เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีเคล็ดการวางจิตวางใจโดยที่ไม่ต้องใช้สมาธิขั้นสูงก็สามารถทำให้เกิดพลังงานได้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

องค์ที่บอกว่า พ่อจะช่วยเจ้าเอง
tyler โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีเคล็ดการวางจิตวางใจโดยที่ไม่ต้องใช้สมาธิขั้นสู ...
ต้นฉบับโพสโดย khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 16:00

ถ่ายทอดให้ผมมั่งนะครับ ขอบคุณครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การวางจิตใจก้อเหมือนกับการวางกามารมณ์เอ้ยการวางอารมณ์ช่ายป่าวเอ่ย??
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ ต้องใช้เวลาพิมพ์ครับ เอาไว้ผมตั้งหลักใหม่วันพรุ่งนี้ครับท่าน

ใบเคล็ดง่ายๆครับ คือไม่ใช้พลังจิตของตัวเอง แต่ใช้ตัวเองเป็นสื่อ ให้พลังบารมีของครูบาอาจารย์ท่านผ่านมาทางตัวเราครับ
หากท่านjamesnal2ทราบเคล็ดนี้ คงจะอธิบายต่อได้ครับ
zrkonixx โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 77# khuntan789

อยากรู้จังครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โถๆท่าน ก้อแค่ทำสมาธิระลึกถึง ครูบาอาจารย์บอกให้ท่านช่วย

แค่นี้เองแต่ผมมีอะไรที่ลึกซึ้งกว่านั้นอีก เจ๋งกว่า

อิ้อิ้
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่ายป่าวหว่า เดียวหน้าแหก ^v^
zrkonixx โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 83# SWATLight

แล้วของคุณหน่วยสวาทเป็นงัยเอ่ยย ไหนบอกจิคร้าบบ ^^
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้วิธีขอบารมีครูบาอาจารย์ บวกกับสมาธิของตัวเองที่ต้องนิ่ง ส่งผ่านเข้าไป จริงๆแล้วของทุกชิ้นเสกมาดีแล้วครับ ขึ้นอยู่กับคนใช้มากกว่าครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห้ยบ้า เดียวไม่ใช่ขึ้นมาหน้าแตกทำไงคร้าบ????????????????????????????????
kaineverdie โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอชม ท่านกูรูทั้งหลาย
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 16:25

การภาวนาคาถา โดยระรึกถึงครูบาอาจารย์ทั้งหลาย ทั้งเจ้าของวิชา เจ้าของคาถา ผู้ประสิทธิสร้างมาและเทพเทวดาที่สิงสถิตอยู่ในวัติถุมงคล

คาถานั้นจะใช้บทใดก็ได้ เพียงแต่เลือกให้มันเข้ากับที่เราต้องการให้เกิดผลทางด้านใดครับ

การภาวนาคาถาต้องขอบารมีครูบาอาจารย์ว่า ลูกขออนุญาตใช้คาถาบทนี้ของครููบาอาจารย์ ขอให้ครูบาอาจารย์ช่วยให้สำฤทธิ์ผลด้วย...ทางด้านนั้นๆนี้ๆ ...ต้องระรึกอยู่เสมอว่าเป็นไปด้วยพลังบารมีแห่งครูบาอาจารย์ จากนั้นวางจิตให้นิ่งเป็นกลาง เมื่อจิตเรานิ่งเป็นกลาง ไม่คิดอยาก เราก็จะคือสือที่ดีนั่นเอง หลังจากสวดเสร็จ เราก็อธิฐานซ้ำอีกครั้งนึงครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของๆปู่หมอนาค ไม่จำเป็นต้องใช้คาถาเลยด้วยซ้ำ เพราะจิตเท่านั้น....ที่ปู่หมอนาคเน้นมาโดยตลอด คาถาใช้แค่เป็นทางเดินแห่งจิตที่ปรารถนาครับ
SWATLight โพสต์เมื่อ 17-9-2010 16:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จิตใจไม่ต้องเปนกลาง เราจะเอาเสน่ห์ต้องวางอารมณ์เงี่ยนๆเข้าไว้

เพื่อจะได้แบบนะ สบายๆ

55
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 01:45 , Processed in 0.266297 second(s), 5 queries , File On.