เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

บอกเล่าเรื่องราวที่น่าเหลือเชื่อจากการสัก

[คัดลอกลิงก์]
เชน โพสต์เมื่อ 16-7-2010 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศรัทธามีปาฏิหาริย์เกิด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 18-7-2010 06:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้า...ไม่มีใครเข้ามาเล่าเรื่องราวเรยหรอคับ น่าเสียดายจัง  ผมเรยอดอ่านเยย
แต่ถ้าใครมีเรื่องราวอะไรดีๆนำมาเล่าไว้บางนะคับ ผมกำลังรออ่านอยู่ แบบว่าเป็นความชอบอ่ะคับ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 19-7-2010 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มีประสบการณ์ดีมาเล่าให้ฟังคับ คือผมกระแฟนผมไปสักมาแร้วแฟนผมเขาถูกหวย (มันอาจจะไม่แปลกที่ถูก แต่สำหรับแฟนผมเขาไม่เคยถูกเรยแร้วมาถูกหลังจากสักนี้ซิแปลก)
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 22-7-2010 08:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีใครอยากเล่าให้กระผมฟังบ้างหรือขอรับ น่าเสียดายจังเรยนะขอรับท่าน
hanumankiller โพสต์เมื่อ 22-7-2010 10:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมสักมาแล้ว 4 ปีคับ แคล้วคลาด หลายๆครั้ง มากเลยคับ ขับรถ หลับใน 2 รอบ รถจะตกถนน อยู่แล้ว ก็ตื่น เอง
อีกครั้ง จะชนท้าย สิบล้อ ก็ตื่นคับ เหมือนมีใครมาปลุก  
อีกเรื่อง ก็เป็นเรื่องน่าเหลือ เชื่อมากๆ เมื่อก่อนผมเคยพลาดเข้าไปอยู่ในวงจร อุบาืท มีเพื่อนคนนึงยืมรถผมไป แต่เพื่อนคนนี้โดน ยิงตายไปแล้วนะคับ   ขากลับบ้านผมก็คิดอยู่แล้วว่าต้องมีเรื่อง
ผมโดน รถตำรวจนอกเครื่องแบบ  ขับไล่ผมตั้งแต่บ้าน เพื่อน จน ถึงในตัวเมืองแต่ผมขับหนีได้ ผมจอดรถหน้าบ้านเพื่อนอีกคน แต่ผมยังไม่ได้ลง จากรถคับ มองกระจกหลัง เห็นไฟหน้ารถมอไซร์ ขับเข้ามาจาก ปากซอย 2 คัน ผมเลย รีบดับเครื่อง เอนเบาะนอนลง ในใจก็นึก ถึงแต่ ครูบาอาจารย์ ให้ช่วย พอมอเตอร์ไซร์ 2 คันนั้น ขับเข้ามา ถึงรถผม ก็มาประกบซ้ายขวา แล้วส่องมาในรถคับ ประกฏว่า ส่องอยู่พักนึง เขาก็ ขับรถออกไปเลย คับไม่น่าเชื่อว่าเขา ไม่เห็นว่าผมอยู่ในรถ คับ   

ไม่ว่าจะทำอะไร เหมือนมีอะไรดล ใจให้เราคิด เสมอว่าไม่ควรทำนะ ทำให้เรามีสติมากขึ้น

ปัจจุบัน  ผมไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่  มีงานที่ดีทำ มีครอบครัวที่ดี  ที่สำคัญ  พ่อ แม่ผม มีความสุข
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 24-7-2010 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยินดีกับท่านที่มีงานดีๆทำ เลิกเหล้า,บุหรี่ได้ก้อดีแร้วล่ะขอรับท่าน ดีต่อตัวเราแระคนรอบข้าง

กระผมจะเลิกบุหรี่แต่ยังเลิกไม่ได้เรยขอรับ ดีนะที่เลิกเหล้าได้คริ๊กกก ไม่งั้นแฟนทิ้งไปนานแระ

**ที่สำคัญกว่าอื่นใดเรยคือถ้าเราเคารพครูบาอาจารย์ ทำตัวเป็นคนดีอยู่ในศิลธรรมชีวิตก้อปลอดภัยแร้วล่ะขอรับท่านพี่น้องงงงงงงง**
sukalya โพสต์เมื่อ 5-8-2010 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ว่าจะสัก...จากอาจารย์ใด

ก็สวยและมีดีทั้งนั้นถ้าตั้งมั่น

เคารพและศรัทธาในอาจารย์และปฎิบัติดี
Ruj โพสต์เมื่อ 9-8-2010 15:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์สุดยอดทั้งนั้นเลยครับ
tung โพสต์เมื่อ 15-8-2010 14:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฝาก ตัวด้วยคับ สมัคสมาชิกได้ชักที่
ผมก็อยากรู้เหมื่อนกันคับ เรื่องการสักยันต์
และกำสังหาที่สักอยู่
ช่วยแนะนำด้วยคับ
Amaritt โพสต์เมื่อ 21-8-2010 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ตัวผมไม่มีอะไรมาก แค่มีครูบาอาจารย์(พ่อแก่) ตามไปอนุโมทนาบุญ เวลาที่ตั้งใจทำบุญและทำบุญนั้นๆตามสัจจะครับ
rtee โพสต์เมื่อ 23-8-2010 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักมาเหมือนกัน มีโชคพอสมควร เรื่องอันตรายก็หนักเป็นเบา แต่มีดบาดไม่เข้าซะอย่างนั้น ละ แต่ตอนเกิดเรื่องทั้งหมด ใส่พระด้วยซิ เลยไม่เน่ใจว่าเพราะอะไรกันแน่555555
pocko โพสต์เมื่อ 24-8-2010 13:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 40# Amaritt

แล้วมีอาการยังไงถึงทราบว่า พ่อแก่ มาอนุโมทนาบุญด้วยครับ
rastaman โพสต์เมื่อ 3-9-2010 23:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไง
quantum โพสต์เมื่อ 18-10-2010 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมสัก กับ อ.หนู กันภัยคับ
สัก ห้าแถว  แล้ว ก็ เมตตา
พอวันนั้น สักเสร็จ คืนนั้น เลย ไปเที่ยว ผับกับเพื่อนๆ  มีสาว ฝาแผด โตะข้างๆ มาชนแก้ว คุยกัน หนุกหนาน ทั้งที่ปกติ ไม่ค่อยมีใครมาอะไรเท่าไหร่

ครั้งที่สอง ขับรถ ออก ตจว.  ไปกับเพื่อน ผมขับ รถ  แล้วนึกขึ้นได้ว่ามีหนังสือ อ.หนู เหน็บอยู่หลัง เบาะ หยิบให้เพื่อนอ่าน(ตอนนั้น ผมขับรถอยู่ ชลอ ความเร็ว แล้วเอื้มหยิบ) พอเพื่อนอ่าน ผมก็คุยๆ ตอนนั้นขับรถช้าแล้ว พอถึงโค้ง
เห็น รถกระบะ ข้างหน้า พลิกคว่ำ กำลัง กลิ้ง เหมือนในหนังเลย

ผมถือว่า โชคดี ที่ ขับ ชลอ ไม่รู้ ว่าเป็นอะไร ดลใจ คับ
Bigpostman โพสต์เมื่อ 27-10-2010 00:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# Apirut

แบบนี้แหละครับ ถูกต้องที่สุดเลย
ไม่ต้องคิดอะไรมาก ถ้าเราคิดดีทำดี
สิ่งดี ๆ ก็อยู่กับตัวเราตลอดแหละครับ
จะทำอะไรคิดถึงครูบาอาจารย์
พอมาดูแล้ว อยากจะไปสักเพิ่มจัง
ลืมความเจ็บแล้ว เริ่มรู้สึกอยาก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 19:07 , Processed in 0.156938 second(s), 6 queries , File On.