เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจ้งแบน 14 วัน KMC02 รอเจรจาชำระค่าประชาสัมพันธ์เว็บ

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 15:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอกด้วยว่าจบอะไร อายุเท่าไหร่
จะได้ทราบว่าควรใช้คำพูดหรืือหลักการไหน เพื่อทำให้คุณเข้าใจ
เพราะระดับพี่.. สอนผจกได้แล้ว ผจกมันต้องยปสอนต่อได้ด้วย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 15:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-2-2012 16:31

เอ้า! มาอีกแล้ว?

ถ้าหมดอารมณ์ต่อกรด้วย จะแบนเลย แต่ตอนนี้ยังมีอารมณ์อยู่มาต่อยาวๆกัน

แล้วค่อยสมัครใหม่นะคะ
iamgumunza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด iamgumunza เมื่อ 7-2-2012 16:03

จริงๆกฎก็ต้องเป็นไปตามกฎครับ เพราะถ้ามีคนหนึ่งบอกว่าไม่ทราบเเล้วทุกอย่างจบ  โดยไม่มีบทลงโืทษ

คนต่อๆไปก็จะบอกว่าไม่ทราบไปเรื่อยๆ เเล้วเเบบนี้กฎมันจะมีไว้ทำไม? ในเมื่อคนไม่ปฎิบัติตาม

ยอมรับว่าเห็นใจคนโดนเเบนครับ เเต่ "กฎมีไว้ปฎิบัติตามครับ ไม่ได้มีไว้ให้เเหก"

คนเราเมื่อทำผิดเเล้วยอมรับผิด  ย่อมได้รับการให้อภัยจากคนรอบข้างเสมอครับ
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ต้องคิดด้วยว่าจะยอมเสียแค่วันละ 13 บาทแล้วตกลง หรือจะไม่เอาดีกว่า เพราะตอนนี้ยังไม่จำเป็นต้องทำ
ไม่ใช่มัวแต่คิดว่า จะลักลอบ จะโกงโดยไม่จ่าย 13 บาทอย่างไรให้ไวที่สุด?
crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บรรยากาศ อบอ้าวจริง...........แฮ่.....
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห...พี่ผมแค่ถามเฉยๆ ผมก็เข้าใจที่พี่พูดทุกอย่างค ...
ต้นฉบับโพสโดย popcron_99 เมื่อ 7-2-2012 16:11

การมาใหม่ในที่แห่งหนึ่ง ไม่ควรซ่าส์เกินพิกัด อ่อนน้อมถ่อมตน และอย่าเยอะ
ไอ้ที่จะแบนก็เพราะรำคาญ ไม่ชอบมาต่อกรอะไรเยอะแยะแบบนี้แหละ นี่ไงคะตัวอย่าง

ไปอ่านกฏ และดูชาวบ้านเขาก่อนว่าจะอยู่กันอย่างไรให้มีความสุข?

การมาใหม่ของท่านจะร้อนแรงด้วยเสน่ห์ หรืออะไรก็ตามเลือกเอา

สอนยังไม่จบนะเรื่องการคิดค่าโฆษณา เพราะจากที่คุณร้องโอ้โหว คุณเปลี่ยนเป็น คุ้มแล้ว

เดี่ยวจะสอนให้คุณอีกหลายๆเรื่อง แล้วคุณจะเปลี่ยนความคิดอีกหลายๆ อย่าง ในโลกใบนี้
winny โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำไมไม่ปลดบล๊อคแล้วเจรจาอย่างเป็นทางการครับ ฑูตเสน ...
ต้นฉบับโพสโดย หม่อม เมื่อ 7-2-2012 12:24

เมืองนี้เข้ามาเป็นสมาชิกง่ายและเปิดกว้างครับ...ที่ผ่านมาเลยมีพวดแอบแฝงหาผลประโยชน์เยอะแยะมากมาย ทั้งเจ้าของสำนัก ทั้งนายทุน ทั้งเจ้าของเว็ปอื่นๆมากมาย พวกที่เห็นแก่ตัวแบบจงใจมันเยอะ(ไม่รวมถึงเจ้าของ user นะครับ) การแบนครั้งนี้เป็นการแบนแบบชั่วคราวนะครับ ไม่ใช่ถาวร และไม่ได้ถือว่าฑูตย์เสน่ห์ท่านนี้จะเสียเครดิตนะครับ เพราะเหตุผลการแบนไม่ได้มาจากการซื้อขายวัตถุมงคลของฑูตย์เสน่ห์ท่านนี้ แต่มาจากการนำลิ้งค์มาแปะภายในกระทู้....ผมว่าเจ้าเมืองและผู้บริหารรวมถึงผมอยู่กับเมืองนี้มานาน...รู้ว่าอะไรเป็นอะไร เวปที่เรื่องมากและโหดกว่านี้ก็มีเยอะครับท่านก็น่าจะทราบ แต่กฎมีไว้เพื่อปฏิบัติตาม เหมือนจะเดินข้ามถนนถ้าไม่ดูตาม้าตาเรื่อก็...ตูม!!!

เพราะฉะนั้นผมว่าควรจะศึกษากฏระเบียบให้เข้าใจก่อนว่าเป็นอย่างไร น่าจะดีกว่าการมาบอกว่าเวปนี้แบนง่ายเกินไป....การโดนแบนคือปลายเหตุ...ต้นเหตุคือฝ่าฝืนกฏ(โดยตั้งใจหรือไม่ก็ตาม) เพราะฉะนั้นแก้ที่ต้นเหตุดีกว่ามั๊ยครับ????

**ต้องขออภัยเป็นอย่างมาก หากการออกความคิดเห็นของผมอาจจะพาดพิงหรือทำให้บางท่านไม่สบายใจ**

winny โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห...พี่ผมแค่ถามเฉยๆ ผมก็เข้าใจที่พี่พูดทุกอย่างค ...
ต้นฉบับโพสโดย popcron_99 เมื่อ 7-2-2012 16:11

ใจเย็นน่าน้อง....ให้ผู้มีหน้าที่เค้าทำหน้าที่ของเค้าไป ทุกคนออกความคิดเห็นได้ แต่บางคำ บางประโยค ที่ไม่สมควรพิืมพ์ก็ไม่ต้องไปพิมพ์ครับเราพิมพ์้เพื่อสื่อสารบางอย่าง แต่บางทีคนอ่านอาจจะสื่อสารไม่เหมือนกันก็ได้ครับ เพราะทุกคนคิดไม่เหมือนกันอยู่แล้ว

อีกอย่างถ้าน้องเข้าไปบ้านใครซักหลังหนึ่งที่เจ้าของบ้านเค้าอาวุโสกว่าไม่ว่าจะด้วยคุณวุฒิหรือวัยวุฒิก็ตาม....น้องจะไหว้และสวัสดีเค้ามั๊ยครับ ลองคิดดูน๊าาา....

cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนมักกลัวเสียเงินมาก..เพราะจะคิดว่าตัวเองต้อง 'ได้' มากกว่าเสมอ..
ต่อไปเจ้าเมืองไม่คุมห้องนี้แล้ว..คุณจะได้ไม่ต้องเอาเปรียบเรามากเกินไป

ผู้ชายโหดกว่านี้นะ..เพราะเขาไม่มายืดยาวพยายามทำให้เข้าใจหร่อก!
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช่ค่ะ ตัดสินด้วยอารมณ์เหมือนที่คุณกำลังตัดสินพี่ด้วยอารมณ์นั่นแหละค่ะ

อารมณ์นี้มีเวลาอธิบายต่อวาทะด้วย ก็จะอธิบายไปเรื่อยๆ จนกว่าคุณจะเข้าใจ และแถมสอนวิธีคิดให้คุณด้วย ย้ำนะคะ มาใหม่อย่าเสียงดัง ค่อยๆ เข้ามากระชับมิตรกับพี่-น้องในเมืองด้วยกันจะดีกว่า

ยกตัวอย่างคนที่กระชับมิตรด้วยความน่ารัก อาทิ monster ติงต๊อง บ๊องๆ ไงก็ไม่ทราบแต่ก็น่ารักดี crazyaofza นี่ก็ติงต๊องน่ารัก ใครอีกหนอ? อ๋อน้าไก่ไง น้าไก่ก็แคะขี้มูกทุกกระทู้ที่เข้าไปตอบ ฯลฯ
winny โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนมักกลัวเสียเงินมาก..เพราะจะคิดว่าตัวเองต้อง 'ได้' ม ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 7-2-2012 16:45

ใจร่มๆครับท่านเจ้าเมือง...อึด ฮึด สู้ !!!!
crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 16:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ชบา ปาง อวตาลปราบเกรียน มาแว้ว ระวังให้ดีนะ ฮิฮิ
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำไมไม่ปลดบล๊อคแล้วเจรจาอย่างเป็นทางการครับ ฑูตเสน ...
ต้นฉบับโพสโดย หม่อม เมื่อ 7-2-2012 12:24

เอ..ท่านนี้เก่งนะ ใช้ชื่อ user หม่อม เสียด้วย แถมท้ายลายเซ็นต์ยังเป็น นิรนาม อีก..

ไม่ทราบว่าบุคคลที่เคารพรักของท่านมีชื่อว่าอะไร ว่าจะขอใช้ชื่อนั้นสมัครให้คนใช้เข้ามาเล่นซักหน่อย?
wasan_sorn โพสต์เมื่อ 7-2-2012 17:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในเมื่อมีคนคนทำผิด เราก็ต้องแก้ที่กฏ ให้ความผิดมันกลายเป็นไม่ผิดครับ
แฮ่ ล้อเล่นนะท่านเจ้าเมือง พอดีเห็นบ้านเมืองเราคิดแบบนี้กันเยอะ อิอิ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-2-2012 17:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สมัครมาไม่ถึงปีก็บอกว่าเป็นคนเก่าคนแก่ละ

ผมนี่อยู่ตั้งแต่เวปยังไม่เปิด   

สงสัยผมคงอาวุโสไม่รุ่นเหล่าก๋ง เลยหราาาา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 12:50 , Processed in 0.124186 second(s), 4 queries , File On.