เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนที่ดีที่สุด ในความคิดของคุณ คือ ขุนแผน . . . .

[คัดลอกลิงก์]
masya โพสต์เมื่อ 7-1-2012 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนฟรี ดีที่ซู้ด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
phoenixzeed โพสต์เมื่อ 8-1-2012 01:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนฟรี ดีที่ซู้ด
ต้นฉบับโพสโดย masya เมื่อ 7-1-2012 22:20

555+++เห็นด้วย
phoenixzeed โพสต์เมื่อ 8-1-2012 01:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนนางเรียกเนื้อ อ.ยกพล(อ๊อด) ครับ ตั้งแต่ได้มา ไม่ถึง 2 เดือน เงินไม่เคยขาดมือ แถมเหลือๆ สาวๆ ก็เรื่อยๆครับ
เมื่อวานเดินกับแฟน ยังมีสาวนักศึกษาหันมายิ้มให้เฉยเลย ล่าสุด วันนี้พาแฟนไปกินข้าว เดินสวนกับสาวคนนึงมากับแฟนเหมือนกัน หันมามองตา แล้วยังมองตามเราจนสุดสายตาเลยครับพี่น้อง
mummamman โพสต์เมื่อ 8-1-2012 01:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนนางเรียกเนื้อ อ.ยกพล(อ๊อด) ครับ ตั้งแต่ได้มา ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย phoenixzeed เมื่อ 8-1-2012 01:07

ลืมรูดซฺปหรือป่าวครับ
phoenixzeed โพสต์เมื่อ 8-1-2012 01:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลืมรูดซฺปหรือป่าวครับ
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 8-1-2012 01:12

เอ้อ ! อันนี้ไม่ทันคิด กร๊าก ๆ
zmclan โพสต์เมื่อ 8-1-2012 01:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1 ในดวงใจ ขุนแผนครูบาจันต๊ะ รุ่น 1,2 (ของแท้) โดนรถกระบะชนแล้วไม่มีแผลเลือดไม่ออก + ได้แฟนคนปัจจุบัน(คบมาตั้งแต่ปี 51)

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
blueboat007 + 20 + 20 + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

conun โพสต์เมื่อ 8-1-2012 21:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 232# zmclan

อ.อ้วนหมอผี อีกเสียงครับ ถ้าเป็นสายฆราวาสผมประทับใจเครื่องรางทุกชิ้นของอาจารย์ครับ
chonlathon โพสต์เมื่อ 9-1-2012 16:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 233# conun

หลวงพ่อสงวนวัดไผ่พันมือครับเมตตามหานิยมทั้งทั่วไปและตรงข้ามผมไปเที่ยวไม่เคยขาดผู้หญิงมาสนใจครับ2คนเมื่อคืนสดๆร้อนๆ
marionette โพสต์เมื่อ 11-1-2012 20:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้าปีใหม่แล้วท่าน ประกาศผลด่วนครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 12-1-2012 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โทษที ลืม เดี๋ยวขอรวบรวมคะแนน แป็บ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 12-1-2012 13:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหมื่นทัพ อ.อ้วน 24 (เป็นแชมป์ไปเลย)
ขุนแผนสายหลวงปู่ทิมวัดระหารไร่และลูกศิษย์ 14 (รองแชมป์)
ขุนแผนหลวงพ่ออั้นวัดโรงโค 10 (อันดับสาม)
ขุนแผนครูบาจันต๊ะ 10 (อันดับสามร่วม)
ขุนแผนหลวงพ่อเต๋ 7
ขุนแผนสาย อ.เปล่ง บุญยืน 6
ขุนแผนไก่แก่แม่ปลาช่อน หลวงพ่อเณร 6
ขุนแผนหลวงปู่ชื่น วัดตาอี 5
ขุนแผน อ.อ๊อด 4
ขุนแผนหลวงพ่อเสน่ห์ วัดเชียงขาง 3
ขุนแผนหลวงพ่อสละ 3
ขุนแผนครูบาเสน่ห์ 3
ขุนแผนอ.วีรเทพ 3
ขุนแผนหลวงพ่อกอย วัดเขาดินใต้ 3
ขุนแผนหลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ 3
ขุนแผนกั่วเผาะ หลวงพ่อชู 2
ขุนแผนพรายดี 2
ขุนแผนเสด็จกลับ หลวงปู่สุภา 2
ขุนแผนโคโยตี้ 2
ขุนแผนพระอาจารย์โอ 2
ขุนแผนนางร่ำไร หลวงปู่ศวัส 2
ปล.ขอขึ้นเฉพาะที่มีคะแนนโหวต 2 คะแนน ขึ้นไปนะ ไม่งั้นจะเยอะมาก อิ อิ
ขุนแผนมีดีทุกสำนัก แล้วแต่ความชอบของแต่ละบุคคล
แต่สิ่งที่สำคัญคือ "ความศรัทธา"
ปิดโหวต แล้วครับ ^__^
chanchai โพสต์เมื่อ 14-1-2012 12:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหวตใช้แล้ว นิ่งกันดีกว่าไหมครับ อิอิ
เพราะในกรณีที่มีเยอะใช้แล้วถูกเฉลกก็เยอะนิ่งก็เยอะเช่นกัน
แต่ในอีกมุมมอง ของมีน้อย คนเลยดหวตน้อยแต่ใช้แล้วมีผลมากก็มีเยอะ
oatkub โพสต์เมื่อ 15-1-2012 22:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาไม่ทันอีกและ ที่ผมเคยแขวน(ไม่ขอโหวตครับเล่าประสบการณ์เฉยๆ)
1.ครูบาจันต๊ะ รุ่น 2 โชคลาภ ดีมากครับ คนเป็นหนี้ผมคิดว่าจะไม่ได้คืนแล้ว ปรากฎวันนั้นตอนประมาณ10โมงเกิดหิวข้าวขึ้นมาซะงั้น เดินไปกินข้าวมีคนขับรถผ่านบีบแตรเรียก หันไปดูเป็นลูกหนั้เอาเงินมาคืนเฉยเลย หลังจากนั้นก็มีเรื่องเกี่ยวกับโชคลาภตามมาอีกครับ แต่แปลกอย่างนึงครับ(สำหรับผมคนเดียวหรือเปล่าก็ไม่รู้)มีเรื่องทะเลาะกับคนอื่นบ่อยมาก (อาจจะเป็นนิสัยผมเอง) ต่อจากนั้นเป็นองค์ที่2 ต่อไป
2.ขุนแผนพรายกุมาร หลวงพ่อชื่น วัดตาอี ถูกโฉลกครับ เมตตาดีมากติดต่องานสุดยอดครับ เหมือนไม่มีประสบการณ์อะไรเลย แต่เวลาทำอะไรง่ายไปหมด ต่อมาองค์ที่3 ครับ
3.ขุนแผนพิมพ์เล็กหลวงพ่อเสน่ห์รุ่นแรก(องค์ที่ผมโพสถามในบอร์ดโชว์วัตถุมงคล) ไปติดต่องานกับหน่วยงานราชการ ปรากฎหนังสือมอบอำนาจผิด เจ้าหน้าที่เขี้ยวมาก(เป็นผู้หญิง) ครับอ่านทุกตัวอักษร ผมนึกว่าต้องเอาเรื่องกลับไปทำใหม่(ถูกเจ้านายด่าแน่ๆ) ผมจะเอาเรื่องกลับไปทำใหม่ แต่อยู่ดีๆเขาบอกว่า จะรับเรื่องไว้ก่อนแล้วเอามาเปลี่ยนให้ใหม่ทีหลัง ซึ่งเขาบอกว่า ปรกติไม่เคยอนุโลมให้ใคร เพราะถ้าถูกตรวจสอบเขาผิดเต็มๆ อีกองค์ของแถม
4.ขุนแผนชมตลาด หลวงปู่ชื่น แขวนแล้ว รู้แต่ว่าชมตลาดจริงๆ งานเข้าไม่หยุด(งานจริงๆครับ)เหนื่อยชิบ เลิกแขวน
ปัจจุบันแขวน2องค์คู่กัน คือขุนแผนพรายกุมารกับหลวงพ่อเสน่ห์รุ่นแรก ครบเครื่องครับ
อันนี้ส่วนตัวผมคนเีดียวนะครับแต่ละคนก็แตกต่างกันไป มิได้ลบหลู่ครูบาอาจารย์ท่านใดครับ นับถือหมดแค่อะไรถูกโฉลกกับเราเท่านั้นครับ เรื่องกามไม่เคยเจอครับ ถ้าใครประสบการณ์ด้านนี้แนะนำหน่อยครับ อยากลองเหมือนกันครับ
marionette โพสต์เมื่อ 16-1-2012 00:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เย้ๆๆๆๆๆๆ!!!!!! เป้นไปตามความคาดหมาย สุโค่ยยยยย!!!
yeah0no โพสต์เมื่อ 16-1-2012 12:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เห็นด้วยอย่างยิ่ง...     
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 18:16 , Processed in 0.194854 second(s), 8 queries , File On.