เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สุดยอดประสบการณ์หมอดู...ช่วง เจ้าเมืองแนะนำหมอดูแม่น แม่น...

[คัดลอกลิงก์]
pocko โพสต์เมื่อ 3-2-2011 18:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

confirm ว่าเปล่งปลั่งสวยขึ้นครับ สำหรับน้องเปิ้ล นี่แค่ประมาณเดือนเดียวนะเนี่ย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 3-2-2011 21:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากแก้มแดง เหรอคะ ลองเขินดูซิ...5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 3-2-2011 17:57

หุหุ....
winny โพสต์เมื่อ 3-2-2011 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
confirm ว่าเปล่งปลั่งสวยขึ้นครับ สำหรับน้องเปิ้ล นี ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 3-2-2011 18:18

โฮ๊ะๆๆๆ....สงสัยต้องลองสวดทุกวันมั่งแล้ววินนี่จะหน้าใสแข่งกับซิมเปิ้ลลล
Napawatt โพสต์เมื่อ 4-2-2011 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คนสุดท้าย..อุบไว้ก่อน!

ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 27-1-2011 22:53

คนสุดท้ายเป็นใครเหรอครับท่านเจ้าเมือง ทำไมต้องอุบไว้ก่อน ช่วยแจ้งแถลงไขที

ปล. ขออนุญาติแชร์ประสปการณ์ไปดูดวงมาจากหลายๆที่นะครับ เป็นความเชื่อส่วนบุคคล เป็นประสบการณ์ผมเอง

ช่วงที่มีปัญหาชีวิตมากๆ อยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกันแน่ อยากหาทางออก อยากรู้บทสรุปของเรื่อง ก็ไปดูหมอมา

จากที่ตอนแรกดูมาที่สองที่ แต่พอเจอเรื่องที่ดูไม่เหมือนกัน ขัดกันมาก็ไปหาดูที่ใหม่ไปเรื่อยๆอีกหลายที่ ประมาณว่าอยากคอนเฟิร์มว่ายังไงกันแน่

อยากรู้ว่าไปดูหลายๆที่ ตรงไหนเหมือนไม่เหมือน (ยังกะทำสถิติ) ก็เลือกไปดูแต่ที่เค้าว่าแม่นนักแม่นหนา (แหม ที่ไม่แม่นจะไปดูกันทำไมครับ จริงมั้ย?)

ทั้งดูไพ่ป๊อก ไพ่ยิปซี ดูกับคนมีองค์ มีญาณ มีจิตสัมผัส กับพระ กับฆราวาส ตั้งแต่ดูฟรี ยันหลายร้อย ตระเวณดูหลายสิบที่

แต่ก็จะมีทั้งตรงที่บอกเหมือนกันและต่างกัน สุดท้ายมีพระอาจารย์ท่านนึงบอกผมว่า ดูดวงก็เป็นเหมือนส่วนนึงเท่านั้น อาจจะถูกซัก 70-80%

แต่ก็ไม่ถึง 90 ที่เหลือขึ้นอยู่กับตัวเราด้วย อยู่กับบาปบุญที่เราสร้าง ขึ้นอยู่กับเวรกรรมที่ทำมา อยู่กับว่าเราเลือกที่จะทำอย่างไรต่อไป

ซึ่งคิดๆดูแล้วมันก็จริงนะครับ ที่เหลือขึ้นอยู่กับตัวเรา หมั่นทำดีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองแน่นอนครับ
pocko โพสต์เมื่อ 4-2-2011 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยทราบว่า ผู้ดูบางท่านอาจทราบทั้งหมด หรือไม่หมด แต่ก็จะบอกได้ไม่หมด ตามกฏ (กฏสวรรค์มั้ง)
ยกตัวอย่างเช่น ถ้ามี 10 ข้อ อาจบอกตรงแค่ 7-9 ข้อ ที่เหลือ อาจบอกเลี่ยงๆ หรือบอกผิด หรือบอกว่าบอกไม่ได้ ยังไม่ถึงเวลา อะไรประมาณนี้ครับ แต่อย่างที่คุณ napawatt ว่า ชีวิตเป็นของเราผมว่ามันเปลี่ยนได้ถ้ากรรม ไม่หนักครับ
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 4-2-2011 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยทราบว่า ผู้ดูบางท่านอาจทราบทั้งหมด หรือไม่หมด  ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 4-2-2011 23:00

เป็นไปได้เยอะครับท่าน
chayadaj โพสต์เมื่อ 5-2-2011 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดูดวงกับพระค่ะ...
ถ้าดี  ก้อพรมน้ำมนต์ กลับบ้าน สบายใจ
ถ้าดวงไม่ดี ก้อไปบวช เช้า เย็น สึก
กวาดลานวัด ล้างห้องน้ำ สวดมนต์ในโบสค่ะ ได้สบายใจเหมือนกัน....
Jay โพสต์เมื่อ 5-2-2011 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
   น้องที่บ้าน บอกว่า เคยดูกับ หลวงพี่สน วัดบางบัว แม่น คับ

แต่ผมเอง ยังม่ายเคยไป น๊า  5 5

แสดงความคิดเห็น

cho
แอบมาทิ้งเบอร์ไว้ให้มั่งพี่เจ  โพสต์เมื่อ 28-3-2014 09:11
โก๊ะ โพสต์เมื่อ 6-2-2011 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเหมือนกันแต่ขอมีประสพการณ์ตรงก่อนดีกว่าครับ...เพราะคำทำนายอดีตตรง

บางเรื่องเป็นเรื่องส่วนตัว เค้าจะถามเลยว่า เรื่องนี้แล้ว.. เรื่องนี้...เกิดขึ้นยัง

ล้วนแล้วแต่เกิดแล้วทั้งนั้น.....ขอเวลาซักเดือนครับหรือเร็วกว่านั้น...ค่อยมาแถลงไขเน้อ
simple โพสต์เมื่อ 6-2-2011 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
confirm ว่าเปล่งปลั่งสวยขึ้นครับ สำหรับน้องเปิ้ล นี ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 3-2-2011 18:18

พี่ค่ะ  ไอ้ที่เปล่งปลั่ง อะ หน้า หรือว่า ตัว  

หนูว่า ตัวมันเป่ง ๆ ใกล้จะแตก แร้วตะหาก
simple โพสต์เมื่อ 6-2-2011 18:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 18# winny

แค่นี้วินนี่ก็ หล่อใส แนวเกาหลัง เอ้ย เกาหลีจะแย่แร้ว
winny โพสต์เมื่อ 6-2-2011 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  winny

แค่นี้วินนี่ก็ หล่อใส แนวเกาหลัง เอ้ย ...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 6-2-2011 18:06

มะอาววว...วินนี่จะเอาอีก 5555
Napawatt โพสต์เมื่อ 6-2-2011 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยทราบว่า ผู้ดูบางท่านอาจทราบทั้งหมด หรือไม่หมด  ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 4-2-2011 23:00

ขออนุญาติแชร์อีกประสปการณ์ที่เคยอ่านเจอครับ เรื่องประมาณว่าร่างทรงองค์เทพ(ระดับสูงๆ)

ถ้าท่านประทับแล้วดูว่าไม่ดีท่านจะไม่บอกตรงๆ เช่นสมมติว่าพรุ่งนี้ผมจะโดนรถชน ท่านก็จะไม่บอกอย่างนั้น

จะบอกเป็นนัยๆให้ไปทำบุญ(เพื่อลดกรรมที่จะเกิด) เพราะถ้าท่านบอกว่าผมจะโดนรถชน ผมจะต้องโดนชนโดยไม่มีทางเลี่ยง

เพราะเทพมีวาจาสิทธิ์ กล่าวอะไรออกมาจะเป็นจริงตามนั้น อันนี้เคยอ่านเจอนะครับ ยังไม่เคยเจอจริงๆเหมือนกัน
Napawatt โพสต์เมื่อ 6-2-2011 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเหมือนกันแต่ขอมีประสพการณ์ตรงก่อนดีกว่าครับ...เพร ...
ต้นฉบับโพสโดย โก๊ะ เมื่อ 6-2-2011 17:57

เหมือนกันครับ จากที่บอกว่าไปดูมาหลายๆที่ ตอนนี้ยังไม่มีบทสรุปเลยยังแชร์อะไรไม่ได้มาก

เดี๋ยวสุดท้ายแล้วผลจากการที่ดูมาทั้งหมดที่ไหนแม่นสุดตรงสุดจะขออนุญาติลองมาเขียนเล่าประสบการณ์ดูนะครับ

ปล. ส่วนที่ท่านเจ้าเมืองเอามาลง เคยไปดูกับหมอยามาครับ เรื่องอดีตแม่นจริงครับ แต่อนาคตต้องลองดูก่อน

แต่ขอบอกว่าดูกับหมอยาไม่เครียดครับ ฮาๆเรื่อยๆ มีเล่าประสบการณ์เกี่ยวกับองค์ลงหลายๆคนให้ฟังด้วย

ปล.2 ถ้าไปดูที่ตำหนักหมอยา สังเกตุหน้าจอสกรีนเซิฟเวอร์คอมหมอยาดูนะครับ เผื่อจะเห็นหน้าเจ้าเมือง พี่โชว์สุดสวยของเราโผล่มาด้วย 555
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-2-2011 08:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แต่เราคิดว่า มีรู้กะไม่รู้เท่านั้น..

ไม่รู้ ก็บอกว่าไม่รู้ ไม่เดา

ดีกว่าบอกว่ารู้ แต่บอกไม่ได้...เพราะเป็นความลับ

สรุปว่า เดี่ยวเจ้าเมืองก็ไปหาหมอดูอีก.... คนเราน้า... 555

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 04:33 , Processed in 0.211735 second(s), 7 queries , File On.