เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์ดอกบัว พ่อทอง เมตตาให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| simple โพสต์เมื่อ 19-8-2010 18:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 29# Gern.Naraphat

เค้าให้ดูลายยันต์ - -"
เก็บทุกรายละเอียดจริงๆ

หนังสือเล่มสีเหลืองเป็นหนังสือวิธีสร้างบุญบารมี
พระนิพนธ์ในสมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช

พอเปิดมาหน้าสอง โอ้วคุณพระช่วย !!!!
คำนำในการพิมพ์ครั้งที่ 20
พระภาสกร ภูรวฑฒโน(ภาวิไล)
ผู้อำนวยการ ธรรมสถาน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่(วัดฝายหิน)

แสดงว่าที่บ้านก็มีใช่มั้ยจ๊ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
toto โพสต์เมื่อ 19-8-2010 18:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากๆเลยครับ
พุฒิ โพสต์เมื่อ 19-8-2010 20:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับ
mantraxxx โพสต์เมื่อ 19-8-2010 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆ ครับ
วางได้เหมาะมาก
ดูแล้วน่าจะมีคุณทางด้านเสน่ห์ดีครับ
ลำปาง โพสต์เมื่อ 20-8-2010 07:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากครับ
tung โพสต์เมื่อ 20-8-2010 19:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คราบ
นักรบ โพสต์เมื่อ 20-8-2010 23:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้พ่อไปสิงค์โปร์แล้วครับ กลับและเริ่มทำอีกทีประมาณ17 กันยายนครับ
นักรบ โพสต์เมื่อ 20-8-2010 23:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อทองเคยบอกไว้ว่า ศิษย์ทุกคนที่มาสักพ่อท่านจะลงให้ครบทุกด้านครับ ทั้งคงกระพัน มหาอุด เมตตา ดีทุกยันต์แม้ไม่ได้สัก แค่ให้พ่อเป่าหัวให้ก็ชื่นใจได้เลยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ย่อ เหตุผล
vetmax + 10 + 10

ดูบันทึกคะแนน

Try2009 โพสต์เมื่อ 21-8-2010 00:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอ ถามเจ๊เปิ้ล ระกัน ว่ายันต์ ที่สักมานี้ ความหมายยันต์ดอกบัว หมายถึงอะไร เราเลือกเองหรือเปล่า หรือ พ่อทองลงให้เองโดยไม่เลือก
 เจ้าของ| simple โพสต์เมื่อ 21-8-2010 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 40# Try2009

เลยเรียกเจ๊เป็นคำนำหน้านาม กันหมด  

- -" เริ่มมาจากใครกันนะ  (หรือเวรกรรมตามทันที่ไปเรียกเจ้าเมืองว่า เจ๊ )

-ความหมายของยันต์ น่าจะเป็นในทางเมตตา  (ตอนสักเสร็จก็ลืมถาม เพราะมัวแต่เจ็บ - -")

ผู้หญิงอื่นอาจจะชอบ กุหลาบ ลิลลี่ ฯ แต่เปิ้ลชอบดอกบัว
มีความสุขที่ได้นั่งพับดอกบัว

ตอนแรก ก็แค่คิดว่าอยากสักยันต์ บัวแก้ว บัวขวัญ เท่านั้น แต่ก็ยังไม่สบโอกาส ซักทีไม่ว่าอาจารย์ท่านใด

เวลาไปกราบพ่อทองทุกเดือนที่พ่ออยู่เมืองไทย
ก็ไม่เคยขอค่ะ พ่อลงให้ก็ดีหมด ...ไปบ่อย ๆ ก็เริ่มคุ้นเคยกับศิษย์พี่ เจอะหน้ากันเดือนเว้นเดือน
เห็นยันต์บัวแต่เป็นอีกแบบนึงบนแผ่นหลังศิษย์พี่หลายคน คิดว่าคงจะได้แบบนี้
ถามศิษย์พี่ว่า ยันต์บัวเนี้ย เค้ามีชื่อเรียกมั้ย??? แล้วถ้าขอเมตตาจากพ่อเนี้ย พอจะเป็นไปได้มั้ย.....

พี่เค้าบอกว่าเคยเห็นพ่อสักให้ผู้หญิงคนนึง เป็นบัวแย้มสวยมาก แถมยังยุให้ลงหมึกแดงอีก - -"

เราก็บอกว่าขอลงน้ำมันก่อนใจยังไม่กล้าพอ เกรงจะเต็มหลัง หนูก็ยังอยากใส่ชุดราตรีอยู่นะ

เดือนก่อนโน้น ลองขอเมตตาจากพ่อ แต่ว่าพอดีวันนั้นคนเยอะ เลยอดไป

พอมาเดือนนี้ไปกราบพ่อประจวบเหมาะ กว่าจะถึงคิวเราเย็นแล้วคนซาๆ ลองขอซิ หมึกก็หมึก  

ขอพ่อลงหมึกแดง  แอบกรี๊ดด.. ดีใจ นั่งดูพ่อร่างดอกบัวลงกระดาษ  

พอทาบลาย พ่อบอกว่า ...

"หนู..เอาแบบนี้ดีมั้ย บัวหมึกแดงแล้ว อักขระสีดำ ถ้ามันแดงหมดมันไม่สวย"

หนูก็   "ค่ะ พ่อว่าสวย ยังงัยก็สวยอยู่แล้ว..."

ตอนสัก แรกๆเจ็บหลังๆชา คิดในใจว่าสักตลอดไม่หยุดเลยได้มั้ยเพราะลงเข็มใหม่ทีไรซะดุ้งทุกที T^T
ซักเสร็จ ซัดพาราไป2 เม็ด นั่งยิ้มกันทั้งบ้านเชียว

พ่อเมตตาหนูมากๆ ค่ะ

พี่ที่เค้ามาเห็นตอนสักเสร็จแล้ว ถามว่า" ไปทำแทตทู แล้วมาให้พ่อล้อมอักขระเหรอ..? "

เรื่องทั้งหมด ก็เอวังด้วยประการฉะนี้ค่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 ย่อ เหตุผล
cho + 15

โก๊ะ โพสต์เมื่อ 21-8-2010 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชื่นชมด้วยคนครับ...อด+ทน ...
KongkrapuN โพสต์เมื่อ 23-8-2010 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +15 หลง +15 ย่อ เหตุผล
vetmax + 15 + 15

vampire โพสต์เมื่อ 23-8-2010 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

งดงามมากค่ะ เลยม่ายรู้จะพูดไรเลย {:2_37:}
vetmax โพสต์เมื่อ 24-8-2010 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไปสักมาจากที่ไหนคับ ทำไมสวยจัง แทททู หรือ ยันต์ คับ
armsjang โพสต์เมื่อ 1-9-2010 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก ๆ ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 21:55 , Processed in 0.262593 second(s), 6 queries , File On.