เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
chaiyachit โพสต์เมื่อ 10-3-2012 08:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับขอบคุณครับมากๆด้วยสำหรับน้ำใจของทุกๆท่าน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
vit999 โพสต์เมื่อ 10-3-2012 10:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานผมได้ไปทำบุญเป็นเจ้าภาพบวชเณร 1 รูป และถวายมหาสังฆทาน กับ พระอาจารย์ชำนาญมา ขอบุญกุศลที่ผมได้ทำไปนั้นจงสำเร็จ ช่วยให้พี่ Chaiyachit หายจากโรคภัยทั้งปวงด้วยครับ
chaiyachit โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับขอบคุณครับมากๆด้วยสำหรับน้ำใจขอบุญกุศลที่ท่านวิทได้ทำไปแล้วนั้นเป็นพลปัจจัยนำความสุขสู่ตัวท่านและครอบครัวด้วยความรวดเร็วนะครับขอบคุณในไมตรีครับ
mangkudji โพสต์เมื่อ 10-3-2012 13:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แม่โหงพราย อ.วรา

แม่โหงพราย อ.วรา

ใส่กรอบเรียบร้อย สวยงามมากเลยครับ

คาถาแม่โหงพราย

สะอะนิโส  สะอะนิสัง  ทุสะนิโส ทุสะนิสัง โอนนะโมมามัง  สมาโส ยุตตะโถ ยุตตะถะ แห่ง
นามชื่อทั้งหลาย อาจาริยะเจ้าพึงหมายให้ชื่อแล้วว่า...(แม่โหงพราย หรือชื่อพรายอะไร) แล้ว
บอกกล่าวความประสงค์ไป จะให้คิดตามคุ้มครอง รับเคร่ื่องเซ่นอย่างไรก็ว่าไปครับ

ขอขอบคุณ คุณ chaiyachit อีครั้งนะครับ และขอให้บุญกุศลทั้งหลายช่วยให้หายเจ็บ หายป่วยโดยเร็ววัน สาธุ สาธุ สาธุ
batmonk โพสต์เมื่อ 10-3-2012 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 422# chaiyachit

ขอให้ผลตรวจผ่านฉลุยน่ะครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 10-3-2012 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากน่ะครับ
ปล.เลี่ยมสวยมากครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 10-3-2012 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานผมได้ไปทำบุญเป็นเจ้าภาพบวชเณร 1 รูป และถวายม ...
ต้นฉบับโพสโดย vit999 เมื่อ 10-3-2012 10:48

ผมขออนุโมทนาในบุญกุศลครั้งนี้ด้วยนะครับ สาธุ!!!
chaiyachit โพสต์เมื่อ 10-3-2012 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 440# batmonk

ขอบคุณท่านแบดมังค์ที่เป็นห่วงรายงานผลการตรวจเมื่อวันที่เก้านี้นะครับคุยเล่นสนุกๆไม่ซีเรียสนะครับ หมอพบว่ามีอาการเลือดออกที่จอรับภาพทั้งตาซ้ายและขวาเส้นประสาทจอตาบวมมีน้ำเหลืองรั่วที่จอรับภาพที่ตาทั้งสองข้างพร้อมเบาหวานขึ้นตาต้องใช้วิธฉีดยาเข้าที่ดวงตาทั้งสองข้างเดือนละะครั้งหลังจากนั้นอาจยิงเรเซอร์ประกอบเพิ่มเติมครับ

ส่วนค่าของไตดีขึ้นซึ่งก็จะเป็นผลดี่อการทำบอลลูนหรือผ่าทำบายพาสครับ....ชิวๆๆครับกำลังใจในนี้เยอะพอครับวันที่13นี้ไปนำเร่ื่องตาก่อน ส่วน15ก็ถึงเรื่องฉีดสีทำบอลลูนครับ

งานนี้ได้กำลังใจจากพี่ๆคงไม่มีปัญหา...ไม่งั้นเที่ยวนี้เป๋นผีตาโบ๊แน่ๆครับท่านแบดมัังค์....แฮะๆๆๆ
KoKoBo โพสต์เมื่อ 10-3-2012 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  batmonk

ขอบคุณท่านแบดมังค์ที่เป็นห่วงรายงาน ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 10-3-2012 20:54

สู้ ๆ ครับ ดีขึ้นมาครึ่งนึงแล้ว อีกครึ่งหมอก็มีวิธีรักษา .. รอดูกันยาวๆ

เป็นกำลังใจให้เต็มที่ครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 10-3-2012 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  batmonk

ขอบคุณท่านแบดมังค์ที่เป็นห่วงรายงาน ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 10-3-2012 20:54

สู้ๆครับพี่chaiyachit ผมเป็นกำลังใจให้พี่หายจากโรคภัยใดๆทั้งสิ้นโดยเร็วครับ ขอบุญกุศลหนุนนำให้พี่หายจากอาการป่วยโดยเร็วครับ
Llxa โพสต์เมื่อ 12-3-2012 08:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สู้สู้ครับพี่ครับ
Notty โพสต์เมื่อ 12-3-2012 10:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 432# chaiyachit

พี่chaiyachitครับสรุปว่าผมยังไม่ได้รับของนะครับรบกวนพี่เชคให้อีกทีนะครับ
chaiyachit โพสต์เมื่อ 12-3-2012 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 447# Notty

เดี๋ยวช่วงบ่ายสองโมงครึ่งวันนี้  จะส่งให้นะครับคราวนี้น่าจะได้รับพรุ่งนี้ครับ
chaiyachit โพสต์เมื่อ 12-3-2012 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 447# Notty

จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับพรุ่่งนี้บ่ายหรืออวันพุธไม่เกินเที่ยงครับคุณน๊อตตี้
niize โพสต์เมื่อ 12-3-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กำลังตัดสินใจอยู่เลยครับว่าจะเอาอะไีรดี ตอนนี้ลังเลมากเลยว่าจะไปรับ
พ่องั่ง อ.โอ หรือว่า แม่ทองสร้อย อ.วราดี

สอบถามพี่ๆ หน่อยครับ
คือผมทำงานกลางคืน เป็นโฮส อะคับ ซึ่งเป็นบาร์ที่ให้เฉพาะผู้หญิงเท่านั้นที่มาเที่ยว
ซึ่งจะมีทั้งคนไทย ญี่ปุ่น จีน งบประมาณผมมีไม่มาก อยากจะได้สักชิ้นไว้ติดตัว ที่ดูๆไว้ก็มี
งั่ง อ.โอ // แม่ทองสร้อย อ.วรา      งานของผมนั้นแข่งขันสูงมากครับ
จึงอยากจะถามพี่ๆครับว่า ผมควรจะพกอันไหนดี ที่ว่าพกองค์เดียวแล้วอยู่หมัดเลย
ภายในงบ 2พันบาท หรือว่าพี่ๆมีองค์อื่นก็แนะนำได้นะครับ
ออ มีข้อนึง ผู้ชายนี่ควรพก พ่องั่งหรือแม่เป๋อ ครับ
^^ ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 08:22 , Processed in 0.130600 second(s), 7 queries , File On.