เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนที่ดีที่สุด ในความคิดของคุณ คือ ขุนแผน . . . .

[คัดลอกลิงก์]
batmonk โพสต์เมื่อ 5-12-2011 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด batmonk เมื่อ 5-12-2011 08:16

ตอนนี้ผมคล้องขุนแผนไก่แก่ หลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี ราม2 ครับ ของดีแต่ราคาไม่แรง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
batmonk โพสต์เมื่อ 5-12-2011 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงพ่อศักดิ์ชัย วัดลิ้นทองครับ(ปัจจุบันพ่อคร ...
ต้นฉบับโพสโดย พิจิก เมื่อ 4-12-2011 18:51

ท่านสึกแล้วหรือครับ ผมมีของท่านตอนยังบวชหลายชิ้นเหมือนกันครับ
พิจิก โพสต์เมื่อ 5-12-2011 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 168# batmonk

ครับผม ร่วมสองปีได้แล้วครับ ไม่ใช่ว่าสึกแล้วไม่ขลังนะครับเพราะบางอย่างพระทำไม่ได้ ฆราวาสทำได้...
miracle โพสต์เมื่อ 8-12-2011 00:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนพรายกุมารหลวงปู่ทิมวัดละหารไร่กับขุนแผนพรายกุมารหลวงพ่อเต๋ครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 8-12-2011 02:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด vetmax เมื่อ 8-12-2011 03:07

โดยส่วนตัวเคยแขวนขุนแผนเมื่อครั้งยังเป็นหนุ่มน้อย ตอนอายุสิบสี่สิบห้า คือขุนแผนเนื้องวงช้างพรายวัดเขื่อนอุบลรัตน์ แต่ก็ไม่รู้ความอะไรหรอกครับตอนนั้น แขวนคอตามประสาเด็ก ได้สองเดือนก็หลุดหายไปไหนก็ไม่รู้
จนกระทั่งไม่นานมานี้ก็เลยลองบูชมาใหม่ รุ่นเดิมที่กล่าวในข้างต้น แต่ก็ยังไม่ได้เอามาเลี่ยมกรอบแขวนคอเลย เพราะตอนนี้แขวนพระนารายณ์อยู่ ประกอบกับโครงการหน้าว่าจะเปลี่ยนไปแขวนเหรียญพระอาจารย์ปุ้มแทน
เมื่อได้เห็นกระทู้นี้รู้สึกว่า เอาละองค์ไหนชนะเลิศ สักวันจะหามาแขวนคอให้ได้
รอลุ้นครับทุกท่าน ว่าองค์ไหนจะเข้าวิน จะได้นำมาประกอบการตัดสินใจ(แต่ตอนนี้ก็แอบๆสนใจขุนแผนโคโยตี้ รุ่นประวัติศาสตร์ อยู่ครับ แต่หาไม่เจอ แหะๆ)
หลับฝันหวานครับทุกท่าน
TeeLeK โพสต์เมื่อ 8-12-2011 07:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหมื่นทัพอยากลองบูชาเหมือนกันครับ
มีพรายไหม?? อิอิ
marionette โพสต์เมื่อ 8-12-2011 10:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 172# TeeLeK

อาจารย์อ้วนท่านว่ามีครับ แต่ท่านก็ว่าอีกว่าท่านเข้าพิธีเสกตามตำราอย่างถูกต้องจนพรายทั้งหมด กลายเป้นเทพ อิ่มทิพย์ไม่ต้องเซ่น จิตทิพย์ไม่ให้โทษให้แต่คุณ ไม่ต้องขอเจ้าที่เข้าบ้าน ไม่ต้องทำอะไรทั้งนั้นนอกจากบูชาศรัทธาด้วยใจ ลองเอามาตั้งจิตบูชาแล้วครับ แรงมาก สาวตู้พระที่รู้จักร้านหนึ่ง ดึงมือชวนคุยตาเยิ้มเลย แหมถ้าวันนั้นว่างก่ะสานต่อด่วนการชวนไปทานข้าวหลังร้านปิดซะหน่อย แล้วค่อยไปหาของหวานทาน เดี๋ยวจะลองขอเรื่องโชคลาภดูครับ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 8-12-2011 14:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  TeeLeK

อาจารย์อ้วนท่านว่ามีครับ แต่ท่านก็ว ...
ต้นฉบับโพสโดย marionette เมื่อ 8-12-2011 10:11

น่าสนใจอย่างแรง บูชาที่ไหน เอ่ย ??
tyler โพสต์เมื่อ 8-12-2011 23:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนไก่แก่ ของหลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี
แบบที่ผ่านการโมดิฟายมาแล้วนะ สุดยอด
abnormal9 โพสต์เมื่อ 9-12-2011 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหมื่นทัพอยากลองบูชาเหมือนกันครับ
มีพรายไหม??  ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 8-12-2011 07:37

ผงพรายล้วนคับ แถมตะปูอีกหนึ่งดอก
TeeLeK โพสต์เมื่อ 9-12-2011 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
pokpok111 โพสต์เมื่อ 9-12-2011 08:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
nawapol โพสต์เมื่อ 9-12-2011 14:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผม พระขุนแผนหลวงปู่อั้น วัดโรงโค กับ  พระขุนแผนบุญญาภินันท์ของพระอาจารย์หรีด วัดปาโมกข์ จ.พังงา ครับ
taranaga โพสต์เมื่อ 9-12-2011 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนหลวงปู่ชื่น วัดตาอี ครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 9-12-2011 18:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อัพเดท อันดับตารางคะแนนล่าสุด

ขุนแผนหมื่นทัพ อ.อ้วน 20 (จ่าฝูง)
ขุนแผนสายหลวงปู่ทิมวัดระหารไร่และลูกศิษย์ 12 (รองจ่าฝูง)
ขุนแผนหลวงพ่ออั้นวัดโรงโค 10 (อันดับสาม)
ขุนแผนครูบาจันต๊ะ 9
ขุนแผนหลวงพ่อเต๋ 6
ขุนแผนไก่แก่แม่ปลาช่อน หลวงพ่อเณร 5
ขุนแผนหลวงพ่อสละ 3
ขุนแผนครูบาเสน่ห์ 3
ขุนแผนหลวงพ่อกอย วัดเขาดินใต้ 3
ขุนแผนหลวงปู่ชื่น วัดตาอี 3
ขุนแผนสาย อ.เปล่ง บุญยืน 3
ขุนแผนกั่วเผาะ หลวงพ่อชู 2
ขุนแผนพรายดี 2
ขุนแผนหลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ 2
ขุนแผนเสด็จกลับ หลวงปู่สุภา 2
ขุนแผนหลวงพ่อเสน่ห์ วัดเชียงขาง 2
ขุนแผนโคโยตี้ 2
ปล.ขอขึ้นเฉพาะที่มีคะแนนโหวต 2 คะแนน ขึ้นไปนะ ไม่งั้นจะเยอะมาก อิ อิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 12:25 , Processed in 0.268746 second(s), 5 queries , File On.