เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ยันต์ดอกบัว พ่อทอง เมตตาให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 18-8-2010 14:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เจ้ครับ  แดงเชียวสวยดีครับ(จะแรงฤทธิ์หรือเปล่า..คริ  คริ) ว่าไงครับจะมาเชียงใหม่เปล่าครับ
แหล่ม........
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Mareeon โพสต์เมื่อ 18-8-2010 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยครับบบบบบบบบบบบบบ
cho โพสต์เมื่อ 18-8-2010 14:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  simple

สวดตามปกติที่พ่อทองให้มาครับ คาถาเส ...
ต้นฉบับโพสโดย ตรี เมื่อ 17-8-2010 20:32

พ่อทองท่านให้เกียรติกับทุกสำนักครับ ท่านบอกว่าอาจารย์เก่งๆ มีมาก อยู่ที่จริตและวาสนาต่อกัน

พ่อทองสอนเจ้าเมืองว่า...'ใครจะว่าไรใครเราไม่ต้องสนใจ เราก็ทำ(งาน)ของเราไป...ใครจะชมก็ช่าง ใครจะด่าก็ไม่ต้องไปสนเขาลูก' พ่อเปรยตอนไปสักยันต์กะพ่อ แล้วถ้าได้คุยเวลามีเรื่องไม่สบายใจเกี่ยวกับเรื่องงาน...

นี่หละเสน่ห์ของการสักยันต์ที่มากกว่าครอบครองพระเครื่อง นั่นคือ คำสั่งสอนของครูบาอาจารย์..พ่อสอนให้ลูกๆ เป็นคนดีทุกคน และท่านก็ทำเป็นแบบอย่าง!!   

ใคร ใคร ก็รักพ่อทอง...โน๊ะ!!

rynyapatch โพสต์เมื่อ 18-8-2010 15:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กรี๊ดสสสสสสสสสสสสสสสสสส
( ขอกรี๊ด ตามเจ้าเมืองด้วย ) เนื่องจาก ซิมเปิ้ล มีสรีระด้านหลังที่สวยงามมาก
Sexsy สุด สุด ขนาดพี่ริน เป็นผู้หญิงนะคะเนี่ย สวยงามเจง เจง (อิจฉาคนสวย)
rynyapatch โพสต์เมื่อ 18-8-2010 15:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อ!  ลืมไปค่ะ ว่าลายสักก็สวยงาม เหมาะสมกับหลังของซิมเปิ้ลมั่กมาก  นี่แหละหนา  ... แม่หญิงหลังลาย
pocko โพสต์เมื่อ 18-8-2010 16:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[quote]กรี๊ดสสสสสสสสสสสสสสสสสส
( ขอกรี๊ด ตามเจ้าเมืองด้วย )  ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 18/8/2010 15:11 [/quo

สวยหมดจด ครับน้อง simple
 เจ้าของ| simple โพสต์เมื่อ 18-8-2010 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณท่านตรีมากค่ะ

พ่อทองท่านให้เกียรติกับทุกสำนัก นี้เป็นสิ่งที่ทำให้ศรัทธาตัวพ่อมากๆ
พ่อให้มา2 คาถาค่ะ ห้าแถว กับเสกแป้งผัดหน้า เสกแป้งที่ผัดทุกวัน - -'
แต่ห้าแถวไม่ค่อยได้สวด เน้นไปสวดคาถาเงินล้าน คาถาปัจเจกพระพุทธเจ้า ซะส่วนใหญ่

-ลิลลี่  หมายถึงความสวยเนี้ยไปหมดไม่มีเหลือใช่มั้ย
-Gern.Naraphat  น้องราเต๊ะ เชียงใหม่ไปอยู่แล้วค่ะ  ไปถือหมอนงานบวชเต๊ะ กะหมวดรินทร์ งัย ^^
-พี่รินค่ะ  เราต้องทำให้เค้าเห็นหลังแล้วอยากเห็้นหน้า แต่พอเห็นหน้าแล้วเค้าก็หงายหลังทันที - -"
-ท่่านpocko  มาเหมือนหมวดรินทร์  คือความสวยไปหมด - -
 เจ้าของ| simple โพสต์เมื่อ 18-8-2010 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อทองท่านให้เกียรติกับทุกสำนักครับ ท่านบอกว่าอาจ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 18-8-2010 14:51

พ่อทองสอนเจ้าเมืองว่า...'ใครจะว่าไรใครเราไม่ต้องสนใจ เราก็ทำ(งาน)ของเราไป...
ใครจะชมก็ช่าง ใครจะด่าก็ไม่ต้องไปสนเขาลูก' พ่อเปรยตอนไปสักยันต์กะพ่อ

อ่านแล้วมีสติขึ้นมาทันทีเลยค่ะพี่โชว
ไม่รู้ว่าเดือนนี้พ่อสักวันสุดท้ายวันไหน หนอ...หนูจะได้แว๊บไปกราบ
keng29 โพสต์เมื่อ 18-8-2010 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อุปเท่ห์ของยันต์นี้คือ ?
ขอเป็นความรู้ด้วยครับ
          ขอบคุณครับ
thanaset2009 โพสต์เมื่อ 19-8-2010 00:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากเลยคับ
JoeBS โพสต์เมื่อ 19-8-2010 09:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ งดงาม
HolyMax โพสต์เมื่อ 19-8-2010 09:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากมายครับ
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 19-8-2010 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้เปิ้ลหนังสือเล่มสีเหลืองคุ้น ๆว่าเป็นของท่านพระอาจารย์ภาสกร  วัดอรัญวสี(ฝ่ายหิน)หรือเปล่าครับ
ซึ่งเล่มเป้นการรวมโอวาทและคำสอนของสมเด็จพระสังฆราชองค์ปัจจุบันไว้  (ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับพี่)
.........ด้านหลังจะมีการบริจาคทำหนังสือ  เล่มละ 8 บาท......ไขข้อข้องใจด้วยครับ...เซย์ บาย..
somdejdang โพสต์เมื่อ 19-8-2010 12:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเธอมันหน้ากราบ ยันต์สวยหลังก็สวย
pocko โพสต์เมื่อ 19-8-2010 14:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 29# Gern.Naraphat

ดูรูปได้ระเอียดมากครับ นับถือ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 23:29 , Processed in 0.109469 second(s), 5 queries , File On.