เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศจากเรือนพระพรตมุนี

[คัดลอกลิงก์]
Mr.Pato โพสต์เมื่อ 12-6-2012 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ประเด็นของเจ้าเมือง OK นะ
แบบ เปาบุ้นจิ้น โยนติ้ว และพูดว่า นำเครื่องประหาร.....หัว.........
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pairpairpair โพสต์เมื่อ 12-6-2012 19:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันต้องขึ้นหัวแดงๆเน้นๆเลยว่า ปลอม เอาให้อาย
crazyaofza โพสต์เมื่อ 12-6-2012 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาติดตามข่าวสารต่อ แฮ่ๆๆๆๆ
cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2012 20:32
ประเด็นของเจ้าเมือง OK นะ
แบบ เปาบุ้นจิ้น โยนติ้ว  ...
ต้นฉบับโพสโดย Mr.Pato เมื่อ 12-6-2012 19:11

ท่านก้อ.. ท่านน่าจะมีเสริมนะ ท่านชำนาญการกว่า หรือว่า..ท่านกะ ฉับ เดียวเลยปิดท้าย?
เอ้า! ย้ำอีกที!!

1. ของที่ว่าเก๊ ใครซื้อไปแล้วบ้าง? จะคืนไหม?
2. นายหนวดมังกรคือลูกบนเรือนพรตมุณีใช่หรือไม่?
3. สรัน และ พี่แกละหลังวัง เป็นลูกบนเรื่อนพรตมุนีหรือไม่?
4. ที่มาของการนำของพ่อครูมาขา่ยของท่านฑูตทั้งสองท่านคือที่ไหน?
5. รูปที่นายหนวดฯ ถ่ายกับพ่อครูจะยังไงต่อ? ถ่ายทำไม พ่อครูรับรองอย่างไร?

player_korn โพสต์เมื่อ 12-6-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นลูกบนเรือน แล้วยังแยกแยะระหว่างของแท้กับของเก๊ไม่ออกก็ไม่รุ้จะร้องเพลงอะไรแล้วหละครับ
เกาะติดสถานการณ์
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 65# player_korn

สวัสดีครับท่าน
ลูกบนเรือนทุกคนล้วนแยกแยะของที่"พ่อครู"ตั้งใจสร้างเผยแพร่บารมีคุณครูอาจารย์ได้ชำนาญอย่างแน่นอน
ส่วนที่นำมาเปิดเผยเพียงเพื่อหวังให้ผู้ที่คิดนำชื่อ"พ่อครู"มาหากินได้ทุเลาเบาบางลงไปและหมดสิ้น
ปลอมผลงานของ"พ่อครู"เพียงเพื่อให้อิ่มท้องหาเงินยาไส้คงไม่มีใครว่าอะไร แต่นี้เริ่มเหิมเกริมปลอมลายมือ ลายเซ็นส์อักษรมงคล
อันนี้รับไม่ไหวจริงๆครับ...

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +13 หลง +20 ร้อนแรง +30 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10
zx10r + 13
Hi-Bridge + 20
บอส ดินแดง + 20

ดูบันทึกคะแนน

sunjiaa โพสต์เมื่อ 12-6-2012 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  player_korn

สวัสดีครับท่าน
ลูกบนเรือนทุกคนล้วนแ ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 12-6-2012 22:16

เอ่อ ข้อความนี้ พูดจริงหรือพูดเล่นครับ

ปลอมผลงานของ"พ่อครู"เพียงเพื่อให้อิ่มท้องหาเงินยาไส้คงไม่มีใครว่าอะไร

ถ้าพูดจริงนี่ ............... ไม่รุ้จะว่ายังงัยเลย
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 12-6-2012 23:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 12-6-2012 23:55

ตอบกลับ 67# sunjiaa

อะไรที่ขายได้เป็นเงิน
เขามิได้ไปปล้น ฆ่า ชิงทรัพย์ใครมา
เพียงเพื่อที่จะหาเงินยาไส้แล้วเราจะบีบบังคับให้เขาไปทำมาหากินอะไรหล่ะครับ

ดีที่เขายังรู้จักทำมาหากินไม่งอมืองอเท้าไปวันๆ

ปล.ถ้าคิดว่าที่ทำกันอยู่ถูกต้องสมควรแล้ว จงทำต่อไป ขอให้ขายได้ขายดี มั่งมีเงินทอง เพราะการแอบอ้างชื่อพ่อไปทำมาหากิน ถ้าไม่ประสบผลขายดีร่ำรวยได้ เขาจะทำให้เสียเวลาทำไม
คำสอนของพ่อครู
sunjiaa โพสต์เมื่อ 13-6-2012 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  sunjiaa

อะไรที่ขายได้เป็นเงิน
เขามิได้ไปปล้น ฆ ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 12-6-2012 23:47

งั้นก็แสดงว่า เว็บที่นี่ ถ้า เอาของปลอม มาขาย เป็นเงินได้ ก็ปล่อยให้ขายใช่มั๊ยครับ

แล้ว จากสโลแกนของเว็บที่บอกว่า เงินแท้ พระต้องแท้ หายไปไหนครับ

แล้วอย่างนี้ ความมั่นใจ ของคนที่จะเช่าพระ จะอยู่ที่ไหนครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 13-6-2012 11:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด zx10r เมื่อ 13-6-2012 11:09

ก็ที่เขาทำกระทู้ตั้งออกมานี่ก้อเพื่อผู้บริโภคจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อนี่ไงครับ แล้วทางเวปเขาปล่อยตรงไหนอะ
เพราะก่อนหน้านี้ยังไม่รู้ที่มาของวัตถุแต่รู้สึกกลิ่นไม่ค่อยดีจึงติดตามสืบค้นจนรู้ความจริงเอาออกมานำเสนอนี่ไงครับ
sunjiaa โพสต์เมื่อ 13-6-2012 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าใจคับที่ ว่าเปิดเผย

แต่ผมสงสัย ในข้อความเหล่านี้

ข้อความที่1 ปลอมผลงานของ"พ่อครู"เพียงเพื่อให้อิ่มท้องหาเงินยาไส้คงไม่มีใครว่าอะไร

ข้อความที่2 อะไรที่ขายได้เป็นเงิน
เขามิได้ไปปล้น ฆ่า ชิงทรัพย์ใครมา
เพียงเพื่อที่จะหาเงินยาไส้แล้วเราจะบีบบังคับให้เขาไปทำมาหากินอะไรหล่ะครับ

ดีที่เขายังรู้จักทำมาหากินไม่งอมืองอเท้าไปวันๆ

เอ่อ ผมถึงได้สงสัยอยู่นี่งัยครับ

เค้าทำมาหากิน ผมเข้าใจครับ แต่ ทำมาหากิน โดย เอาของปลอมมา นี่ แล้วความเชื่อมัน่ หายไปไหนครับ

ผมไม่ได้ว่าการทำหน้าที่ของเว็บนะครับ ที่ ไม่ยอมปล่อย ให้มีของปลอม

แต่กับการที่ มี 2 ข้อความข้างต้น ทำให้ ผมแปลกใจ มากกว่า เท่านั้นเอง
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 13-6-2012 11:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นโยบายของเราที่ว่า เงินแท้

พระต้องแท้ ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ

มันขึ้นอยู่กับ " คุณธรรมและจริยธรรม "

ของฑูตเสน่ห์ที่ได้ตั้งกระทู้ลงไป

เพราะว่า

" รู้ทั้งรู้ว่าของที่จะลงขายปลอม "

ก็ยังจะขายต่อไป

อันนี้ผมก็ " รับไม่ได้เช่นกัน "

เพราะเขาไม่มี " หิริโอตัปปะ "  

แถมยังประกาศ กร้าวว่าจะไปพบพ่อครู

อันนี้ไม่รู้ว่าไปพบจริงหรือพบหลอก

เพื่อบอกลูกค้าที่เช่าไปแล้วโดนให้สบายใจ

เพราะคงได้รู้กันครับ เรามีสายลับ

ประจำเมืองไปประจำการ

ที่เรือนพระพรตมุนีเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

cck05 โพสต์เมื่อ 13-6-2012 11:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอางี้..ขมวดประเด็นไว้ให้กระชับเพื่อทำงานกันให้ง่าย ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 12-6-2012 18:55

ชอบคำของพ่อครูครับ..

คนโง่มีมากกว่าคนฉลาด สำคัญที่ใจ ชนะทุกสิ่ง! คำสอนของพ่อครู

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +60 ย่อ เหตุผล
บอส ดินแดง + 60

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 13-6-2012 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 13-6-2012 11:51

แต่ผมสงสัย ในข้อความเหล่านี ...
ต้นฉบับโพสโดย sunjiaa เมื่อ 13-6-2012 11:14

แต่ผมสงสัย ในข้อความเหล่านี้

ข้อความที่1 ปลอมผลงานของ"พ่อครู"เพียงเพื่อให้อิ่มท้องหาเงินยาไส้คงไม่มีใครว่าอะไร

ข้อความที่2 อะไรที่ขายได้เป็นเงิน

เอ่อ ผมถึงได้สงสัยอยู่นี่งัยครับ

เค้าทำมาหากิน ผมเข้าใจครับ แต่ ทำมาหากิน โดย เอาของปลอมมา นี่ แล้วความเชื่อมัน่ หายไปไหนครับ

ผมไม่ได้ว่าการทำหน้าที่ของเว็บนะครับ ที่ ไม่ยอมปล่อย ให้มีของปลอม

แต่กับการที่ มี 2 ข้อความข้างต้น ทำให้ ผมแปลกใจ มากกว่า เท่านั้นเอง
ปุจฉา : ปลอมผลงานของ"พ่อครู"เพียงเพื่อให้อิ่มท้องหาเงินยาไส้คงไม่มีใครว่าอะไร

วิสัจฉนา : เพราะพ่อครูท่านไม่ได้ว่าอะไร
ท่านเฉย กับสิ่งทั้งหลาย ท่านไม่ได้อะไรนัก
หนากับพวกปลอมพระท่านจะพูดเสมอว่า
ดีที่มีคนเผยแพร่ครูของเรา แสดงว่าครูเราดี
ของกูดี มันถึงได้ปลอม ถึงพ่อครูท่านจะเฉย

กับพวกปลอมพระท่าน แต่ทางเวปเมืองเสน่ห์
กาหลงเราไม่นิ่งเฉย เพราะรับไม่ได้ที่เห็น
พวกขายของพ่อครูปลอม จึงต้องออก
มาตรฐานาและระบบแบบแผนให้ดี

ปุจฉา : อะไรที่ขายได้เป็นเงิน เขามิได้ไปปล้น
ฆ่า ชิงทรัพย์ใครมา เพียงเพื่อที่จะหาเงินยาไส้
แล้วเราจะบีบบังคับให้เขาไปทำมาหากินอะไร

หล่ะครับดีที่เขายังรู้จักทำมาหากินไม่งอมือ
งอเท้าไปวันๆ

วิสัจฉนา : นั่นคือคำพูดของพระท่าน
ที่พูดว่าคนเหล่านี้ยังดี เพราะมีกำลังหาเลี้ยง
ตัวเอง และไม่ได้ไปจี้ไปปล้นฆ่าใคร เพื่อ
เอาเงินหรือของมีค่ามาเลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย
นั่นคือคำพูดที่พ่อครูท่านมักพูดครับ
เพราะบางคนมีมือมีเท้าไปนั่งขอทานมัน

ไม่สมควร ตราบไดที่อาการ 32 ยังครบอยู่

แล้วคุณจะมางง หรือ สงสัยอะไรครับ  
หรือว่าคุณไม่เคยสัมผัสกับพ่อครูหรือ
อ่านบทความของท่านในเวปท่านหละครับ และถ้าท่านใดอยากให้ทางเวปการันตีว่า
พระแท้และทางเราจะออกใบรับรองให้
แต่จะต้องเสียค่าธรรมเนียม 500 บาทครับ

คนโง่มีมากกว่าคนฉลาด สำคัญที่ใจ ชนะทุกสิ่ง! คำสอนของพ่อครู

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
wawatep + 10 + 10 + 10 + 10

wongrad โพสต์เมื่อ 13-6-2012 11:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
....อย่างนี้ต้องจับมาเจี๋ยน...ให้มันไม่ต้องสืบพันธุ์เลย...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 22:28 , Processed in 0.272950 second(s), 10 queries , File On.