เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
32418
104
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์ดอกบัว พ่อทอง เมตตาให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
simple โพสต์เมื่อ 16-8-2010 17:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ยันต์ดอกบัว พ่อทอง เมตตาให้ค่ะ เมื่อเดือนที่แล้ว เพิ่งมีโอกาสได้นำมาให้ชม

ขอบคุณตากล้องกิติมศักดิ์ ไว้นะที่นี้ด้วยค่ะ ^^

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +17 หลง +10 ย่อ เหตุผล
winny + 2
vetmax + 10
cho + 15

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 16-8-2010 17:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พึ่งเคยได้ชม  ...  ยันต์ดอกบัว สวยมาก มากกกกกก เลย ครับท่าน
cho โพสต์เมื่อ 16-8-2010 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กรี๊ดส์สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส....

สมปรารถนาเธอเขาหละ... ทั้งสวย ทั้งขลัง จัดไปน้องเปิ้นนนนนนนนนนน..
kaineverdie โพสต์เมื่อ 16-8-2010 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์ดอกบัว (แดง) สวยครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 16-8-2010 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์ดอกบัวเคยเหน แต่ดอกบัวแดง แปลกตาดีคับ

สวยงาม ห้าแถว ก้สวยงาม

เมตตาบารมีสุดๆ
ตรี โพสต์เมื่อ 16-8-2010 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ บัวพิมพ์นี้ส่วนมากจะแทงที่สิงคโปร์ บ้านเรามีน้อยคนที่ได้ครับ เด่นทางด้านเมตตามหานิยม อย่าลืมสวดมนต์ด้วยนะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +12 ย่อ เหตุผล
vetmax + 10
cho + 2

ดูบันทึกคะแนน

vampire โพสต์เมื่อ 17-8-2010 00:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากมาย จนม่ายรู้จะพูดว่าไรดีค่ะ
vetmax โพสต์เมื่อ 17-8-2010 03:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียดายผมตัวดำ สักสีแดงไปคงมองไม่เหน

อิอิ
Siriya โพสต์เมื่อ 17-8-2010 03:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจนอยากลงหมึก
bird13342 โพสต์เมื่อ 17-8-2010 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บัวแดงสวยงามมากครับ ^^  ชักอยากลงหมึกมั้งแล้ว  อิอิ
suysakul โพสต์เมื่อ 17-8-2010 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ซิมเปิ้ล สวยงามเหมือนหน้าตาเลยนะครับ คิดถึงจังหายไปนานเลยนะ
 เจ้าของ| simple โพสต์เมื่อ 17-8-2010 18:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# ตรี

อยากได้มานานมากค่ะ เกินที่ปรารถนาไว้มาก พ่อเมตตาที่สุดค่ะ
ขอบพระคุณศิษย์พี่ลพ ด้วยค่ะ ทั้ง ยุให้ลงหมึกแดง ทั้งขึงหนัง  

หมายถึงสวดมนต์บทปรกติใช่มั้ยค่ะ หรือมีบทอื่นเพิ่มเติมค่ะ
wongrad โพสต์เมื่อ 17-8-2010 19:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยๆๆๆๆๆๆๆไปหมด....เลยอ่ะ
ตรี โพสต์เมื่อ 17-8-2010 20:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# simple

สวดตามปกติที่พ่อทองให้มาครับ คาถาเสกข้าวกับคาถายันต์ห้าแถว พ่อทองท่านย้ำครับว่าต้องเสกเป็นประจำท่านบอกว่าไม่ใช่ว่าสักไปแล้ว ไม่เล่น(เสก)เลย ต้องตั้งอยู่ในความไม่ประมาท  ท่านทราบดีครับว่าใครเสกหรือสวดเป็นประจำ ท่านเคยบอกว่าศิษย์เราหลายคนเสกจนใช้ได้เวลาสักจะสู้เข็ม แต่ใครไม่เสกเลยหนังจะยุ่ยเลย แล้วคาถายันต์ห้าแถวท่องได้ทุกท่านแม้จะไม่ได้สักครับ เป็นคาถามงคลหนุนดวงชะตา เรื่องห้าแถวนี่มีคนสับสนครับเนื่องจากบางท่านว่าทำไมต้องซ้ำกับบางสำนัก ผมอยากเรียนว่ายันต์ที่มีลักษณะเรียงกันเป็นห้าแถวมีตั้งแต่โบราณครับ แล้วแต่ครูบาอาจารย์ของแต่ละที่จะผูกและผสมอาคม มีพระสงฆ์ผู้ทรงคุณหลายท่านสักยันต์ในลักษณะเป็นแถวๆ ที่ผมแสดงความคิดเห็นเช่นนี้ไม่ได้มีจุดประสงค์แอบแฝงหรือยกตัวครับ แค่แจงความจริง พ่อทองท่านให้เกียรติกับทุกสำนักครับ ท่านบอกว่าอาจารย์เก่งๆ มีมาก อยู่ที่จริตและวาสนาต่อกัน
นักรบ โพสต์เมื่อ 18-8-2010 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมัยเด็กๆได้เคมีโอกาสเห็นยันต์ห้าแถวจากอาจารย์ยุคเก่าๆครับ อย่างเช่นพ่อ ถวิล ท่านก็เคยสักให้ลูกศิษย์ เป็นการการันตรีว่ายันต์ห้าแถวจริงๆๆมีมานานแล้วครับ ขอบคุณในข้อมูล ของท่านื ตรี ด้วยนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 07:34 , Processed in 0.211014 second(s), 10 queries , File On.