เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 10:48

ผมเป็นหลานปู่หมอนาคครับ ...... เท่านี่้ผมจะเป็นผู้รู้เรื่องปู่ที่ดีคนนึงได้หรือเปล่าครับ

ของทุกอย่างรับจากมือปู่ ไปบ้านปู่ เห็นมีหลายรุ่นวางกันเป็นชั้นๆ

ถ้าหากคุณ ตีของปู่ว่าไม่แท้ ผมเอาเครดิด ผมซึ่งเป็นหลานของปู่หมอนาคเพชรแสงแก้ว มารับประกัน

ผมจะไม่ลงขุนแผนองค์นี้ก็ได้ แต่ท่านสมาชิกท่านใดใช้สติปัญญาพิจารณาให้ถ้วนถี่ ถ้าต้องการก็ติดต่อมาทางเบอร์ที่แนบไว้แล้วได้ครับ

หากคุณผู้ตรวจตาเมืองกาหลงมีความยุติธรรมพอ คุณควรพิจารณาให้ดีด้วยครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และที่สำคัญ เนื้อนี้ก็เคยมีคนเอามาลงในเว็บนี้แล้วครับ ใส่กรอบแสตนเลส ผมเห็นอยู่แว็บ ไม่ยักกะมีใครว่าเก๊เลย
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 17-9-2010 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ครับ ถึงยังไง เพื่อความปลอดภัยของสมาชิค ผมขอปิดการลงซื้อขายครับ....
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 11:03

ครับรับทราบ ผมลงอย่างที่ท่านตีว่าแท้เอาก็แล้วกันครับ และอีกอย่าง ของปู่หมอนาคของแอบอ้างราคาแพงๆในเว็บนี้ก็มีตั้งเยอะตั้งแยะ.....แต่ผมจะพยายามไม่ไปเหยียบเท้าใคร  เพราะผมเข้ามาใหม่.....

อ่อ แล้วกฏการซื้อขายอยู่ตรงไหนครับ ผมหาไม่เจอ.........ตั้งกระทู้ซื้อขายได้วันละกี่กระทู้ครับ..........และการถูกเตือนนี้คิดเป็นต่อเดือนหรือครับหรือว่าไง
winny โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และที่สำคัญ เนื้อนี้ก็เคยมีคนเอามาลงในเว็บนี้แล้วค ...
ต้นฉบับโพสโดย khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 10:49

ดีครับที่ได้ผู้ใกล้ชิดปู่เอาของๆปู่มาเผยแพร่....ยืนยันไปเลยว่าสายตรงใกล้ชิดปู่ แต่เรื่องการวิจารณ์ผมบอกแล้วว่ามันต้องเกิดขึ้นอยู่แล้วขุนแผน5ท่าอาจจะเป็นเนื้อนี้แต่สภาพอาจจะไม่ใช่แบบนี้ก็ได้คงไม่มีปัญหาใช่มั๊ยครับสำหรับคำติชม พูดถึงรูปผมก็มีครับที่ถ่ายกับปู่เพราะผมก็ศัทธาปู่เหมือนกัน
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับพี่ ผมไม่มีปัญหาครับ หนุกๆ

ผมอยากชมครับ เอามาให้ชมหน่อยครับ ผมอยากเห็น
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อีกรูปนึงครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +11 ย่อ เหตุผล
cho + 11

ดูบันทึกคะแนน

winny โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 20# khuntan789

คุณไม่ได้เหยียบเท้าใครหรอกครับมันเป็นแค่ความคิดเห็นเท่านั้น ถ้าคุณไม่เปิดใจยอมรับคุณก็ลงมาในกระทู้เลยสิครับว่าห้ามติห้ามติงชมได้อย่างเดียว
ถ้าคุณคิดว่าคำติชมเป็นการเหยียบเท้ากันขัดขากันผมว่าคุณใจแคบครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันพรุ่งนี้ ลงใหม่ครับ  วันนี้แค่นี้ก่อนครับ ท่าน
winny โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกรูปนึงครับ
ต้นฉบับโพสโดย khuntan789 เมื่อ 17-9-2010 11:07

อ๋อผมไม่เอามาลงหรอกครับ คุณใกล้ชิดปู่ก็ดีครับบางทีผมจะได้ขอคำชี้แนะบ้าง กระทู้ที่ผมโพสต์ลงไปผมบอกแล้วว่าเป็นความเห็นส่วนบุคคลคุณก็ชี้แจงแล้วนำรูปมาลงแล้ว
ก็ดีครับเพื่อนๆสมาชิกจะได้สบายใจรวมถึงผมด้วย
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับพี่ ที่ผมลง ผมพยายามจะไม่นำของๆปู่ที่คนอื่นลงแล้วมาลงครับ เดี๋ยวเขาว่าเอา.... อย่างรุ่นเก่าก็มี หลวงพ่อเขียวก็มีครับ เช่น พระลักษณ์หน้าทอง อิอิ เกือบลงแล้วเชียว
winny โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
:lo ลงเลยครับแบ่งปันกันผมว่าไม่มีปัญหานะครับเพื่อนสมาชิกจะได้มีทางเลือกครับ ถือเป็นการแลกเปลี่ยนกันครับ ผมติงไปคุณแย้งมาผมว่ามันดีนะครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับพี่  มีใจเป็นกลางดี มีเหตุผล ผมก็สบายใจหน่อย ผมอยากได้เพื่อน ไม่อยากได้ศรัตรู เรื่องเล็กๆน้อยๆถ้าเขาไม่เตือนเราก็ไม่รู้ว่าอะไรเป็นยังไง

ทีแรกว่าจะลงทุกวันวันละเยอะๆ คิดอีกที ค่อยๆลงดีกว่าครับ
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  khuntan789

คุณไม่ได้เหยียบเท้าใครหรอกครับมันเป ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 17-9-2010 11:08

อ่านกระทู้ไปอ่านกระทู้มา อยากจะแจงว่า ผมไม่ได้ว่าคนติชมนะครับ การติชมผมไม่ได้คิดตรงนั้นครับ พี่อย่าเข้าใจผิดเลย

แต่เรื่องมันอยู่ว่า เขาห้ามขายต่าง หาก.....ซึ่งเรื่องนี้ ผมเข้าใจแล้วครับ เขาอธิบายว่าเพื่อความปลอดภัยของสมาชิก ซึ่งผมก็ยอมรับแล้วครับ เพราะถ้าผมไปเช่าอย่างอื่น ถ้าไม่มีคนเตือน ผมก็ต้องแย่
 เจ้าของ| khuntan789 โพสต์เมื่อ 17-9-2010 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
และผมก็ลงหลักฐานชี้แจงแล้วครับ ดังนั้นก็อยู่ที่สมาชิกจะตัดสินใจว่าจะเชื่อใคร

อย่างนี้ถูกต้องใช่ไหมครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 04:27 , Processed in 0.211575 second(s), 7 queries , File On.