เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจ้งแบน 14 วัน KMC02 รอเจรจาชำระค่าประชาสัมพันธ์เว็บ

[คัดลอกลิงก์]
crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 22:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 22:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อย่างอื่นเเข็งนี้ลำบาก ............. หาที่ลงไม่ได้  ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 7-2-2012 22:15

marionette โพสต์เมื่อ 7-2-2012 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดราม่าเอ๋ย จงซับซ้อนขึ้น จากการแบนคนผิดกฎ กลายเป็นหนังเรื่องยาวแล้ว ไอ้ที่ยุ ที่ยั่ว ก็ทำจริง จะลองของไปไหนหนอ เงียบๆ กันแล้วปล่อยผู้บริหารจัดการไม่เป็นรึไง ไอ้หนุ่ม 18 ย่าง 19 นี่อะไรของเอ็งวะ เขาแจ้งเรื่องแบนคุณ kmc02 แล้วเอ็งมาสร้างดราม่าอะไรเนี่ย Shut THE F**K OFF!!! Boy!!!
ป.ล. ท่านผู้บริหาร ท่านเจ้าเมืองครับ ท่องไว้ ขัน.....ติ.......
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-2-2012 22:32

ขอรายงานให้ทุกท่านทราบว่า

ขณะนี้ เวลาก็เหมาะกับการนอนแ้ล้ว แต่ท่านKMยังไม่ได้ติดต่อมาขอเพื่อขอเจรจาใดๆ ทั้งสิ้น มีเพียงหม่อมและพลพรรคแฟนคลับเท่านั้น จึงถือว่าวันนี้เป็นวันแบนวันที่ 1 รอจนกว่าจะครบ 14 วัน

โปรดชำระเงินค่าเปิดร้านใหม่ หรือชำระเงินค่าประชาสัมพันธ์ หากท่านยังต้องการลิ้งค์เว็บเพื่อการโฆษณา

ราตรีสวัสดิ์ชาวเมืองเสน่ห์กาหลง..ฝันดีนะ ฝันคืนนี้ผีมาหลอก
monster โพสต์เมื่อ 7-2-2012 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอว..แป๊บเดียว ยาวขนาดนี้เลลย เรอะ....5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 7-2-2012 22:41

เร็วมากครับท่าน
ปล.คนชม 2 พันกว่าเเล้ว
wawatep โพสต์เมื่อ 7-2-2012 22:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 105# cho

ฝันเห็นพี่สาวได้ไม๊อ่ะ
หม่อม โพสต์เมื่อ 7-2-2012 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเห็นด้วยกับรูปแบบที่บอกว่าถ้ามีผู้กระทำผิดจริง ระบบจะแจ้งเป็นตัวหนังสือสีเหลืองถ้ายังไม่แก้ไขหรือเจรจาค่อยแบน ผมไม่ได้เดือดร้อนแทนท่านKMCแต่ขอเสนอแนะหวังว่าท่านเจ้าเมืองคงรับฟัง
marionette โพสต์เมื่อ 7-2-2012 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จบเรื่องนี้ผมจะเอาไปฝากลงที่ Drama Addict เหอะๆ ดราม่าเอ๋ย จงซับซ้อนขึ้นนนนนน!!!!!
dark โพสต์เมื่อ 7-2-2012 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 7-2-2012 23:25

จบซะทีนะครับ...ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาวไทย yenta4-emoticon-0028.gif
sclassic โพสต์เมื่อ 8-2-2012 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
wawatep โพสต์เมื่อ 8-2-2012 13:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 111# Saran19

เดี๋ยวอีกหน่อยก็เป็นประเทศแล้วครับพี่ศรัณย์ ประชากรหนาแน่นขึ้นทุกวัน หลากหลายรูปแบบ การกระทำเท่านั้นครับ ที่จะแยกออกได้ว่าใครเป็นประชากรที่มีคุณภาพ หรือไม่มี แต่หลักสำคัญที่สุดคือการนอบน้อมถ่อมตน และความจริงใจครับ.......จริงไหมครับพี่น้อง ผมเองก็อยากให้จบแบบแฮบปี้เอนดิ้ง ไม่อยากให้มีเรื่องกระทบกระทั่งกัน เรื่องของจิตใจมันละเอียดอ่อนว่าไหมครับ แต่ลูกผู้ชายต้องจริงใจ หนักแน่น และเปิดเผย นี่คือสิ่งที่จริงแท้แน่นอนครับ........ด้วยความเคารพครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 8-2-2012 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
crazyaofza โพสต์เมื่อ 8-2-2012 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

iamgumunza โพสต์เมื่อ 8-2-2012 18:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปี๊ๆๆๆ
Llxa โพสต์เมื่อ 9-2-2012 01:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าน่าจะให้โอกาศเขานะครับ ครั้งนี้น่จะตักเตือนไว้ก่อนนะครับ เพราะเขามาขายของใน กาหลงมา นาน และ ปล่อย ของหลายอย่างที่เป็นที่ต้องการของคนเยอะอยู่ เหมือนกระตุ้น เวป ไปในตัว...รบกวนเจ้าเมืองช่วยไต่ตรองด้วยครับ....ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 15:04 , Processed in 0.167118 second(s), 6 queries , File On.