เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศชี้แจงเรื่องตะกรุดเงินดอกเล็กที่ฝังอยู่ด้านหลังขุนแผนสะท้านโลกีย์

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 13-7-2012 13:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 13-7-2012 13:29
ขุนนแผนที่มีสัญญาณอัปมงคลฤกษ์จนต้องเอาออกจากพิธีรุ ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 13-7-2012 11:54

แอนตี้ค่ะ
แอนตี้เรื่องที่เจ้าของพระ เขียนข้อมูลที่ผิดพลาด จนทำให้ครูบาอาจารย์เดือดร้อน และไม่ยอมมาแก้ไขสิ่งที่ผิดพลาดไป

ส่วนเรื่องพุทธคุณนั้น เป็นอีกประเด็นหนึ่งที่ไม่สามารถขยายผลได้ เพราะ 'ไม่เคย' ได้รับมาแม้แต่องค์เดียว คงต้องถามท่านที่กำลังขยายผลเรื่องประสบการณ์แล้วค่ะ ตามที่แจ้งไปว่า มีหลายเสียงวิพากษ์วิจารณ์

ส่วนเรื่องพิธีอัปมงคลนั้น ก็ยินคำร่ำลือมา และตามที่บอกไปว่า ไม่อยากกล่าวถึงนะคะ..

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะคะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 13-7-2012 13:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 13-7-2012 13:51

ท่านผู้นี้หละ พยายามเพิ่มประเด็นขยายผล เพื่อสนองความต้องการของเขาเพียงอย่างเดียว
บอกให้หยุด ไม่หยุด ก็เลยบอกว่า ถ้ามันอดไม่ได้อยากเชียร์มาก เอ้า! เอาค่ะ! เชียร์เลย!

ขอเชิญเชียร์เพื่อสร้างปัญหาให้เจ้าของพระ และเกจิที่ไม่ได้ปลุกต่อไป ถือว่าบอกแล้ว เตือนแล้ว สารพัดเหตุผลแจ้งไปแล้ว

ศิษย์ในสายมีอีกกี่คน ท่านต้องรับมือต่อไปค่ะ

แต่ดิฉันจะไม่ยอมให้ท่านมาสร้างเรื่องราวแล้วตีชิ่งออกไปโดยทิ้ง ขี้ เอาไว้เด็ดขาด!

ยังไงก้อ....เป็นกำลังใจให้นะคะ
winny โพสต์เมื่อ 13-7-2012 13:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านไปอ่านมาลากไส้กันยาวครับงานนี้ ข้อความต่อไปนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย ภุมมะ เมื่อ 11-7-2012 12:41

คุณ ภุมมะ คุณหายไปไหนอ่ะ??? หรือคุณเป็นมือสองมือสำรองของ USER ใดในนี้.....ช่วยตอบหน่อยว่าใครแทงใคร??? หรือคุณเข้ามาเพื่อสนองตัณหาของใครบางคน ที่มันใจมด ใจมอด และ/หรือเป็นเพียงพวกอีแอบที่เสียผลประโยชน์...??????
wongrad โพสต์เมื่อ 13-7-2012 14:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แกะดำ โพสต์เมื่อ 13-7-2012 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าลิงทำไปได้

มามะเจ้าไก่น้อยมาให้ถอนขนซะดีๆ

มามะเจ้าไก่น้อยมาให้ถอนขนซะดีๆ
ภุมมะ โพสต์เมื่อ 13-7-2012 16:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 313# winny

ผมจะเป็นมือสองของยูสเซอร์ใดคุณวินนี่คงรู้แล้วเพราะเช็ก IP แล้วไม่ใช่เหรอครับ ใครแทงใครผมไม่จำเป็นต้องตอบ เพราะผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ผมเพียงแต่แสดงออกหน้าบอร์ดตามความรู้สึกของผมก็เท่านั้นเองว่ามันน่าจะเป็นแบบนั้น และก็มิได้เข้าข่ายหมิ่นประมาทผู้ใดด้วยนะครับและต่อไปจากนี้ผมอนุญาตให้เจ้าเมืองเสน่ห์กาหลงและผู้บริหารเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่าน ลบผมออกจากการเป็นสมาชิกแห่งเมืองเสน่ห์กาหลง ทุกยูสเซอร์ได้เลยครับ โดยไม่ต้องถามเหตุผลใดๆจากผม และต่อจากนี้ผมถือว่าผมมิได้เกี่ยวข้องกับเว็ปเมืองเสน่ห์กาหลง อีกต่อไปนะครับ ขอบคุณ
winny โพสต์เมื่อ 13-7-2012 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 13-7-2012 16:38
ตอบกลับ  winny

ผมจะเป็นมือสองของยูสเซอร์ใดคุณวินนี่คง ...
ต้นฉบับโพสโดย ภุมมะ เมื่อ 13-7-2012 16:12

คุณยังไม่ได้อ่านอะไรให้ชัดเจนลยก็ตีโพยตีพายไปเรื่อยเหมือนร้อนตัว .....เจ้าเมืองเค้าบอกว่า "แอดมิน" ไม่อยู่ยังดำเนินการอะไรไม่ได้ แล้วอีกอย่างผมยังไม่ได้เอ่ยเลยว่าผมจะเช็ค ip ของ"ใคร" ทำไมคุณร้อนรนจังเลย คุณรู้ได้ยังไงว่าผมจะเช็ค ip คุณหรือว่าคุณมีจิตสัมผัสเหรอ..เอ๊ะยังไง??? ใจเย็นๆเถอะครับ ไม่ใช่เอะอะอะไรก็ลบก็แบน หมกเม็ดให้มันจบๆไปผมว่ามันไม่แมน อีกอย่างถ้าคุณไม่กล้าที่จะบอกว่าใครแทงใครผมว่าคุณอย่าพูดหรือพิมพ์อะไรชุ่ยๆ เพราะประเด็นมันจะกว้างไปกันใหญ่แค่ประเด็นแคบๆแค่นี้ก็ตีกันไม่แตกแล้ว...!!! หรือคุณจะเป็นอีแอบจริงๆ????

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 หลง +20 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 20
lee531 + 20

ดูบันทึกคะแนน

masya โพสต์เมื่อ 13-7-2012 18:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มัสซี่มาแว้ว masya.gif อ่านหลายวันแล้วแต่มันยากจังเยยเรื่องนี้ เปงเด็กไม่ค่อยเข้าใจจาอ่านอีกรอบด้วยฟามตั้งจาย จะได้เม้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเม้น

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
soraphong + 20 + 20 + 20 + 20 น่าร้ากกกก

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 13-7-2012 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มัสซี่มาแว้ว อ่านหลายวันแล้วแต่มันยากจังเยยเรื่องน ...
ต้นฉบับโพสโดย masya เมื่อ 13-7-2012 18:00

มัส'....เธอน่ากลัวมาก โดยเฉพาะท่าหัวเราะ!!!!!!!!
admin โพสต์เมื่อ 13-7-2012 18:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองคร๊าบบบบบ.....เด๋วผมโอนเงินให้ 500 บาท ช่วยส่ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 11-7-2012 16:47

ขอโทษที่ช้าครับ ภูมมะ 125.27.131.160 รายงานตรงกันครับ
admin โพสต์เมื่อ 13-7-2012 18:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ jiko 110.168.154.202
winny โพสต์เมื่อ 13-7-2012 18:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษที่ช้าครับ ภูมมะ 125.27.131.160 รายงานตรงกันครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย admin เมื่อ 13-7-2012 18:21

รับทราบขอบคุณมากครับ ผมจะยอมเสียเงินครั้งละ 500 บาทเพื่อแฉอีแอบซักหน่อย ปั่นกระแสดีนัก มาปั่นมาเส มาเสี้ยม แล้วก็ไป....หึหึ
แกะดำ โพสต์เมื่อ 13-7-2012 20:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฮ่วยข้อยบ่อเข้าใจ๋ว่ามันครืออิหยัง โต๋เลขที่ว่ามันไปเกี่ยวข้องกับไผ๋ ผู้ใด๋ ข้อยมันก๋านศึกษาต่ำต้อย บ่อฮู้ วานขะหยายซัดๆอีกครั้งเน้อ จักขอบคุณล่วงหน้ามาหล้ายหลาย
แกะดำ โพสต์เมื่อ 13-7-2012 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ว้าว!!!!!น้องมัสของอ้าย ตำแหน่งใหญ่โตน่อเด๋วนี้ เป๋นหมาเสน่ห์แล่วอ้ายยังเป็นชาวเมืองอยู่เลยยะจั๋งใด๋นี่ก้าวหน้าไวล้ำเหลือ วานบอก อ้ายจะได้ยะต๋ามน้องมัสสักเพ ลา...
steel โพสต์เมื่อ 13-7-2012 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เข้าใจครับเรื่อง IP   ในประเทศไทยเป็น IP แบบสุ่มไม่ใช่เหรอครับ เปิด-ปิด Router ก็ได้เลข IP ไม่เหมือนกันแล้วนี่ครับ แล้วจะเจอตัวเหรอครับ แบบว่าผมไม่ค่อยรู้เรื่อง IT เท่าไหร่ใช้อย่างเดียว
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 12-5-2024 07:23 , Processed in 0.269231 second(s), 11 queries , File On.