เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
HolyMax โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5 พัน view คงจะเป็นเจ้าเมืองและผู้บริหารกับหน้าม้า มานั่งปั่นกันเองมั้งครับ เพราะตอนนี้เมืองเราเงียบมว๊ากก
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
monster โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฟสกลุ่มอะไรหวาาาา ผมจะขอเข้า

รบกวนท่านที่ทราบส่งลิ้งค์ให้ผมด้วยครับ (มันจะรับผมไหม 55+)
BuaHeMa โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Saranตอแหลเก่งเนียนได้เนียนดีสงสัยจะพลิกวิกฤตให้เป็นโอกาสระวังไว้ด้วยเจ้าเมืองและผู้บริหารเวปทุกท่านนายคนนี้ชื่อSaranอาจเอาชื่อพวกท่านไปแอบอ้างกับคนอื่นว่ารู้จักสนิทสนมกันดีมันเนียนตอแหลได้โล่ห์จริงๆ
winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ล่าสุดคร๊าบบบบ......ในแก๊งนี้มีคนติดต่อมาที่ผม1คน มากล่าวขอโทษเป็นการใหญ่โต และพร้อมเป็นพยานยืนยันข้อมูลเด็ดในทุกกรณีครับ

(ย้ำนะครับว่าเป็นคนที่เค้าโทรมาหาผมเอง ไม่ใช่คนที่ผมเพิ่งโทรไปหาวันนี้)

โอ้โห.....พวกมึงเอ๊ย!! มึงรักกันซะเหลือเกินพอจวนตัวแม่งโยนขี้กันให้วุ่นวาย โทษกันไปมา โคตรน่าสมเพชอ่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +5 หลง +20 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
soraphong + 5
Gern.Naraphat + 20
ฟ้าใส + 20 ชอบๆในที่สุดแม่งก็หั ...

ดูบันทึกคะแนน

lekleklek โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวังว่าพวกนั้นมันคงไม่อ้าง ว่าตัวปลอมมาโพสนะครับ
BuaHeMa โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หวังว่าพวกนั้นมันคงไม่อ้าง ว่าตัวปลอมมาโพสนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย lekleklek เมื่อ 17-8-2012 00:27

ถ้ามันพูดแบบนี้ก็เอาชื่อมันจารึกในหอคอยแห่งความตอแหลขั้นเทพเลยหละครับ
HolyMax โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจจะโดน hack Facebook พร้อมกันสามคนเลยมั้ง
picnicza โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาละทีนี้เริ่มมันส์แล้วสิ
จะรอดูคนใหญ่โตว่าเขาเป็นอย่างไร
อยากจะบอกว่าใครจะใหญ่เกินกรรม
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 17-8-2012 00:37
ล่าสุดคร๊าบบบบ......ในแก๊งนี้มีคนติดต่อมาที่ผม1คน ม ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 17-8-2012 00:27

อนุโมทนาหวะ..

นึกว่าโยนเผือกร้อน ปรากฏว่าโยนขี้...
เอาเถอะ! มันก็คงไม่อยากจะ ซวย ไปดัวย..
02belle โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
KONGSA และ Saran ยังเป็นศิษย์เนรคุณด้วย
Saran เคยไปกราบขอขมา ...
ต้นฉบับโพสโดย real_neverdie เมื่อ 16-8-2012 17:12

เรื่องวัตถุรูปเคารพ ของพ่อครูศิริพงศ์ ที่พูดว่าท่านแจกพระเรียกเรตติ้งเป็นเรื่องที่ไม่น่าคิดได้เลย ท่านมอบให้หนูมาแจกเพื่อเผยแพร่ครู หรือหนูผิดเองที่สาระแนแจกฟรี เพื่อให้เป็นไปตามความตั้งใจของพ่อครู
จริงๆถามว่าหนูคิดค่าส่งได้ไหม ...ได้ค่ะ เพราะการจัดส่งมีค่าใช้จ่ายตั้งแต่ซอง-ค่าไปรษณีย์-ค่ารถ.. แต่ที่ไม่เอาเลยซักบาทเพราะอยากให้ทุกคนได้พระที่เป็นผลงานของพ่อครูจริงๆ ช่วยกันเผยแพร่ครูบาอาจารย์ เราควรขอบพระคุณท่านมากกว่าจะมานินทาท่านแบบนี้

อาจจะใช้อารมณ์มากไปหน่อยแต่ถ้าหากเจตนาดีๆของพ่อครูต้องผิดเพี้ยนไปเพราะเรื่อง "แจกฟรี" คราวต่อไปหนูจะขอคิดค่าส่ง ค่าซอง ฯลฯที่อยู่ในกระบวนการส่งแล้วค่ะ ให้เสียเงินซะจะได้ไม่ฟรี!!! ครูบาอาจารย์จะได้ไม่ต้องโดนดูถูก =*=

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 9รัก +99 หลง +88 ร้อนแรง +49 เสน่ห์แรง +49 ย่อ เหตุผล
Gern.Naraphat + 20
surachai_rock + 20 + 20 + 20 + 20
suriyon + 29 + 29 + 29 + 29 อย่าเพิ่งน้อยใจไปเลย ...
ฟ้าใส + 20
title + 1

CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 181# HolyMax

...เงียบเฉพาะกระทู้ของไอ้พวกสันดาน อ่ะซิ

คนอื่นยอดวิว ขึ้นกันตลอดมีแต่คนสนใจ
แต่มึงเคยมองกระจกแล้วถามตัวเองไหม สัส ว่าทำเหี้ย ไรไว้
winny โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาหวะ..

นึกว่าโยนเผือกร้อน ปรากฏว่าโยนขี้... ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 17-8-2012 00:35

อนุโมทนาไปก็ไม่มีประโยชน์....เพราะพวกแม่งเป็นสัมภเวสีชั้นต่ำสุด ไม่สามารถรับส่วนบุญหรือการอโหสิกรรมจากใครใดๆได้ทั้งสิ้นครับ

HolyMax โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 192# winny

ว้าา วันนี้วันพระว่าจะแผ่เมตตาให้ จะไปถึงมั้ยน้ออ ?
picnicza โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องวัตถุรูปเคารพ ของพ่อครูศิริพงศ์ ที่พูดว่าท ...
ต้นฉบับโพสโดย 02belle เมื่อ 17-8-2012 00:37

ผมว่าพวกแม่งไม่น่าว่าพ่อครู(ขอเรียกนะครับ)เลยนะสันดานต่ำผมอยากจะได้วัตถุมงคลท่านตั้งนานแล้วแต่ปัจจัยไม่เคยถึงซะที
แต่พอพี่มาแจกฟรีก็ถือว่าเป็นบุญที่ได้ครอบครอง

อย่าถือสาคนอิจฉาริษยาเลยครับ

อีกอย่างที่วัดแคสุพรรสร้างพระพิราพพ่อครูท่านก็รู้เห็นแล้ว
ท่านไม่ได้ว่าอย่างไรครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3หลง +4 ร้อนแรง +24 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 22
02belle + 2
cho + 4

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2012 00:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
5 พัน view คงจะเป็นเจ้าเมืองและผู้บริหารกับหน้าม้า มาน ...
ต้นฉบับโพสโดย HolyMax เมื่อ 17-8-2012 00:23

บ้า!  ขึ้นเป็นหกพันเ็จ็ดแล้ว ไวจริงวุ้ย!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 20:07 , Processed in 0.284019 second(s), 11 queries , File On.