เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดประสบการณ์หมอดู...ช่วง เจ้าเมืองแนะนำหมอดูแม่น แม่น...

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-2-2011 08:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 7-2-2011 08:37
ปล.2 ถ้าไปดูที่ตำหนักหมอยา สังเกตุหน้าจอสกรีนเซิฟเวอร์คอมหมอยาดูนะครับ เผื่อจะเห็นหน้าเจ้าเมือง พี่โชว์สุดสวยของเราโผล่มาด้วย 555
ต้นฉบับโพสโดย Napawatt เมื่อ 6-2-2011 20:29

สวยหยาดเยิ้มหยั่งกะนางฟ้าเลยป่าว ฮ่า ฮ่า...

น่าหมั่นไส้..ประเภทบอกว่าเจ้าเมืองสุดสวย... ชริส์

เจ้าเมืองแก่แย้ววววววววววว ไม่สวย รวย แต่ของแรงซ์ซซซซซซ ตะหาก 555

สรุปว่า อ่านไปอ่านมาจากคอมเม้นทั้งหมด ยังไม่เห็นมีใครเอาหมอดูตัวเองมาเผยแพร่เบอร์โทรกันสักคน...

มีแต่ทฤษฎี...

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nickname2529 โพสต์เมื่อ 12-2-2011 00:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
modtanoy โพสต์เมื่อ 22-2-2011 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากแนะนำอีกที่หนึ่งค่ะ....เป็นทรงผ่านร่างขององค์พระพิฆเนศค่ะ...อยู่แถวสนามบินน้ำไม่มีเบอร์โทรค่ะ...ท่านจะมาช่วยเหลือคนเฉพาะวันพฤหัส...ไม่มีค่าครูค่ะ.....ใครมีเรื่องเดือดร้อนไปไม่ผิดหวังค่ะ.....เป็นเทวสถานมีองค์พระพิฒเนศหินอ่อนให้กราบบูชาด้วยค่ะ...ไปครั้งแรกได้สองตัวล่างมาตรงๆๆๆแต่ไม่ถูกเพราะไม่ได้ซื้อเจ้าค่ะ....บุญมีแต่กรรมบังอยู่ซอยนนทบุรี35-37ถามคนแถวนั้นได้ค่ะ....รูปไม่ค่อยสวยแต่ของจริงสวยมากค่ะ.....

modtanoy โพสต์เมื่อ 23-2-2011 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหะๆๆสงสัยมดตะนอยจะอธิบายไม่ค่อยละเอียดมีคนpm มาถาม...อธิบายเพิ่มเติมเจ้าค่ะเผื่อไม่ได้ตอบpm จะทำให้หลายท่านเสียกำลังใจ ...... เทวสถานจะอยู่ระหว่างซอย 35 กับ 37 ค่ะ ถนนสนามบินน้ำค่ะ แต่จะไม่เห็นเทวสถานนะค่ะเพราะข้างหน้าจะมีตึกแถวบัง....จะมีทางเข้าเป็นซอยเข้าบ้านขนาดประมาณรถเข้าได้หนึ่งคันเป็นสถานที่ส่วนบุคคล...แต่เปิดให้บุคคลธรรมดาเข้าไปกราบไว้ได้ค่ะ....อยู่ใกล้ ๆ กับวังนนท์เก่าค่ะ...แนะนำถ้าจะไปให้ปู่ช่วย(มดตะนอยเรียกร่างว่าปู่เพราะเรียงองค์พระพิฒเนศว่าองค์ปู่เจ้าค่ะ)ให้ไปประมาณ 10 โมงเช้าค่ะ...ปู่จะลงมาเทวสถานประมาณเวลานี้ค่ะ(หมายถึงร่าง) ไม่แนะนำให้ไปตอนเย็นเพราะว่าทุกเย็นที่เทวสถานจะมีการสวดมนต์ค่ะคนจะเยอะ...แต่ถ้าไม่ได้ไปให้ปู่ช่วยก็ไปได้ทุกเวลาค่ะ..รู้สึกประตุจะปิดตอนหกโมงเย็นค่ะ...แต่วันพฤหัสจะสวดมนต์กันถึงประมาณ สองทุ่มกว่า ๆ ค่ะเริ่มห้าโมงเย็น.....อธิบายเส้นทางไม่ค่อยเก่ง...เอาเป็นว่าใครอยากสอบถามเส้นทางเป็นการส่วนตัวpmมาแล้วกันค่ะจะให้เบอร์ผู้ที่อธิบายเส้นทางได้ดีกว่ามดตะนอยให้เจ้าค่ะ.....
modtanoy โพสต์เมื่อ 23-2-2011 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ย้ำนิดหนึ่งค่ะ....ท่านจะช่วยคนเฉพาะวันพฤหัสนะค่ะ...วันอื่นไม่ช่วยนะเจ้าค่ะแต่ไปกราบไหว้ได้ทุกวันค่ะ
modtanoy โพสต์เมื่อ 23-2-2011 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเล่าประวัติร่างเท่าที่รู้มานิดหนึ่งค่ะ.....กู๋(เป็นคนไทยเชื้อสายจีนค่ะ)(เป็นร่างค่ะ)ท่านเล่าให้ฟังว่ามีคนทักท่านตั้งแต่เป็นวัยรุ่นว่าท่านมีญาณขององค์พระพิฒเนศนะ...ให้รับท่านเสียกู๋บอกท่านไม่เชื่อไม่สนใจท่านบอกวัยรุ่นก็อยากกินเหล้าเที่ยวตามประสาจะให้มารับแล้วไม่ให้กินเหล้าให้เที่ยวใครจะยอมจนกระทั่งอายุ 40 กว่า ท่านก็ประสบเหตุกิจการล้มเป็นหนี้หลายล้าน...ท่านก็ฝันว่าองค์พระพิฒเนศมาบอกให้ท่านรับเสียแล้วอะไรจะดีขึ้นท่านบอกว่าในฝันท่านตอบไปว่าได้ถ้าจะให้เขาช่วยคนนะต้องให้เขารวยก่อนถ้าเขาจนอยู่ใครจะเชื่อเขา...ตัวเองยังเอาไม่รอดใครจะมาเชื่อมานับถือ...ท่านบอกว่าในฝันองค์ท่านบอกได้แล้วอย่าลืมคำพูดหล่ะ....ทุกวันนี้บ้านท่านมดตะนอยเรียกว่าวังดีกว่าค่ะ...ส่วนหนี้สินท่านไม่ได้เล่าว่าใช้หมดยังแต่ดูจากตัวบ้านแล้วก็เทวสถานที่ท่านสร้างแม้แต่ตัวองค์พระพิฒเนศก็คพอตอบมดตะนอยได้ว่าหนี้สินท่านหมดท่านตั้งชื่อบ้านว่าอะไรมดตะนอยจำไม่ได้แต่ความหมายประมาณองค์พระพิฒเนศประทานให้ประมาณเนี้ยค่ะ....อยากให้ไปกันค่ะ...โดยเฉพาะท่านที่ศรัทธาองค์พระพิฒเนศ..........แวะไปกราบไหว้ขอบารมีท่านได้ค่ะ....รูปภาพข้างบนมดตะนอยเอามาจากเว็บแต่นั้นคือถ่ายจากของจริงค่ะ.เป็นแบบนี้เลย....ข้างหลังองค์ท่านเป็นเทวสถานที่ปู่ใช้ช่วยเหลือคนค่ะ..
ปืน โพสต์เมื่อ 23-4-2011 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแชร์ ประสบการณ์ หน่อยน่ะคับ

อ.ทวนทอง วัดท่าข้าม อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
แม่นมากๆคับ
1.คือก่อนหน้าที่ผมจะเข้าไปหาท่าน มีเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิงมาคับ โดนเละเลย 555
ผมก่เรยอยากบวช เรยนึกถึงท่านเรย พอได้ไปหาท่าน ไปให้ท่านดูดวงให้  ท่านทักเรยมีปัญยาหาเกี่ยวกับผู้หญิงมาใช่ไหมเนี่ย อึ่ง!!! คับ ผมถามถึงเรื่องดวงท่านก็บอกให้บวชคับ {ผมบวชได้3วัน เรยสึกออกมา}

2. ส่วน ประสบการณ์ ต่อมานี่ ตอนผมยังเด็กคับ ท่านทักแม่ผมว่าระวังอุบัตติเหตุที่เกิดกับรถยนน่ะ  แม่ผมเรยขับรถอย่างระมัดระวังมากเรยคับ{กำลังขับไปดูที่} พอไปถึงที่แล้ว ทำอะไรเสร็จแล้ว ก็จะกลับบ้านคับ แต่ประกฏว่า รถผมติดโคนทางออก ขับถอยหลังอย่างนั้น เอาไม่มาคํ้าล้อ อย่างนั้นประมาณชั่วโมงเรยคับ กว่าจะออกมาได้

ส่วนเรื่องเบอร์ติดต่อเดี่ยวผม จะลองถามคุณแม่ให้น่ะคับเผื่อว่ามีจะได้เอามาลงให้คับ  ^^
KaNcHa โพสต์เมื่อ 24-4-2011 00:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 37# ปืน

คนบ้านเดียวกัน 555+
khalonglung โพสต์เมื่อ 13-8-2011 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
]อ .หมอยาผมตรวจดวงกับท่านมาหลายปีแล้วคับ ประมาณ5-6ปีแล้วมั้งตั้งแต่เว๊ปท่านยังทำมาใหม่ๆๆ(แบบไม่ค่อยดีเลย)  อ.ท่านมีเมตตามากคับ ค่าดูถูกด้วย ผมหันมาทางธรรมมากขึ้นก็เพราะอ.หมอยาคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-8-2011 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ย้ำนิดหนึ่งค่ะ....ท่านจะช่วยคนเฉพาะวันพฤหัสนะค่ะ...วั ...
ต้นฉบับโพสโดย modtanoy เมื่อ 23-2-2011 17:21
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-8-2011 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ย้ำนิดหนึ่งค่ะ....ท่านจะช่วยคนเฉพาะวันพฤหัสนะค่ะ...วั ...
ต้นฉบับโพสโดย modtanoy เมื่อ 23-2-2011 17:21

อดเลยน้อ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-8-2011 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
]อ .หมอยาผมตรวจดวงกับท่านมาหลายปีแล้วคับ ประมาณ5-6ปีแ ...
ต้นฉบับโพสโดย khalonglung เมื่อ 13-8-2011 11:30

ดีจังเลยค่ะ.. มีเรื่องแปลกๆ ก็โทรหาอาจารย์ปรึกษาท่านบ่อยเหมือนกันค่ะ.. วันนี้โทรไปเห็นไปเยี่ยมลูกศิษย์ที่บ้านค่ะ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 5-10-2011 11:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วาว ครูหมอยา สุดยอด
posopa โพสต์เมื่อ 8-1-2012 11:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับเจ้โชว์....
ผมขอการันตีอาจารย์พ่อหมอยาว่าท่านดูเเม่นจริงๆมีประสบการณ์กับตัวเองมาหลายเรื่องครับเเต่อาจารย์คนอื่นๆที่พี่เเนะนำถ้าว่างๆผมจะหาโอกาสไปครับ
Lukechit โพสต์เมื่อ 8-1-2012 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสน  อิอิ

ขอบคุณท่านเจ้าเมืองค้าบบ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 09:03 , Processed in 0.226425 second(s), 6 queries , File On.