเหละ / ของจริงมักนิ่งใบ้ ของพูดได้มักไม่จริง 5555+
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zx10r โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" มึงอย่ามาท้ากับคนอย่างกู เชียงใหม่มันถิ่นกู กูไม่ใหญ่แต่ญาติพี่น้องกูใหญ่
เอาแค่ว่าถิ่นนี้กูกระทืบใคร
แล้วกูไม่มีความผิดจำเอาไว้ "

โอ้ โหลูกพี่ ยิ่งใหญ่สุดล่ำค้ำฟ้าขนาดนั้นเลยหรอลูกเพี้ย คือ
ทุกคนจะเข้าเมืองนี่ต้องคลานเข่าไปขออนุญาติพี่เลยมั๊ยครับ

ผมเข้าใจนะว่าเวลาพิมพ์เนี่ย มันสนุกมือสนุกปาก แต่ มันไม่เยอะไปหน่อยหรอแค๊ฟฟฟ
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 16-8-2012 23:06

ดูตามโพสต์นี้นะครับดูความแหลและหน้าด้านของคน

http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=19875&extra=&highlight=&page=2

ภุมมะโพสเมื่อ 11-7-2012 13:29 | แสดงเฉพาะโพสนี้

งาช้างดำแน่ๆเลยครับท่านขอฟันธง ตัดแบ่งผมมั่งก็ได้นะครับท่าน

"การูด้า" และ "ภุมมะ".......คือคน คนเดียวกันเข้ามาอวยชัยให้พรซึ่งกันและกัน ผมแอบสงสัยแล้วก็ขำๆนะว่าเค้าทำเพื่อ??? มีผู้หวังดีมีคุณธรรมและมองออกว่าเจตนาเค้าแปลกๆเลยลองเช็คดูประกอบกับผมให้น้อง it ที่ออฟฟิศลองเช็คดูเพื่อความแน่ใจ อุ๊แม่เจ้า โอ้บร๊ะเจ้า ในสังคมทุกวันนี้มันยังหลอกลวงใส่หน้ากากเข้าหากันยังไม่พออีกเหรอวะเนี่ย ก้าวเท้าเข้าเมืองยังเจอกึ่งมนุษย์พวกนี้อีก........เดินตามผมมาครับพี่น้องเด๋วผมจะชี้ให้เห็นว่า

@ ภุมมะ หรือ การูด้า ที่เราคุ้นเคยกันนี่แหละไปทำอะไรไว้บ้าง @

นี่ครับลูกผู้ชายตัวจริงต้องแบบนี้มั้งครับ จะออกความเห็นหรือโต้แย้งทั้งทีดันไม่กล้าใช้ยูสฯตัวเอง แถมยังมาเสี้ยมให้เค้าทะเลาะกันอีก ย้ำนะครับคนคนนี้เค้าใช้คำนำหน้าชื่อว่านาย นะครับพี่น้อง นี่ยังไม่นับเรื่องที่ไปด่าว่าเจ้าเมืองในอีกหลายๆที่นะครับ เรื่องยังมีอีกเยอะเค้าว่าผมเป็นนักเลงคีย์บอร์ด แต่นักเลงคีย์บอร์ดคนนี้ทิ้งเบอร์โทรไว้ที่กระทู้ครับ ตรงกันข้ามผู้ชายแท้ๆหรือนักเลงตัวจริงอย่างคนคนนี้ ไม่โทรกลับแต่ด่าลับหลัง

นี่คือสิ่งที่เค้าเสี้ยมเอาไว้แล้วหายไป ผมยังย้ำจุดเดิมว่าเรื่องนี้เราถูกกระทำนะครับ

และนี้คือการป้องกันตัวเอง เรื่องทั้งหมดนี้ไม่เกี่ยวกับผมหรือทำให้ผมเสียผลประโยชน์ใดๆทั้งสิ้น...แต่ผมอยากเสือก เพราะผมถือว่านี่คือบ้านผม และทุกคนในเมืองนี้เป็นพี่น้องของผม!!!!!

...........................................................................................................................................................................

ภุมมะโพสเมื่อ 11-7-2012 12:41 | แสดงเฉพาะโพสนี้

แก้ไขล่าสุด ภุมมะ เมื่อ 11-7-2012 12:55

อ่านไปอ่านมาลากไส้กันยาวครับงานนี้ ข้อความต่อไปนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับรูปภาพครูบาอาจารย์กำลังอธิฐานจิตปลุกเสก
ที่ทางเจ้าของกระทู้ลงโพสต์ไว้มันหายไปไหนครับอยากรู้
ใครรู้ช่วยตอบทีครับ ( ผู้บริหารเมืองเสน่ห์กาหลง ช่วยแจ้งด้วยครับ )
รูปภาพครูบาอาจารย์กำลังอธิฐานจิตปลุกเสก
น่าจะเป็นสิ่งที่ยืนยันได้แล้วว่าปลุกเสกจริง ไม่ได้แต่งนิยาย
และขอถามอีกนิด บอส ดินแดง เป็นผู้จารตะกรุดและเสกเอง น่าจะรู้เรื่องนี้ดี
และเมื่อเจ้าของกระทู้ตั้งกระทู้ขึ้นมา บอส ดินแดง  ก็รู้อยู่แล้วว่า
ไม่ใช่ตะกรุดมอญเสน่ห์รามัญ  และคิวตี้ ก็น่าจะรู้เหมือนกัน
แล้วทำไม บอส ดินแดง และ คิวตี้ จึงไม่ทักท้วงตั้งแต่แรก ทำไมจึงปล่อยให้ล่วงเลยจนขุนแผนสะท้านโลกีย์ รุ่นนี้สร้างเสร็จ
เมื่อสร้างเสร็จแล้วมีคนทักท้วง  น่าจะรู้กันว่าเป็นใคร
ที่ออกมาทักท้วงแบบนี้ หมายความว่ายังไง ช่วยตอบคำถามหน่อยครับ
รึว่าอยากจะได้ ขุนแผนชุดนี้เก็บไว้กับตัวเองซัก ๑๐๐ องค์ แบบฟรีๆ
แต่คนสร้างไม่ให้ ก็เลยออกมาทักท้วง
( อย่าคิดแทงเพื่อนข้างหลังเลยครับ )

และที่มีข่าวว่าขุนแผนชุดนี้ออกไปนอก ( สิงคโปร )
น่าจะมีคนในสายเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง บางคนที่รับขุนแผนชุดนี้ไป
เป็นผู้ปล่อยออกไปก็ได้ ใครจะรู้ดีเท่ากับคนที่ปล่อยออกไปจริงมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +14 หลง +12 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 12
zx10r + 14

ดูบันทึกคะแนน

darkness156 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมฮาตรงเสกกุมารอะ

แต่อีกประเด็นคือ ออกจากเมืองแล้วจะมาแว้งกัดเพื่อ ??
soksok โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะอ่านอย่างเดียวแล้วน่าแต่ว่าเห็นมันเป่ายันต์เกราะเพชรแล้วคันมือเลย
ยันต์เกราะเพชร เป่ากันแบบนี้หรือวะ ไอ้ทุยเอ้ย
monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด monster เมื่อ 16-8-2012 23:06

เเวะไปส่งเฟสของ ขุนเเผนสทานโลกีย์ รุ่นสะท้านฟ้า/แกละหลังวัง แกละหลังวัง/ประสิทธิ์ สำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่/Saran Phrompanrit

กะว่าจะเเอดเฟสไว้อ่านคำตอเเหล เเต่นึกไปนึกมา เเม่ง!!เป็นเสนียดกับเฟสวะ

ปล.ทุกท่านอยย่าตกใจเวอร์ชั่นคำหยาบของผม มันเป็นอีกภาคนึงของผม 555+
ยักษ์ โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัวกับพี่นะครับ เเต่ขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 16-8-2012 22:15

crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมฮาตรงเสกกุมารอะ

แต่อีกประเด็นคือ ออกจากเมืองแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย darkness156 เมื่อ 16-8-2012 22:55

โทรไปไม่รับ ส่งข้อความไปถามมันเหมือนกัน! นี่ำไง
แต่มันวิ่งไปตอบในเฟสว่า 'มีคนพยายามโทรมาไกล่เกลี่ย วิ่งวุ่นส่งข้อความมา' ขอโทษนะ ไกล่เกลี่ยเหี้ยอะไรไอ้คร่อม ไอ้ดำ ไอ้ตาเม็ดก๋วยจี๊ หลังคร่อมๆ หล่อก็ไม่หล่อ บุคลิกหลอกแหล่กไม่มีความมั่นใจ (ตอนแรกกูนึกว่าเป็นผู้มีอาคม เรียนอาคมจนดูเอ๋อๆ แต่เก่ง)  มีเรื่องทีไร ต้องหลบไปกบดาน หายไปสักพัก แล้วกลับมาใหม่!

กูอยู่ของกูดีๆ.. กูรู้ว่ามึงอยากดัง! แต่ใช้วิธีอื่นดีกว่า! เพราะวิธีนี้มึงจะได้แต่ตัวเหี้ยไปเป็นพวกของมึง!
CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 37# แกะดำ

ไอ้เด็กส่งพระสันดาน"เหี้ย"ตัวนี้ได้ข่าวว่า"ใหญ่คับสันกำแพงเชียว...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +4 ย่อ เหตุผล
cho + 4

exsoze โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม๊ตอนเสกกุมาร หน้ามันเหมือนจะโดนของเน่อะ

ของแข็งจำพวกกระดูกส้นตีนอ่ะ!!!!~

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2ร้อนแรง +28 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20
cho + 8

monster โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 17-8-2012 08:11

อ่ะจัดให้อีกหนึ่ง มันแน่มันใหญ่ แต่มันไม่กล้าแม้จะรับโทรศัพท์ นี่โพสต์เองยังอายแทนมันเลยอ่ะ!!!!!

ไอ้ผู้ก่อการดีนี่แหละ ไอ้ KONGSA คนที่เป่ายันต์เกราะเพชร ไอ้นี่ตัวชงอย่างดี

CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 145# cho

บอกต่อหน้าฟ้าดินและคนทั้งเมือง เลยว่า...
คนอย่างกู คิ้วตี้ 19 ไม่เคยโทรไปไกล่เกลี่ยกับใครไม่ว่า ไอ้หน้า....ตัวไหน ทั้งหัวหงอก หัวดำ
เท่าที่พวกมึงทั้งหลายพลาดรับสายกูก็คงรู้ดีว่ากูเปลี่ยนหน้าให้พวกมึงแต่ละตัวไม่มีซ้ำ ไม่มีบัญญัติในสารานุกรมเล่มไหน

เดี่ยวมาแจงทีละประเด็นกันเลย...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3หลง +30 ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล
ฟ้าใส + 10
sclassic + 10
บอส ดินแดง + 20

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-8-2012 23:21
อ่ะจัดให้อีกหนึ่ง มันแน่มันใหญ่ แต่มันไม่กล้าแม้จะร ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 16-8-2012 23:16

ข้อความนี้มันวิ่งไปโพสหลังจากที่พี่ ส่ง sms ข้อความนี้ ไปหามัน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 01:43 , Processed in 0.380952 second(s), 7 queries , File On.