เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์แม่ทองสร้อยอ.วรา ปราการแรงมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
batmonk โพสต์เมื่อ 3-3-2012 18:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอให้หายไวๆน่ะครับ และสุขภาพแข็งแรงน่ะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mangkudji โพสต์เมื่อ 3-3-2012 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม PM ที่อยูไปแ้ล้วนะครับ ไม่ทราบว่าได้รับไหมครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
gofnaja โพสต์เมื่อ 4-3-2012 01:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังพอมีให้ผมบ้างป่าวนิ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สอบถามคุณmaxครับ พอจะทราบไม๊ว่าแม่โหงพรายหรือเครื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย youngjet เมื่อ 3-3-2012 08:56

เท่าที่ผมทราบมานะครับ คนที่ใช้แล้วเกิดโทษกับตัวเองก็คือต้องทำผิดร้ายแรงหรือทำผิดคำครูท่านว่าไว้ครับ ส่วนใหญ่เครื่องรางสายพรายของท่าน อ.วรา ปรากรา อ.ท่านได้พลีพรายมาอย่างดีแล้วครับไม่มีโทษแก่ผู้ใช้แต่อย่างใดครับ ส่วนข้อห้ามก็ไม่น่าจะมีนะครับเพราะว่าสายพรายเล่นง่าย ใช้คล่องครับ พรายส่วนใหญ่จะไม่เสื่อมง่ายๆครับ(เสื่อมยาก)นอกจากจะนำไปเข้าพิธีสวดภาณยักษ์ใหญ่เป็นต้นครับ ส่วนตัวผมมีประสบการณ์ตรงกับแม่ทองสร้อยครับ แต่ที่ผมใช้แล้วสังเกตุเห็นเด่นชัดมากๆเลยคือด้านเสน่ห์ครับดีมากๆครับ และเมตตา โชคลาภแคล้วคลาดก็เด่นเหมือนกันครับ ส่วนตัวผมมีความศรัทธาและเชื่อมั่นในตัวท่านอ.วรา ปราการ อยู่แล้วครับ อาจจะเพราะเหตุนี้ครับที่ทำให้ผมใช้เครื่องรางของท่านแล้วเห็นผลดีเกินคาดครับ!!!
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 09:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Maestro แจ้งที่อยู่มาทางพีเอ็มเลยครับแจกได้อีห ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 3-3-2012 17:08

ของมาถึงแล้วครับ มาถึงเมื่อวานช่วงบ่ายๆครับ ขอโทษทีนะครับที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบ เพราะคอมพิวเตอร์ที่บ้านผมเสียครับ ยังไงผมก็ขอกราบขอบพระคุณในความเมตตา กรุณาที่พี่chaiyachitได้มีให้กับผมนะครับ อุตส่าห์เลี่ยมกรอบ และแพ็คใส่กล่องมาให้อย่างดี ต้องขอกราบขอบพระคุณจริงๆครับ ผมสัญญาว่าผมจะเห็นคุณค่าของที่ได้มาให้มากที่สุดเลยครับ ผมกะว่าถ้าใช้ปู่เจ้าสมิงพรายไปซักพักนึงแล้วได้โชคลาภดีผมจะอัญเชิญท่านไปเลี่ยมเงินเลยครับ และผมสัญญาว่าผมจะเซ่นเลี้ยงดูแลพ่อพรายแม่พรายเป็นอย่างดีและจะทำบุญอุทิศให้กับพ่อพรายแม่พรายและท่านอ.วรา ปราการอยู่เสมอๆนะครับและผมจะระลึกถึงครูบาอาจารย์ทุกๆครั้งที่จะใช้เครื่องรางของท่านครับ กราบขอบพระคุณมากๆจริงๆนะครับในธารน้ำใจของท่านพี่chaiyachitครับ ผมขอให้พี่มีบารมีมากๆขึ้นด้วยนะครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  maxza303

ขอบพระคุณน้องแม็กมากๆเช่นกันครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Peter19 เมื่อ 3-3-2012 14:07

เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น้องแม๊กกครับได้ส่งแม่โหงพรายจำนวนสององค์พร้อมปู่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย chaiyachit เมื่อ 2-3-2012 13:52

ผมขอมาแชร์ประ
สบการณ์เล็กๆน้อยๆที่ได้เกิดขึ้
นกับตัวผมเมื่อคืนครับ หลังจากที่ได้รับแม่โหงพรายและปู่เจ้าสมิงพรายเนื้อผงยาแฝดจากพี่chaiyachitมาแล้วผมก็ได้ทำการจุดธูปบอกเจ้าที่ และเซ่นหนักๆเมื่อคืนผมอยู่บ้าน
คนเดียวเนื่องจากพ่อแม่ผมไปนอนเ
ฝ้าน้องสาวผมที่โรงพยาบาลครับ และแล้วเมื่อเวลาผ่านไปตอนนั้นผ
มจำได้ว่าเวลาประมาณ02.30ได้มั้
งครับผมก็ง่วงนอนมากเพราะผมต้อง
ตื่นเช้า แต่พอผมเริ่มๆเคลิ้มหลับไปนั้น ผมก็รู้สึกได้เลยว่ามีมือเย็นๆม
าเขย่าที่แขนข้างขวาของผมเบาๆ ผมก็สะดุ้งตื่น แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร(ปกติมากๆคร
ับ)แล้วก็มีมือปริศนามาเขย่าแขน
ผมอีกรอบนึงแต่คราวนี้ได้ใช้เล็
บกรีดแขนผมเบาๆเหมือนเป็นการทัก
ทาย แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร แล้วผมก็หลับไปแล้วพอซักพักนึง ผมก็ได้ยินเสียงบนหิ้งที่เซ่นพ่
อพรายแม่พรายตอนแรกดังค่อยๆก่อน
ครับดัง ก๊อกแก็กๆๆ เหมือนมีใครมาหาอะไรกิน แล้วเสียงนั้นก็เริ่มดังชัดเจนม
ากขึ้น ทีนี้ผมเริ่มอยู่ไม่ติดแล้วครับ
เพราะเสียงดังชัดเจนเกินไป เสียงที่ว่านี้เป็นเสียงเหมือนค
นมาหาอะไรกินครับทันใดนั้นผมก็รู้ทันทีว่าเป็นพ่อพรายแม่พรายแน่นอนครับ แล้วที่ผมมั่นใจอย่างชัดเจนเลยก็คือเสียงเล็บครับคล้ายๆว่ามีคน
ที่เล็บยาว(ผู้หญิง)มาใช้มือหยิ
บของจากจาน(จานกระเบื้อง)แล้วเป
็นเสียงเล็บกระทบกับจาน เลยเกิดเสียงดังครับ แล้วก็มีเสียงคนหยิบแก้วเบียร์ที่ผมเซ่นขึ้นมากิน แล้ววางลงอย่างแรงครับ จึงเกิดเสียงดัง และก็มีเสียงคนเดินไปเดินมาที่น
อกห้องของผมครับ(กลางบ้าน) แต่เมื่อคืนนี้ผมไม่ได้ฝันอะไรแ
ต่อย่างใดเลยครับ นี่เป็นประสบการณ์เล็กๆน้อยๆของ
ผมที่เกิดขึ้นกับตัวผมเมื่อคืนนี้ครับ ขอบคุณครับ
youngjet โพสต์เมื่อ 4-3-2012 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถามท่านทั้งหลายแม่โหงพรายที่ได้รับไปแล้ว มีกลิ่นหอมๆแบบเข้มข้นไม๊ครับ บางครั้งก็ได้กลิ่น บางครั้งก็ไม่มี
chocot โพสต์เมื่อ 4-3-2012 12:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังพอมีเหลือสักองค์ ไหมครับ ยังไงผมส่งpm ที่อยู่ให้แล้วนะคับ ขอบคุณครับ
chocot โพสต์เมื่อ 4-3-2012 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังพอมีเหลือสักองค์ ไหมครับ ยังไงผมส่งpm ที่อยู่ให้แล้วนะคับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 12:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากถามท่านทั้งหลายแม่โหงพรายที่ได้รับไปแล้ว มีกลิ ...
ต้นฉบับโพสโดย youngjet เมื่อ 4-3-2012 11:29

ของผมได้รับแม่โหงพรายมาตอนแรกกลิ่นแรงมากๆครับ แก่ว่านแก่มวรสารครับ มึนตึบ
youngjet โพสต์เมื่อ 4-3-2012 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผมได้รับแม่โหงพรายมาตอนแรกกลิ่นแรงมากๆครับ แ ...
ต้นฉบับโพสโดย maxza303 เมื่อ 4-3-2012 12:20

ขอบคุณครับ นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว
 เจ้าของ| maxza303 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 20:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว ...
ต้นฉบับโพสโดย youngjet เมื่อ 4-3-2012 20:02

ครับผม
spakafae14 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
spakafae14 โพสต์เมื่อ 4-3-2012 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 20:24 , Processed in 0.092615 second(s), 5 queries , File On.