เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
newhand99 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นศิษย์คิดล้างครู นรกก็ไม่มีทางให้คุณเดิน คงเหลือแต่กะทะทองแดงเท่านั้นที่มีที่ว่างสำหรับคุณ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5รัก +30 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +1 ย่อ เหตุผล
soraphong + 5
soksok + 20
Kasemnoi + 10 ดูดี มีเหตุผล
winny + 5
cho + 1

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เป่ายันต์เกราะเพชร แล้วคุ้มได้ทุกอย่างนะคะ..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง -10 ย่อ เหตุผล
soraphong -10

picnicza โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป่ายันต์เกราะเพชร แล้วคุ้มได้ทุกอย่างนะคะ..
    ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 17-8-2012 00:50

รูปนี้มันทำอะไรครับร้องเพลงหรือเปล่า
มือที่แปะหน้าผากเขาคิดว่าจับมือคนดูแน่ๆๆเลย
CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 197# cho

ภาพนี้ให้ชื่อว่า"ไหวไหม มึง"..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +20 หลง +2 ร้อนแรง +100 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 2
Gern.Naraphat + 20
lekleklek + 100

monster โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 17-8-2012 00:50

ไอ้นั้นมันรู้ไหมว่าไหว้ตั้วเอี้ยอยู่
PHALAT โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องวัตถุรูปเคารพ ของพ่อครูศิริพงศ์ ที่พูดว่าท ...
ต้นฉบับโพสโดย 02belle เมื่อ 17-8-2012 00:37

คนดี เจตนาดี อย่าท้อ สิครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    ...

จากภาพขอถามหน่อย หมอนั่นเค้ายกมือไหว้หมาเหรอ โทษทีจอโน๊ตบุ๊คผมไม่ค่อยชัด

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +9 หลง +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20
monster + 9

monster โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องวัตถุรูปเคารพ ของพ่อครูศิริพงศ์ ที่พูดว่าท ...
ต้นฉบับโพสโดย 02belle เมื่อ 17-8-2012 00:37

อย่าใส่ใจถือสาเลยนะครับพี่เบลล่า...........เราทำตามความตั้งใจของเรานี่เเหละครับ มันก็จะมีเเค่ขี้เล็บเท่านั้นที่คิดเเบบอกุศลคนทั่วไปก็ไม่มีใครคิดหรอกครับ

ผมในฐานะคนที่ได้รับคนนึง ผมอยากจะให้พี่เก็บค่าจัดส่งด้วยซ้ำ วัตถุมงคล35องค์ ค่าจัดส่งไม่ใช่น้อยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +1 ร้อนแรง +30 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 1
02belle + 30

PHALAT โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่าใส่ใจถือสาเลยนะครับพี่เบลล่า...........เราทำตามค ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 17-8-2012 01:00

เห็นด้วยครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 190# 02belle

คุณเบล เดี๋ยวผมทำให้ดูว่าแจกสร้างกระแส เขาทำกันยังไง....
แต่งานนี้ไอ้พวกปากหมา สันดานเหี้ยหมดสิทธิ์

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +5 หลง +51 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 1
winny + 5
02belle + 50

ghostmaster โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อย่าท้อครับ คำนินทาของคนไม่ได้ทำให้เลวไปตามคำเขา พวกนั้นดูถูกครูบาอาจารย์ชีวิตคงจะเจริญกับเขาได้หรอก ไม่ต้องไปใส่ใจมากครับ
ทำดีของเราต่อไป ชื่นชมคุณเบลล์ครับกำลังใจแจกทานมาดีแล้วอย่าให้มารมาขวางทำกำลังใจตกครับ ทำมาดีแล้วสู้ต่อไปครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +12 ร้อนแรง +15 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 15
คำแพง + 12

CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 206# ghostmaster

...
ฟ้าใส โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    ...

เล่นแบบนี้เลยหรอเมิง หน้าตาเมิงแค่เห็นเวปแรกก็รู้ทันทีว่าธรณีสาร ทำแบบนี้อีกไม่กลัวธรณีจะสูบบ้างหรอวะ ถามเจิ
งๆ ช่างกล้าเนอะ เล่นเอาสายวิชาเกราะเพชรมาหาแดกเนี่ย เห็นแร้วรับมะได้เลย
jaroenthai โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jaroenthai เมื่อ 17-8-2012 01:17

คือก่อนหลวงพ่อฤาษีลิงดำท่านจะมรณภาพสัก ๑ เดือน หลวงพ่อเรียกผมเข้าไปหา(พระครูปลัดอนันต์ เจ้าอาวาสวัดท่าซุงปัจจุบัญ).. พูดเรื่องยันต์เกราะเพชรว่า

"เออ..นันต์ จำไว้ไปบอกกันด้วย หลวงปู่ปานเคยบอกว่า คนที่จะเป็นอาจารย์เป่ายันต์เกราะเพชรให้ศิษยานุศิษย์ได้นั้น จะต้องมีความสามารถเป็นพิเศษ ที่จะรู้กฎของกรรมเฉพาะหน้าของศิษย์ทั้งหลายจะได้บอกให้จิต ทำอารมณ์ให้ตรงกับที่ท่านผู้เป็นใหญ่ผู้มีทิพยอำนาจผู้ประสาทพิธีลงมา เพราะฉะนั้นต้องมีใจเป็นทิพย์มั่นคงไม่ถอยหลังแล้วคือ ...

ต้องเป็นพระอรหันต์วิชชา ๓ เป็นอย่างน้อย
หรือต้องเป็นพระโพธิสัตว์บารมีเต็มแล้วอย่างหลวงปู่ปาน เป็นต้น

จึงจะรับคำสั่งจากท่านเบื้องบน มีสมเด็จพระผู้มีพระภาคเจ้าเป็นประธาน.. แล้วประสาทบอกอารมณ์ควบคุมอารมณ์ศิษย์ที่เข้าพิธีได้

(จากในภาพนายแน่มากกกกกกก ที่กล้าเป่ายันต์เกราะเพชร)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +1 หลง +20 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 20
ฟ้าใส + 20 จัดเต็มเลยครับ ...
title + 1

PHALAT โพสต์เมื่อ 17-8-2012 01:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านมาถึงตอนนี้แล้ว เข้่าใจอะไรขึ้นเยอะเลย นายประสิท บ้านต๋ม เปนประเดนมาสักพักแล้ว แล้วก้อนายอะไรสักอย่างที่ ส่งของช้า ขายของปลอม ที่เปนคดี ให้คนทั้งเมืองวุ้นวายไปหมด คราวนี้ ..... หึหึหึ เหนือ คำบรรยาย  เปนห่วงพี่น้องในเมือง นะครับ ครูบาอาจารใครใครก็รัก ท่าน จ้าวเมืองเอง พี่ๆ หลายคนก็โดนลบหลู่ ผมรู้สึกผูกพัน กับเมืองนี้ และไม่สบายใจมากๆที่พวกท่านโดนลบหลู่ท้าทายแบบนี้
ไม่ได้อยากจะพูดให้ เลิกราหรือใจเยนนะครับ ชอบอะไรที่เด็ดขาดแบบ Styleท่านจ้าวเมือง  และอยากรู้จุดจบหรือ ผลกรรมของ มาร วงการเหล่านั้น  
อยากให้ทุกท่าน รักษาสุขภาพ และยึดมั่นในความดี แล้วความชั่วมันจะแพ้ภัยตัวมันไปเอง (บางที่บางคราเราก็ต้องแสดงพลังบ้างอะไรบ้าง)

ให้กำลังใจท่านโชว์ และ พี่ๆทุกคน นะครับ เมืองกาหลง สังคมดีงาม  

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +9 ย่อ เหตุผล
soraphong + 5
cho + 4

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 00:04 , Processed in 0.223080 second(s), 7 queries , File On.