เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เรื่องจริงมีอยู่ว่า

ปิด [คัดลอกลิงก์]
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 28-7-2011 19:30

- คุณใช้ไม่ได้ผลก็อย่ามาพาลโทษคนอื่นครับ ล๊อกเกตอิ่นช้างประสมโขลง รุ่น 1 สำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่นั้น ได้รับการอนุญาตให้จัดสร้างและผ่านการปลุกเสกอย่างถูกต้อง โดยพ่ออาจารย์สม แห่งสำนักบ้านต๋ม เชียงใหม่ทุกประการ มีข้อมูลต่าง ๆ และภาพประกอบก็ถูกต้องชัดเจน อีกทั้งผู้ที่บูชาไปแล้วก็เกิดประสบการณ์มากมาย...คนเคยรู้จักกันมานาน มาโพสแบบนี้เสียความรู้สึกมากเลยครับ เพราะตลอดชีวิตนี้ผมก็ไม่เคยไปโพสพาดพิง หรือด่าว่าอะไรคุณเลยนะครับ ผมให้เกียรติและสุภาพกับคุณมาโดยตลอด...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
tyler โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- คุณใช้ไม่ได้ผลก็อย่ามาพาลโทษคนอื่นครับ ล๊อกเกตอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 28-7-2011 19:27

มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด มะนาว เมื่อ 28-7-2011 19:35

ว้าว วะ้ว้าวอาจารย์ขุนมาเอง นะพ่อแม่พี่น้อง ได้เงินจากพ่อแม่พี่น้องไปร่วมแสน
ผลงานคือเอาไปแต่งเมียซะแล้ว ว้าววว แต่คำพูดจารย์ขุนนี้เชื่อไม่ได้เ่ท่าไรตอนนั้นก็โกหกเรื่องเรียนจบ
เอาเข้าจริงๆ ยังเรียนอยู่เลย
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้ซ้ำเติมนะครับ...เรียนพืชจบพืช..แต่ทำฟาร์ม{:7_ ...
ต้นฉบับโพสโดย Gern.Naraphat เมื่อ 28-7-2011 18:00

- ผมมีกิจการฟาร์มโคนมเป็นของตนเองครับ ถ้าพี่หมวดข้องใจนัดเวลามาดูกิจการฟาร์มโคนมของผม ที่สันกำแพงได้เลยครับ...ขอบคุณครับ
sclassic โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ะ ๆๆ    . . . .   ดีนะ    ที่ช่วงนั้นตะงิดๆใจอยู่  ที่ว่ามันแปลกๆ อยู่ว่า
ไปเว็บไหนก็เจอนะ . . . . .  จากสิ่งที่ต้องบูชา เหมือนกลายเป็นสินค้าไปแล้ว
        เฮ้อ ~  ~ z~
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ะ ๆๆ    . . . .   ดีนะ    ที่ช่วงนั้นตะงิดๆใจอยู่  ที่ว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย sclassic เมื่อ 28-7-2011 19:36

มารู้ตอนนี้พี่แกก็เอาตังก้อนโตไปแต่งเมียแล้วแหละ
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-ทีมงานผู้ดูแลเขากินปลา หรือเปล่าอ่ะ ถึงยกย่องให้เป ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 18:24

เดี๋ยวนะครับ  คำถามที่บอกว่าทีมงานผู้ดูแลเขากินปลา..เนี้ย
ผมว่าเเรงใช้ได้นะครับ   แต่ก็ขอน้อมรับในฐานะผู้ที่เป็นส่วนหนึ่งในทีมงานกาหลงนะครับ
แต่..ก็จะเก็บไว้พิจารณาและคัดกรอกบุคคลให้ดี  เพราะนี้คือตำราเรียน(คำชมและคำติเตียน)ที่ไม่มีวางขายในท้องตลาด
เพราะเกิดจากการเฝ้าติดตาม  สังเกตของพี่ ๆ น้องเมืองกาหลงที่เห็นอะไรที่ไม่งามหรือบกพร่องก็ติชมกันตรง ๆ ...มันเป็นการตรวจหรือสำรวจเมืองไปในตัว
................นี้คือความรู้สึกของผมนะครับ  เพราะผมก็อยู่มานานจึงผูกพันเมืองนี้พอสมควร...................
...สุดท้ายก็ช่วยกันตรวจตราด้วยครับเพราะ...ทุกคนเป็นผู้เสพข่าว  ต้องได้ข่าวหรือข้อมูลที่เป็นจริง....
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 28-7-2011 20:06
จบได้ก็ดีเนอะ...เฮ้อเงินเรามันของปลอมเนอะกว่าจะรู้น ...
ต้นฉบับโพสโดย ของดี เมื่อ 28-7-2011 19:40

- โปรดอย่าเอาแค่ข้อมูลตรงนี้...มาตัดสินสิ่งที่ผมได้แสดงตลอดมานะครับ เพราะวัตถุมงคลทุก ๆ อย่างก็ล้วนได้อนุญาตให้นำออกมาประชาสัมพันธ์อย่างถูกต้อง ภาพประกอบทุกอย่างก็มี ยังไงให้ตัดสินจากหลักฐานตรงนั้นมากกว่าครับ การที่ผมยอมขอโทษเขานั้น เพราะเป็นเรื่องพิพาทเก่าที่ผ่านมานานหลายปีแล้ว เพราะเขาไม่ยอมจบซักที เอาข้อมูลเก่ามาโพสแขวะและคอยประจานผมอยู่ตลอด หลาย ๆ ท่านก็น่าจะเคยเห็นตรงนั้นมาบ้างแล้ว ดังนั้นขอเป็นฝ่ายขอโทษเองดีกว่า เพราะทุกวันนี้ถ้าต่างฝ่ายต่างไม่มีใครยอม คงได้ฆ่ากันตายไปจนหมดบ้านหมดเมืองแล้ว แต่ทุกอย่างที่เคยโพสในเมืองกาหลงในปัจจุบันนี้ ล้วนแต่เป็นของจริงทั้งสิ้น ถ้าการที่ผมขอโทษใครซักคน เพราะผมรู้สึกผิดต่อเขาในเรื่องที่เคยผ่านมา ไม่ใช่แปลว่าทุกอย่างที่ผมเคยโพสมาเป็นสิ่งที่ผิด อดีตผมเคยทำผิดต่อเขา คือการเอาเรื่องเก่า ๆ ของเขามาประจาน แต่ทุกอย่างในวันนี้...ผมไม่เคยมีอะไรผิดต่อใครทั้งสิ้นครับ หวังว่าคงเข้าใจนะครับ...ขอบคุณมากครับ

67.08 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 12

61.51 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 15

58.48 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 14

Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
- ผมมีกิจการฟาร์มโคนมเป็นของตนเองครับ ถ้าพี่หมวดข้ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 28-7-2011 19:35

ใช่ว่าข้องใจอะไรนะครับ.......ไปครับสันกำแพง...มีคิวนัดเจอเพื่อนเกลออยู่เหมือนกัน
..........เพื่อนเพิ่งกลับมาพัก (ล๊อคพัก).....หลังไม่เจอกันนาน.......จะเข้าไปหาของดีที่ป่าตึงพอดี  ได้เหรียญครูบาหล้ามาเลยขอตามถึงที่เพื่ออยากทราบว่าจริงหรือปลอม.....
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด มะนาว เมื่อ 28-7-2011 19:53

งานเข้าาาาาาาาายาวเลยงานนี้ เพราะ
อาจารย์ขุนเขามีนมกินเป็นฟาร์ม คงไม่มากินปลาแล้วล่ะ
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่ว่าข้องใจอะไรนะครับ.......ไปครับสันกำแพง...มีคิว ...
ต้นฉบับโพสโดย Gern.Naraphat เมื่อ 28-7-2011 19:48

- ได้ครับพี่หมวด ยินดีต้อนรับเสมอครับ ว่าง ๆ ติดต่อผมมาได้เลย จะพามาดูกิจการฟาร์มโคนมของผมนะครับ จะได้รู้กันไปเลยว่าผมมีฐานะหรือมีอาชีพเป็นยังไง จำเป็นไหมที่ต้องมาขายวัตถุมงคลหากินตามที่เขากล่าวอ้าง...รู้สึกเสียใจเหมือนกัน ว่าผมก็พยายามแสดงสิ่งที่ดีมาตลอด แต่พอมีคนมาว่าผมแค่คนเดียว กลับถูกตัดสินว่าผมผิดทุกอย่าง...โดยที่ไม่มีแม้แต่โอกาสที่จะมาแก้ตัวได้เลย...ขอบคุณครับ
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด มะนาว เมื่อ 28-7-2011 19:57

เหรียญมันมีทั้งสองด้าน อาจารย์ขุน เกิดไปมองกันด้านเดียวก็แย่สิ

ต้องมองกันหลายๆด้าน พอเห็นครบทุกด้าน

อาจจะเปลี่ยนความคิดใหม่ก็เป็นได้
dark โพสต์เมื่อ 28-7-2011 20:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 28-7-2011 20:05
เหรียญมันมีทั้งสองด้าน อาจารย์ขุน เกิดไปมองกันด้านเ ...
ต้นฉบับโพสโดย มะนาว เมื่อ 28-7-2011 19:55

- หวังว่าคงเข้าใจและยอมให้อภัยกันซะที เพราะยังไงก็เป็นปัญหาระหว่างเราสองคน ผมจึงอยากขอโทษพี่ ในปัญหาเก่าที่ผ่านมานานโดยตรง ขอไม่มีคนอื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง เพราะยังไงแล้วผมก็เคยนับถือเป็นพี่ชายมาก่อน เคยร่วมฝ่าฟันหลาย ๆ อย่างมาด้วยกัน แต่ทุกปัญหาและทุกข้อความสงสัยในเมืองกาหลงแห่งนี้ ผมยินดีเคลียร์ใจให้ทุกคำถามสำหรับเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะครับ เพราะนี่คือเหตุการณ์ในปัจจุบัน...ซึ่งผมมั่นใจว่าผมจริงใจ ไม่มีอะไรที่จะชี้แจงแถลงไขไม่ได้ครับ...
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ขุนเขาจะบอกว่าเรื่องในอดีตปล่อยให้มันผ่านเลยไป เขายังพูดอีกว่า ปัจจุบันเขาได้ปรับปรุงตัวใหม่ เป็นคนดีของสังคมแล้วจ้า
มะนาว โพสต์เมื่อ 28-7-2011 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ขุน ถ้ามีคนยกมือขึ้นถามว่า
- แล้วเงินที่มึงหลอกแดกตูไปล่ะ จะ่ว่าไง ออกมาขอโทดแล้ว ตังของตูล่ะคืนให้ไหม
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 11-5-2024 04:22 , Processed in 0.197295 second(s), 6 queries , File On.