เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
KoKoBo โพสต์เมื่อ 8-3-2012 19:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ คุณ chaiyachit หายป่วยยังครับ อาการเป็นยังไงบ้าง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chaiyachit โพสต์เมื่อ 8-3-2012 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" ้ราสามารถพกแม่โหงพราย ไว้ในกระเป๋ากางเกงได้ครับหรือจะคล้องกับเชือกคาดเอวไว้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ "

ผมว่าหากสามารถทำได้อย่าพกไ้ในกางเกงเลยครับขาดคาระวะไปนิดครับแม้จะไม่ใช่พระก็ตามแต่อักขระเลขยันต์ที่อาจารย์วราแราการท่านลงกำกับไว้ข้างหลังแม่โหงพรายเป็นสูตรพระคาถาทางเมตตามหานิยมสามารถลบเป็นผงแทนผงยาแฝดได้ทีเดียวอีกประการภูตพรายท่านเองก็คงอยากได้รับการสักการะแบบให้เกีียร์ติเหมือนกันนะครับพรายนั้นหากเล่นให้ดีอย่างมงายอย่าลบลู่ก็จะเป็นผลดีกับตัวเราครับ

แและที่ท่านKOKOBOสอบถามอาการผมนั้นก็ขอขอบคุณในไมตรีจิตครับพรุ่งนี้วันที่ 9 หมอตาและหมอไตนัดตรวจอาการวันที่ 13 นัดเจาะเลือดตรวจภาวะไคอีกรอบ2ันที่ 15 นัดฉีดสีทำบอลลูนหรือผ่าทำบายพาส

วันที่ 16อาจนัดพร้อมที่วัดครับสวดสามวันแต่ถ้าปลอดภัยก็กลับบ้านได้สบายๆครับเที่ยวนี้55555
chaiyachit โพสต์เมื่อ 8-3-2012 21:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณnotty หากพรุ่งนี้ยังไม่ได้รับช่วยแจ้งผมด้วยครับส่วนน้องขวัญจ๋าของตีกลับมาที่ผมช่วยอจ้งผมหน่อยครับให้จัดส่งอย่างไรครับ
chocot โพสต์เมื่อ 8-3-2012 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้รับ แม่พรายแล้วนะคับ ขอขอบคุณสําหรับความเมตตาที่พี่ได้ให้มา ผมไม่รู้จะตอบแทนยังไง ผมเป็นใครพี่ก็ไม่รู้จักแต่พี่ก็ยังเมตตาเอาให้ไว้ ผมพูดตรงๆว่าซึ้งใจมากคับ ผมขออวยพรให้พี่ได้พบแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต และขอให้ครูบาอาจารย์ คุ้มครองพี่จากสิ่งไม่ดีทั้งหลาย ขอให้การรักษาผ่านไปด้วยดี ไม่มีปัญหา คนที่มีนํ้าใจอย่างพี่ สิ่งศักดิ์สิทธ์ต้องคุ้มครองครับ

ขอบคุณจากใจครับ
youngjet โพสต์เมื่อ 8-3-2012 23:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดูแลสุขภาพให้มากๆนะครับ แข้งแรงไวๆนะครับพี่ชาย
KoKoBo โพสต์เมื่อ 9-3-2012 02:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" ้ราสามารถพกแม่โหงพราย ไว้ในกระเป๋ากางเกงได้ครับหร ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 8-3-2012 21:23

ขอให้ผลลัพธ์ออกมาเป็นที่น่าพอใจนะครับ ผมคิดว่า ทุกคนที่นี่ก็อยากเห็นพี่กลับบ้านได้สบายๆ ด้วยกันทั้งนั้น
Maestro โพสต์เมื่อ 9-3-2012 04:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" ้ราสามารถพกแม่โหงพราย ไว้ในกระเป๋ากางเกงได้ครับหร ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 8-3-2012 21:23

ขอบคุณครับพี่ ขอให้หายเจ็บหายไข้ไวๆครับ
Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 9-3-2012 05:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 9-3-2012 05:24

ขอให้ผลตรวจ และผลการรักษาเป็นไปในทางที่ดีต่อสุขภาพของท่านฯ และหมดโรคภัยนะครับ    

ส่วน "วันที่ 16 อาจนัดพร้อมที่วัดครับสวดสามวัน" ... อันนี้ผมขออนุญาต ยังไม่รับนัดท่านฯ นะครับ
แต่ถ้าไปร่วมกันทำบุญสะเดาะเคราะห์+ต่ออายุให้ท่านฯ ... ผม(และเพื่อนสมาชิก) พร้อมรับนัดเสมอครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 9-3-2012 09:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 9-3-2012 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบพระคุณพี่chaiyachitครับ ขอให้อาการป่วยของพี่chaiyachitดีขึ้นและหายป่วยโดยเร็ววันนะครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 9-3-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ผลตรวจ และผลการรักษาเป็นไปในทางที่ดีต่อสุขภา ...
ต้นฉบับโพสโดย Hi-Bridge เมื่อ 9-3-2012 05:17

ขออนุโมทนา บุญกุศลครั้งนี้ด้วยนะครับ
chaiyachit โพสต์เมื่อ 9-3-2012 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณน๊อตตี้มีของตีกลับมายังผมนะครับน่าจะเป็นการส่งเที่ยวแรกเมื่อวันที่ 28กุมภาพันธ์ ผมส่งไปอีกครั้งเมื่อวันสองวันที่แล้วลองตรวจดูนะ
meiimo โพสต์เมื่อ 9-3-2012 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม มาทันไหม ครับ อยากบูชาของอาจารย์วรา จัง ครับ
Notty โพสต์เมื่อ 10-3-2012 07:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 432# chaiyachit

ของคุณมากครับแต่ตอนนี้ผมอยู่ต่างจังหวัด..จะกลับวันอาทิตย์..แต่ถามแม่บ้านเมื่อวานนี้ยังไม่มีของมาส่งนะครับยังไงพรุ่งนี้ผมกลับไปจะไปดูอีกทีครับ
khonba โพสต์เมื่อ 10-3-2012 08:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แและที่ท่านKOKOBOสอบถามอาการผมนั้นก็ขอขอบคุณในไมตรีจิตครับพรุ่งนี้วันที่ 9 หมอตาและหมอไตนัดตรวจอาการวันที่ 13 นัดเจาะเลือดตรวจภาวะไคอีกรอบ2ันที่ 15 นัดฉีดสีทำบอลลูนหรือผ่าทำบายพาส

วันที่ 16อาจนัดพร้อมที่วัดครับสวดสามวันแต่ถ้าปลอดภัยก็กลับบ้านได้สบายๆครับเที่ยวนี้55555

ผมเข้ามาขออนุโมทนาบุญกับพี่ด้วยครับ และผมขอให้ผลบุญที่พี่มีเมตตากับน้องๆช่วยส่งผลบุญให้อาการป่วยของพี่
chaiyachit ดีขึ้นและหายป่วยโดยเร็วนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 14:43 , Processed in 0.232640 second(s), 5 queries , File On.