เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประกาศจากเรือนพระพรตมุนี

[คัดลอกลิงก์]
steelpony โพสต์เมื่อ 12-6-2012 14:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไงก็ขอขอบคุณผู้รู้ที่มีเมตตามาให้ข้อมูลอันเป็นวิทยาทานแก่พวกเรานะครับ ผมรักเมืองนี้ครับ อบอุ่น จริงใจ และเชื่อถือได้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Mr.Pato โพสต์เมื่อ 12-6-2012 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
      คงได้รับรู้รับทราบกันแล้วนะครับ

การทำวัตถุรูปเคารพของท่านทำวัตถุรูปเคารพให้ลูกๆใช้ ไม่ได้ทำเพื่อแลกเงิน ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยเผยแพร่ จะมีก็ช่วงหลังๆนี้แหละครับที่ลูกๆได้นำไปบูชา หรือคนที่ได้รับวัตถุรูปเคารพไปต่างประสบผลสำเร็จ จึงเป็นที่ต้องการของปุถุชนเหล่าบรรดาเซียนน้อย เซียนใหญ่ เซียนเทียม เซียนแท้
      ขั้นตอนการทำของท่านแต่ละชิ้นสลับซับซ้อนมากไปด้วยวิชาที่ท่านได้ร่ำเรียนมาจากครูของท่าน วัตถุรูปเคารพจึงมีแรงครูอยู่ในทุกอณูในวัตถุรูปเคารพ และเป็นที่หวงแหนของลูกๆและศิษย์ทุกคน
      การทำเทียม โดยอ้างว่าเป็นวัตถุมงคลของท่าน, รับมาจากท่าน, เป็นลูกศิษย์ของท่าน, โดยพรรณนาโวหารต่างๆ แต่ก็ต้องตกม้าตาย เพราะแค่ชื่อท่านยังพิมพ์ผิดเลย
     โอ้ย...กรรมของผู้จำหน่าย

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10

ดูบันทึกคะแนน

02belle โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากให้ฟันธงไปเลยว่า ที่บอกว่ามีศิษย์ชื่อนายชัยณรงค์ สุขเกษม (นามแฝงว่า หนวดมังกร) เป็นศิษย์พ่อครูจริงรึเปล่า ได้ทำศรีษะบรมครูจิ๋วแล้วให้พ่อครูศิริพงศ์อธิฐานจิตจริงรึเปล่าค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +100 ย่อ เหตุผล
cho + 100

crazyaofza โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในฐานะผู้บริหาร ขอโหวตให้จัดหนักคนขายของปลอม ทุกชิ้นไม่ว่าจะเป็น ของหลวงพ่ออะไร

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 หลง +10 ย่อ เหตุผล
Khunhonda + 20

02belle โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บางท่านอาจจะไม่มีเจตนาหลอก แต่โดนคนนอกหลอกอีกทีนึง แต่ก็อยากให้เข้าใจคนเช่าไปด้วยค่ะ เพราะเราเช่าต่อมาก็อยากได้ของแท้ ถ้าไม่ใช่ของจริงก็อยากขอส่งพระคืน และขอให้ผูปล่อยเช่าคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +100 ย่อ เหตุผล
cho + 100

zx10r โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งานของพ่อครูท่านดูง่ายม๊ากๆ คือถ้าไม่เนียนจริง ไม่กริ๊บจริงๆ เนี่ย มัน แค่ผ่านตา ฟันธงได้เลยอะ ครับ อันนี้ ก็ต้องทำตามที่รับผิดชอบ เอาอะครับ เป็นประโยชน์ต่อผู้บริโภคมากๆ วัคซีนชั้นดี ย่อมมีราคาสูง อิอิ
dark โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

- ท่านนี้หรือเปล่า...

50.44 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 18

54.65 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 17

02belle โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ค้นในกูเกิลก็เจอภาพนี้เหมือนกันค่ะ เลยข้องใจว่ามันยังไงกันแน่
zx10r โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มหากาพย์ แน่นอน จ้ะ
dark โพสต์เมื่อ 12-6-2012 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ค้นในกูเกิลก็เจอภาพนี้เหมือนกันค่ะ เลยข้องใจว่ามัน ...
ต้นฉบับโพสโดย 02belle เมื่อ 12-6-2012 15:52

- เดี๋ยวคงมีผู้รู้มาชี้แจงนะครับ...ใจเย็น ๆ ก่อนเน้อ
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 12-6-2012 16:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 12-6-2012 16:14

ตอบกลับ 1# CUTE19

ถึงเวลา... "ตาสว่าง"
(ม่ะช่าย ตา"สว่าง" พ่ออ้ายมืด..นะ)

http://www.youtube.com/watch?v=BeGcAFgkyxc
suriyon โพสต์เมื่อ 12-6-2012 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบขอบคุณครับที่นำความจริงออกมาเปิดเผย ช่วยกันกำจัดไอ้พวกขี้ทูตออกไปจากเมืองนี้ด้วย
blackcircles โพสต์เมื่อ 12-6-2012 18:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบเสียเอง ว่า หัวโขนลอยองค์ ที่เขียนด้านหลังว่า บูชาครู
ไม่ได้รับจากอธิฐานจิต หรือเข้าพิธีแต่อย่างใด

ยกตัวอย่างคือ เมื่อประมาณสามอาทิตย์ก่อน มีฅนไปซื้อมา แล้วไม่รู้ว่าเป็นของปลอม
นำมาที่เรือนให้พ่อครูดู ซึ่งท่านก็ตอบชัดเจนว่าเป็นของปลอม ไม่ได้เข้าพิธีใดๆทั้งสิ้น

เจตนาของฑูต ผมเข้าใจดี ว่าไปซื้อมาจากแหล่งใหญ่ ที่ดูแล้วมีความน่าเชื่อถือ มีรูปประกอบ
ทำให้เข้าใจผิดตั้งแต่ต้น ว่า นั่นคือของแท้ ซึ่งผมคิดว่าก็ไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไร เพียงแต่เล่นผิดทาง
และเจตนาของเราๆ ในฐานะที่เป็นผู้เคารพศรัทธาพ่อครู จึงช่วยกันเผยแพร่แนวทางที่ถูก ถึงเวลาเสียที โชว์แท้ ให้เก๊ดับ

ด้วยประการฉะนี้ จงศึกษาก่อน อย่าไปหลงนิยายผู้ขายตามริมบาทวิถีเอาง่ายๆ
ร้านที่ตรงจริงๆ แท้ๆ มีเพียงไม่กี่ร้านเท่านั้น แล้วก็รู้จักกันดี เนื่องจาก เป็นลูกบนเรือน ซึ่งเป็นประดุจพี่น้องกัน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +30 หลง +40 ร้อนแรง +30 เสน่ห์แรง +30 ย่อ เหตุผล
Hi-Bridge + 30 + 30 + 30 + 30

cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 18:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2012 18:58

เอางี้..ขมวดประเด็นไว้ให้กระชับเพื่อทำงานกันให้ง่ายขึ้นละกัน ให้ป๋าคิ้วตี้19 เป็นผู้สับรายละเอียดปลีกย่อยแล้วกัน เอาธงไปให้พ่อครูฟันก็ได้ หรือรับดาบประกาศิตมาจากพ่อครูมาฟันก็ได้...

พอจะนึกได้คร่าวๆ ดังนี้

1. ของที่ว่าเก๊ ใครซื้อไปแล้วบ้าง? จะคืนไหม?
2. นายหนวดมังกรคือลูกบนเรือนพรตมุณีใช่หรือไม่?
3. สรัน และ พี่แกละหลังวัง เป็นลูกบนเรื่อนพรตมุนีหรือไม่?
4. ที่มาของการนำของพ่อครูมาขา่ยของท่านฑูตทั้งสองท่านคือที่ไหน?
5. รูปที่นายหนวดฯ ถ่ายกับพ่อครูจะยังไงต่อ? ถ่ายทำไม พ่อครูรับรองอย่างไร?

นึกออกแค่นี้...

สวัสดียามเย็นก่อน เดี่ยวแวะมาใหม่!
คนโง่มีมากกว่าคนฉลาด สำคัญที่ใจ ชนะทุกสิ่ง! คำสอนของพ่อครู

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล

cho โพสต์เมื่อ 12-6-2012 18:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบเสียเอง ว่า หัวโขนลอยองค์ ที่เขียนด้านหลังว่า บ ...
ต้นฉบับโพสโดย blackcircles เมื่อ 12-6-2012 18:42

โชว์แท้ ให้เก๊ดับ เปรี้ยะค่ะ!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 12:31 , Processed in 0.162595 second(s), 6 queries , File On.