เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามต่อไป
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 16-8-2012 23:26

เมืองเสน่ห์กาหลง

ทำอะไรให้คุณหลายๆอย่าง

แล้วคุณหล๊ะเคย

ทำอะไรเพื่อ

เมืองเสน่ห์กาหลงบ้าง

หรือว่าจะมากอบโกยเรื่อง

ผลประโยชน์อย่างเดียว

พี่ดาร์กผมเคยชื่นชมผลงานพี่มาตลอด

แต่มาวันนี้ทำไมพี่ต้องทุบหม้อข้าวตัวเอง

ทำไปเพื่ออะไรครับ เจอแบบนี้

ปรามาสครูบาอาจารย์แบบนี้

ผมรับไม่ได้นี่มันเข้าข่ายปากปราศัยน้ำใจเชือดคอนินา

CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 58# ฟ้าใส

อ่อ...ไอ้เหี้ยกร่าง ที่บ้านมันอยู่ตะเข็บชานแดนอ่ะน่ะ
ที่มันเอาของมาขายระดมเงินซื้อปืน ไปไว้ยิง....มันอ่ะ
เห็นแล้วขำ..เป็นแค่ยาม ปริญญาที่มึงได้มาเขาเลื่อนตำแหน่งให้ป่าวหว่า ไอ้หน้าหนัง....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2ร้อนแรง +36 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 20
ฟ้าใส + 16 แร๊งงง แต่ชอบหว่ะพี่ ...

ดูบันทึกคะแนน

picnicza โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด picnicza เมื่อ 16-8-2012 23:25

หน้าตาอย่างมึงรึจะเป็นครูบาอาจารย์เขาKONGSAสง่าราศรีมึงยังไม่มีเลยส้นตีนกูยังดูดีกว่าเลย
อีกอย่างนะการเป่ายันต์เกราะเพชรเขาเป่าได้ปีละ1ครั้งแต่ต้องเป็นเสาร์5เท่านั้น
แล้วคนรับยันต์เขาต้องมีธูปเทียนด้วยเว้ยมึงคงเป่าทุกวันจนหน้าจะเป็นคางคกแล้วสิ
ออกไปแล้วมึงยังจะมาแว้งกัดเพื่ออะไรวะขอให้่มึงไปสู่สุคตินะ
นายDARK มึงตัวๆกับกูไหมเก่งจังนะเชียงใหม่ถิ่นมึงหรอเออเดี๋ยวกูจะขึ้นไปหานะ
ถื่นมึงหรอมึงเป็นคนสร้างเชียงใหม่หรอวะของๆมึงกูยังไม่อยากเช่าเลยเพราะอธิบายจนเว่อ
อีกอย่างรูปพ่อสมกุเห็นเดิมๆตลอดมึงเอาเงินที่ขายของให้ครูบาอาจารย์ที่มึงแอบอ้างให้ท่านบ้างไหม
ตัวๆได้นะกุ19ปีจะหมัดจะมวยจะอะไรก็ว่ามาด่าพี่โชว์เขาเสียชาติเกิดจริงๆหวะ
กุขออยู่ข้างพี่โชว์เว้ยถึงเมื่อก่อนกุเคยพูดไม่ดีกับพี่เค้าแต่พี่เค้าก็ให้อภัยกู
กูยังไม่เห็นพี่เขาทำอะไรเสียหายอย่างที่มึงกล่าวหาเลย
ลบหลู่ครูบาอาจารย์อ่ะมึงระวังเหอะเทพเทวดาท่านมีอยู่จริง

นรกสวรรค์มีจริงนะครับมึงเล่นด่าครูบาอาจารย์อย่างนี้เทพเทวดาท่านไม่ทำอะไรหรอกเพราะมันบาปท่านก็จะรอบุญเก่ามึงหมดไง

ตอนนี้มึงก็ดีแต่กินบุญเก่าแหละวะ บุญมึงหมดเมื่อไหร่ไปเกิดเป็นเปรตในนรกเหอะแล้วอย่ามาเรียกร้องขอส่วนบุญจากเว็ปนี้นะ
เขาไม่ต้อนรับเปรตขอส่วนบุญจากพวกมึง

ยังไงก็จะอยู่ในเมืองกาหลงแห่งนี้ตลอดครับ สนับสนุนพี่โชว์ครับ แต่ขอคัดค้านพวกขอส่วนบุญหาประโยชน์ใส่ตัวเอง

ปล ขออภัยบางคำอาจจะไม่สุภาพนะครับ พูดไปเพราะปกป้องเมืองนี้ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +32 ย่อ เหตุผล
cho + 32

winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

โอ้โหพ่อคนใหญ่คนโต.....ปากกล้า แต่ขาสั่น
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 16-8-2012 23:32

อ่ะมาต่อกันกับท่านอาจมและอาเจียน "KONGSA"

winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 16-8-2012 23:36

ลองดูลองพิจารณาดูนะครับ มันเรื่องอะไรที่ต้องมาโจมตี ด่าว่ากันขนาดนี้ เพื่อ??????

โอ้ กระทาชายนาย ดากหมา มีคนคุ้มกะลาหัวซะด้วย

จากประสบการณ์ที่เจอมาคนแบบนี้ ตัวจริงมันจะหงิมๆ หงอๆ แบบว่ามีปมด้อยแต่เด็กประมาณนั้นอ่ะคร๊าบบบบบ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล
sclassic + 10

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-8-2012 23:40
อ่ะมาต่อกันกับท่านอาจมและอาเจียน "GONGSA"

...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 16-8-2012 23:30

บอกว่า กูหาเกจิอาจารย์ปั้นเอง...มึงไปคุยกับพี่ใหญ่ละกัน เพราะอาจารย์ของเขา!

แล้วถ้าเว็บเน่า จะปั้นเกจิดังได้เหรอวะ ไอ้กาก!

อาจารย์ ถ้าเป็นอาจารย์ไม่ต้องปั้นหรอก!

แล้วตอนนี้ใครปั้นมึงเป็นอาจารย์วะ กูอยากรู้จริง!
ไว้กูจะโทรไปถามพ่อมึงอีกที..ใครปั้น?

พูดตรงๆ นะ กูเพิ่งจะรู้นี่แหละ...ว่ามึงเป็นอาจารย์!  

ดีแล้ว! กูจะได้ไป ขี้ รดตำหนักมึงบ้าง!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล
sclassic + 10

sclassic โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
**มึงอย่ามาท้ากับคนอย่างกู เชียงใหม่มันถิ่นกู กูไม่ใหญ่แต่ญาติพี่น้องกูใหญ่
เอาแค่ว่าถิ่นนี้กูกระทืบใคร
แล้วกูไม่มีความผิดจำเอาไว้**

คนที่เค้าใหญ่กว่าคุณก็มีนะ
เชื่อผมสิ. . .

ผู้อวดทรงภูมิประวัติเก่าก็ไม่ดีอยู่แล้วตั้งมากมายยังจะทำยังงี้อีกเฮ้อ~

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +8 ย่อ เหตุผล
cho + 8

godjizx12 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...............................
PHALAT โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ย ตามอ่านไม่ทันแว้วววววว
CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 99# HolyMax

ไอย๊ะ..นานๆมาเม้นที นี้ก็คมกริบเชียว..

มีคนเคยถามว่าไอ้ดาก หน้าหนัง..  มันให้เงินพ่อสมเท่าไหร่ ได้คำตอบมาว่า 1,000 กว่าบาทแค่หนเดียว
แล้วมันเทียบได้ไหมกับสิ่งที่ไอ้สันดานงูเห่ามันกอบโกยไป
ท่านทั้งหลายจงตรองดูเทอญ
winny โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกว่า กูหาเกจิอาจารย์ปั้นเอง...มึงไปคุยกับพี่ใหญ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 16-8-2012 23:34

เอ่อเจ้าเมืองครับสงสัยพี่ต้องไปกราบขอโทษคุณการูด้าแล้วมั้งเค้าถึงจะหยุด เค้าว่างั้นนะ5555 ขำว่ะนายดากหมาเอ๊ยย!!!!

ลองสังเกตุดูนะครับพี่น้อง ช่วงนี้คือช่วงหลังๆ นายดากหมา ชักเริ่มปอดแหกแล้ว จะหยุดกลางคันก็ไม่ได้เสียหน้าหมด เพราะเปิดตัวไว้แรงเหลือเกิน

ไอ้ครั้นจะปากหมาต่อ....ก็เริ่มกลัวๆเพราะสันดานมันเป็นแบบนั้น เอาล่ะสิคราวนี้ทำไงดี????

มันก็เลยโบ้ยโยนขี้ให้ การูด้า ต่อเลย บอกว่าแล้วแต่พี่...5555

โธ่เอ๊ย!!!ไอ้ดากหมา
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Kasemnoi เมื่อ 16-8-2012 23:58
คำนี้"กูไม่ใหญ่ แต่ญาติพี่น้องกูใหญ่" มันไม่ใช่คำที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย exsoze เมื่อ 16-8-2012 22:42

จริง ๆ ต้องแก้ไขเป็น ญาติพี่น้องไม่เกี่ยว แต่ กูนี่เหี้ยคนเดียวเพียว ๆ เลย ฟังดูเข้าท่ากว่านะ ผมว่า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1เสน่ห์แรง +6 ย่อ เหตุผล
empty + 6

CUTE19 โพสต์เมื่อ 16-8-2012 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 110# Kasemnoi

ได้ใจครับท่าน..
ผมเรียกแก็งค์นี้ว่า"ไอ้หน้าไถล.."ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 05:05 , Processed in 0.234410 second(s), 7 queries , File On.