เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจ้งแบน 14 วัน KMC02 รอเจรจาชำระค่าประชาสัมพันธ์เว็บ

[คัดลอกลิงก์]
crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 20:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กฎต้องเป็นกฎครับ หากทำผิดกฎไม่ว่า USER ใดก็ตาม
ย่อมได ...
ต้นฉบับโพสโดย garuda เมื่อ 7-2-2012 20:31

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-2-2012 20:45
ไปยังงัยมายังงัยล่ะท่าน KMC02โดนแบนแล้วเหรออ้าวที่จอง ...
ต้นฉบับโพสโดย mountain เมื่อ 7-2-2012 19:56

แนะนำให้ตามไปซื้อที่เว็บของเขาค่ะ ป่านนี้ฑูตของท่านที่เป็นผู้ขาย ยังไม่โทรมาเลย

เอ้าวันนี้จะแสตนบายตอบยาวๆ เลยค่ะ มาเลยถามมา
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 20:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่หรอครับที่ท่านเจ้าเมืองทำกับท่านKMC02  ทำไมadminไม่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย หม่อม เมื่อ 7-2-2012 19:48

ใช่แล้วค่ะหม่อม.. เขาก็ไม่เห็นเดือดร้อนอะไรเลยนี่คะ ทำไมหม่อมเดือดร้อนจังคะ

วันนี้เรามาถกเรื่องนี้กันสักคืนก็ได้ค่ะ อย่าหายไปไหนนะ เอาแบบปัญญาชนกันโอไหมคะ?
mountain โพสต์เมื่อ 7-2-2012 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คงจะไม่ไปซื้อหรอกครับพี่choขออุดหนุนที่เมืองกาหลงดีกว่า...แท้คือแท้ แต่ถ้าปลอมขอบายครับ
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-2-2012 21:56

เรียน หม่อม และพลพรรคแฟนของท่าน kmc02

การแบนที่นี่ไม่ได้รังเกียจนะคะ เพราะมันมีโปรแกรมจัดการแค่ 'แบน' แค่นั้น เราจึงเขียนว่า 'แบนรอเจรจา' ผิดตรงไหนเหรอหม่อม?

คำว่า 'แบนก่อนค่อยเจรจา' หม่อมจะเปิดสมองทำความเข้าใจหน่อยได้ไหม?

ยกตัวอย่างให้ฟัง ตั้งใจฟังนะหม่อมนะ

หม่อมขับรถฝ่าไฟแดง ตำรวจเห็นก็โบก วอกันสารพัดเลย ยังไงเอ็งก็ต้องจอดรถมาคุยกับตำรวจก่อนใช่ไหมหม่อม (เปรียบว่าแบนห้ามขับชั่วคราว)

ต่อมา รถต้องหยุด หม่อมก็ต้องกดกระจกมาคุยกะตำรวจ.. ตำรวจขอใบขับขี่ ตำรวจก็จะบอกคุณรู้ไหมคุณฝ่าไฟแดง ฯลฯ

นี่ก็คือการเจรจา.. (ตัวอย่างครบแล้วนะ เรื่องการแบนรอเจรจา)

หม่อมเชื่อป่าวหละว่า..ทั้งๆ ที่การขับรถฝ่าไฟแดง ก็คือกฏของจราจรที่โคตรเบสิคเลย เด็กมหาลัยขโมยกุญแจพ่อมันมาขับยังรู้เลย แต่การฝืนกฏเหล่านี้ก็ยังมีให้เห็นอยู่ดาษดื่น

ตำรวจกับผู้ขับก็ต้องเจรจาต้าอ่วยกัน แต่นี่เจ้าเมืองรอแฟนของท่านอีกไม่กี่ชั่วโมงจะข้ามวันแล้ว เขายังไม่มาเจรจาเลย เขาก็เลยต้องจอดรถแช่ปิดกระจกอยู่อย่างนั้นค่ะ...

กลายเป็นว่าหม่อมก็เลยต้องมาร้องขอให้ เปลี่ยนกฏ อยู่นี่ไง... เพื่อให้แฟนหม่อมถูกใช่ไหมหละ?

ขอตัวไปแต่งตั้ง ฑูตเสน่ห์คนใหม่ก่อนค่ะ เดี่ยวมาแบนหม่อมค่อยเจรจา เอ้ยไม่ใช่มาเจรจาก่อนค่อยแบน
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-2-2012 20:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร้อนจริงๆๆ พี่น้อง..
monster โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แป๊ปเดียวคนดูปาไป 1500 กว่า แถม อุณหภูมิ ร้อนๆๆ 144.gif
monster โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ค่ะ ตัดสินด้วยอารมณ์เหมือนที่คุณกำลังตัดสินพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 7-2-2012 16:55

crazyaofza โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร้อนจังหน้อ......
Arternate โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมเหตุการณ์....
เรื่องไม่เห็นจะมีอะไร แบน...รอติดต่อกลับ ก็ติดต่อกลับมา ตกลงกัน ว่ากันไปตามกฎ ก็เลิกแบน หรือไม่ก็เลิกขาย
แค่นี้ไม่น่าจะยาก...... เอะหรือว่าที่ผมคิดและเข้าใจ มันง่ายเกินไป ^^
จริงๆนะ มันเป็นเรื่องของกฎ ที่ต้องตกลงและทำตาม กันระหว่าง คนขาย กับ ผู้ดูแลกฎ คนอื่นก็แค่ผู้ชม แค่นั้นเอง
ผมว่า ถ้าใครรู้จักหรือสนิทกับคุณ kmc02 ติดต่อไปบอกเค้าหน่อยจะดี ช่วยๆกัน เนอะ
monster โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมเหตุการณ์....
เรื่องไม่เห็นจะมีอะไร แบน...รอติด ...
ต้นฉบับโพสโดย Arternate เมื่อ 7-2-2012 21:15

แม่นครับท่าน เห็นล่วยๆๆ คุยกะพี่โชวออกจะสนุกดีออก 5555555555+
ใครสามารถติดต่อท่าน kmc02 ได้ ติดต่อบอกให้เขามาเจรจาเลยครับ .............. จบบริบูรณ์ 5555+
หม่อม โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 72# cho

ดีครับงั้นขอนิดนึงว่าทำไมท่านเจ้าเมืองถึงแบนก่อนแจ้ง ผมเสนอให้แจ้งก่อนถ้าไม่แก้ไขค่อยแบนบางทีผู้ทำอาจไม่มีเจตนาผิดกฏเมืองนะครับเพียงแต่ทำไปด้วยลืมในระเบียบของเมือง
cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ดีครับงั้นขอนิดนึงว่าทำไมท่านเจ้าเมื ...
ต้นฉบับโพสโดย หม่อม เมื่อ 7-2-2012 21:33

หม่อมค่ะ ยิ่งถ้าหม่อมบอกว่าเขาอยู่มานาน ยิ่งแล้วใหญ่ ถ้าเป็นทหารเขาสั่งขังคุกทหารเลยนะ..
abuzy โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด abuzy เมื่อ 7-2-2012 22:00

ในฐานะเป็นสมาชิกธรรมดาๆคนนึงในเมืองกาหลงจะเสนอความคิดเห็นว่าอยากให้มีการเตือนก่อนแบนน่ะครับ ถ้ายังไม่ฟังแล้วค่อยแบนไปเลยครับอยากให้ละลุนละม่อมอ่ะครับฮาร์ดคอ เกิ๊นนน!!

cho โพสต์เมื่อ 7-2-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไม่เป็นไรหรอก ไม่ผิดหรอก หากเจ้าเมืองดุไปแรงไปก็ขออภัยพี่น้องด้วยเถิ้ด...มามะมาอยู่กันนะ ร้อนๆ หนาวๆ อึดอัด หนุกดีออก คนเยอะแยะเลย..555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 18:39 , Processed in 0.198877 second(s), 5 queries , File On.