เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนที่ดีที่สุด ในความคิดของคุณ คือ ขุนแผน . . . .

[คัดลอกลิงก์]
getuppop โพสต์เมื่อ 26-4-2012 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด getuppop เมื่อ 26-4-2012 14:41

พระขุนแผนเมตตามหาเสน่ห์ รุ่น 1 เสาร์ 5 ปีมังกรทอง สร้างไหว้ครูบรูพาจารย์บรมครูปู่ฤาษีนารท (ปู่ทอง) ครับ
มวลสารมีมากมาย เช่น ผงอิทธิเจ หลวงพ่อเพี่ยน วัดเกริ่นกฐิน ผงพรายกุมาร หลวงปู่ชื่น วัดตาอี ผงพรายกุมาร ครูบาสุบิน ผงพรายกุมาร หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ และอีกมากมายครับ ใช้แล้วดี แต่เสียที่เด็กที่บ้านร้องไห้ทุกคืน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
napat โพสต์เมื่อ 26-4-2012 23:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผน อ อ้วนขึ้นคอครับตอนนี้ ประสบการณ์เล็กๆแต่ยังไม่ฟันธงเท่าไหร่ ถ้าพรุ่งนี้ผมได้เลื่อนตำแหน่ง ผมเชื่อสนิทใจเลยครับ แต่ก็แปลกๆ อยู่นะครับ อยู่ดีๆเจ้านายโทรเรียกให้เข้าไปประเมินขนาดปิดเครื่องยังโทรตามตั้งสามครั้ง และวันนัด สัมภาษณ์ประเมินผมปิดเครื่องแกยังโทรตามตั้งสามครั้ง เป็นผมแม่งปิดเครื่องเหรอกดโทรครั้งเดียวก็เกินพอ และที่แขวนผมก็แปลกใจอีกอย่างที่บอกว่าเป็นทิพย์ ไม่ใช่พราย มาวันแรกผมเอาหนุนนอนไว้หัว ตอนประมาณตีสี่ตีห้า วินตึ๊บขึ้นหัวไม่มีสาเหตุ จนได้อฐิฐาน
บอกสิ่งศักศิทธิ์ที่ฝังอยู่ในตัวอะไรคิดร้ายให้ขับออกไป สมองโล่งในทันใด และพอสามวันถัดมา ผมขอเลยครับถ้ามีอยู่จริงขอชมบารมี ให้มาเลยในคืนนี้   ใจนึงก็กลัวๆ ก่อนหลับตานอนเลยบอกท่านท้าวเวสสุวรรณ ช่วยควบคุมดูแลใครที่คิดร้ายให้ขับออกไป

พูดไปเหมือนในหนัง หลับปุ๊ปในฝันมีคนเป็นร้อยวิ่งเข้าใส่ตัวผม แต่ข้างหน้ามีชายนุ่งผ้าแดงตัวสูงใหญ่ใช้กระบองฟาดใส่กลุ่มคนที่วิ่งเข้ามาไม่ให้เข้าถึงตัวผม และพวกที่โดนกระบองร่างแตกระเบิดออกจากกัน จนผมสดุ้งตื่นเออรึจะมีจริงๆ  รึส่วนที่วิ่งใส่คือพรายและที่ยังสถิตย์อยู่เป็นทิพย์แล้ว เพราะตอนนี้แฟนท้องผมก็เสียวๆอยู่ใจนึงอยากลองพรายเต็มๆ ใจนึงก็ไหนๆ อ อ้วนก็ขึ้นชื่อว่าหน้าที่การงานเด่น เน้นโชคลาภ เอ้าลองดูพรุ่งนี้เป็นไงผมจะกลับมาเล่าให้ฟังอีกที ...............สาธุพลายเพชร พลายบัว ดวงจิตอันเป็นทิพย์ ขอดลบันดาลให้ข้าพเจ้าได้เลื่อนยศ ขั้น ตำแหน่ง ในพรุ่งนี้ด้วยเถิด   ด้วยจิตศรัทธา
spectrum โพสต์เมื่อ 26-4-2012 23:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผน อ อ้วนขึ้นคอครับตอนนี้ ประสบการณ์เล็กๆแต่ยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย napat เมื่อ 26-4-2012 23:43

เดียวจะรอดูด้วยคน ขอให้ได้เลื่อนตำแหน่งด้วยนะครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 27-4-2012 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ท่านน่าสนใจจริงๆ
manop โพสต์เมื่อ 27-4-2012 08:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
steelpony โพสต์เมื่อ 28-4-2012 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องมนต์ขุนแผนเสียแล้วเรา
uptogru โพสต์เมื่อ 4-4-2013 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะ นำของ อ.รัญ ครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 4-4-2013 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kiddee เมื่อ 4-4-2013 16:13

เพิ่งได้ขุนแผนหมื่นทัพอาจารย์อ้วนมาเมื่อวาน มาถึงก็เอาไปเลี่ยมขึ้นคอเลย ต้องดูประสบการณ์ต่อไป แม้ยังไม่มีประสบการณ์แต่ผมกับรู้สึกว่า ผมไม่ต้องการขุนแผนที่ไหนอีกแล้ว แบบว่าได้องค์นี้มาแล้วพอใจแล้ว
เมื่อก่อนห้อยของอาจารย์ชุม ถือว่าเสน่ห์กับแคล้วคลาดดีมาก และของปู่นาค(ไม่ใช่ที่ศูนย์) เสน่ห์ไม่ธรรมดา
zup โพสต์เมื่อ 4-4-2013 18:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงพ่อตัดครับผม
mynameiston โพสต์เมื่อ 6-4-2013 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนของผมเบาๆแล้วกันนะครับ
napat โพสต์เมื่อ 9-4-2013 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
26-4-55 :::: 9-4-56 จากวันนั้นจนถึงวันนี้ผมได้อยู่ในตำแหน่งที่ฝัน มี รถ มีบ้าน มีเมีย มีเงิน มีปัญหางานเข้ามารุมล้อมในการงานเข้ามาบ้างตั้งจิตอฐิฐานขอดลบรรดาลให้ผ่านอุปสรรคและตัวเราต้องตั้งใจทำงานด้วยพระก็ช่วยเราก็ทำมีแต่ดีกับดีครับ เคยวางไม่แขวนอยู่พักนึงรู้สึกแตกต่างครับและไม่ใช่อุปทานเอง หมื่นทัพดีครับเรื่องเล่ามากมายประสบการณ์มากมีครับตอนแรกผมก็เชื่อว่าเป็นพรายนะผมเลยแขวนคู่กับเหรียญมนต์พระกาฬหลวงปู่หมุนยิ่งดีมาก ถ้าเป็นพรายเป็นผีคงไม่ดีขึ้นแบบที่ผมเจอครับ หมื่นทัพแขวนหน้า เหรียญมนต์พระกาฬแขวนหลังดีครับ ว่างๆจะมาเล่าใหม่ครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 9-4-2013 14:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
26-4-55 :::: 9-4-56 จากวันนั้นจนถึงวันนี้ผมได้อยู่ในตำแหน่งที่ฝัน มี รถ มีบ้าน มีเมีย มีเงิน มีปัญหางานเข้ามารุมล ...
ต้นฉบับโพสโดย napat เมื่อ 9-4-2013 11:10

รอฟังประสบการณืครับ
po_ng โพสต์เมื่อ 10-4-2013 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนอาจารย์ฺยกพล ช่วยเรื่องการงานดีมากๆโดยเฉพาะงานขาย ด้านเสน่ห์ก็ไม่เบาทั้งผมและแฟนเคยขอแล้วได้ผลมาแล้ว
ขุนแผนน้ำผึ้งหลวงปู่ชื่นเมตตาสุดๆ
ขุนแผนหมื่นทัพนั้นครบทุกอย่าง
ขุนแผนพรายกุมารหลวงปู่ชื่นขอทางด้านการเงิืนดี
ขุนแผนหลวงพ่อเณรเรื่องการงา่นเข้าหาผู้ใหญ่ดีครับ
ขุนแผนพันพรายอาจารย์ปุ้มเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามดีครับ
ขุนแผนหลวงพ่อตัดใช้ทางค้าขายได้เหมือนปลัดขลิกของท่าน
ขุนแผนหลวงพ่อมีวัดมารวิชัยเรื่องค้าขายอีกเข่นกัน
ประสพการณ์ส่วนตัวที่เคยสำผัสได้นะครับผมทำงานเกี่ยวกับการขายครับส่วนใหญ่ขอให้ช่วยเรื่องค้าขายเรื่องสาวๆไม่ค่อยได้ขอ
yodfah โพสต์เมื่อ 11-4-2013 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้เอาหมื่นทัพมาขึ้นคออีกครั้งละ ^ ^
mk_classic โพสต์เมื่อ 11-4-2013 14:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ใช้แล้วผมเห็นผลตลอด ต้องยกให้ ขุนแผน ปะฉะดะ องค์หัวเชื้อ ปู่หมอนาคเพชรแสงแก้ว ครับ สุดยอด...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 16:28 , Processed in 0.233267 second(s), 5 queries , File On.