เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13997
58
ซ่อนแถบด้านข้าง

บอกเล่าเรื่องราวที่น่าเหลือเชื่อจากการสัก

[คัดลอกลิงก์]
ผมอยากให้ ท่านทุกคนมาบอกเล่าเรื่องที่เกี่ยวกับการสัก เช่นท่านสักมาแร้ว เสริมดวงอย่าไร

ผมอยากให้ทุกท่านมาร่วมกันเล่าและบอกสิ่งที่ดีให้ผู้อื่นรับรุ้

ผมขอก่อนเรยนะคับ....

"ผมได้ไปสักมาจากวัดบางพระกับหลวงพี่แป๊ว  สักมาได้ประมาณ3-4วันผมก้อได้เจอสิ่งดีๆข้ามาในชีวิตเรยคับ อันดับแรก คือ เรื่องงาน ผมได้ย้ายมาอยู่ที่ร้านที่สบายกว่าเดิม อย่างที่2 คือ เรื่องการเงิน เพราะก่อนที่จะไปสักผมได้เป็นหนี้ แต่หลังจากไปสักการเงินผมก้อดีขึ้นมากปลดหนี้หมดมีเงินใช้ มีรายได้อีกหลายๆอย่างตามมาคับ นอกจากนี้ยังมีสิ่งดีๆอีกมากมายเข้ามาในชีวิตคับ"

แร้วคุณล่ะมีเรื่องอะไรที่จะมาเล่าให้ฟังกันบ้างคับ......ผมรออ่านเรื่องของคุณอยู่นะคับ.....
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dubleblue โพสต์เมื่อ 14-7-2010 17:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะครับที่ได้รับประสบการณ์ดี ๆ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 14-7-2010 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คับขอบคุณคับที่มาแสดงความยินดี

แร้วคุณล่ะมีเรื่องดีๆบ้างหรือเปล่าคับ เอามาเล่าให้ฟังบ้างนะคับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-7-2010 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Picture 083.jpg
หนูสักกับ อาจารย์หนู  กันภัยค่ะ...
(อนุญาต อิงภาพเดิม..สักเมื่อ กุมภา 53 แต่ยังไม่ลืมเจ็บ...)5555
1. การงาน ดีมาก.. อยากเปลี่ยนได้เปลี่ยน เจ้านายรัก แต่เพื่อนหมั่นไส้...(ซะงั้น) และตอนนี้ก็ได้เปลี่ยนอีก..อิอิ
2. การเงิน  ดีมาก.. มีเงินเข้าตลอด  มีคนให้ มีคนคอยช่วยเหลือ มีคนชวนไปทำงานด้วย
3. เรื่องความรัก.. ยิ่งดีมาก.. มีคนรัก ห่วงใย เอาใจใส่ และที่สำคัญ..ยอมเรา...ตลอดเลย อิอิ...
4. เรื่องอุบัติเหตุ.. ก็มีเล็กน้อย ถือว่าฟาดเคราะห์.. โดนรถชน แต่ไม่ตาย แค่ขาเขียวเล็กน้อยๆ
    ใครๆ ก็ว่าไม่น่ารอด...หุหุ
6. สุขภาพ  เจ็บป่วยเล็กน้อย ทั้งๆ ที่ ก่อนสัก ป่วยบ่อย นอนโรงพยาบาล.....
    แถม ยังไปนอนทับเตียงคนตายอีก...เกือบตายเหมือนกัน...ทั้งๆ ที่ไหว้แล้ว ไหว้อีก..คนดวงตกเป็นเช่นนี้
    ใช่ไหม ที่เค้าว่ากันว่า  ผีซ้ำ  ด้ามพลอย...กำๆๆๆๆๆ
ที่เค้าบอกว่า 5 แถว กันคุณการกระทำ กันลมเพลมพัด กันผีสาง  นั่นเรื่องจริง....

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +5 หลง +10 ย่อ เหตุผล
vampire + 10
Jay + 2
cho + 3

ดูบันทึกคะแนน

ekarart โพสต์เมื่อ 14-7-2010 18:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากสักห้าแถวครับ แนะนำไปสักกับอาจารย์ท่านไหนและที่ไหนดีครับ
chayadaj โพสต์เมื่อ 14-7-2010 18:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แขวนพระ  เต็ม คอ ขนาดนี้  ยังต้อง สัก อีกเหรอท่าน...อิอิ..
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 14-7-2010 19:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยากสักห้าแถว อาจารย์ท่านไหนก้อดีทั้งนั้นแหละคับมานอยู่ที่ตัวเราว่าเคารพแระศรัทธาครูบาอาจารย์หรือเปล่าถ้าเคารพแระศรัทธาก้อดีมาก แต่ถ้าไม่สักไปก้อแค่นั้นเหมือนเอาเข็มจุ่มหมึกมาแทงตัวหมากัดยังตายเรย แนะนำคับขอให้ท่านผู้ที่จะสักทุกคนศรัทธาแระเคารพอาจารย์ต่อให้ไม่สักก้อเหมือนสักแหละคับ  
pocko โพสต์เมื่อ 14-7-2010 21:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pocko เมื่อ 14-7-2010 21:43

ศัทธามี บารมีก็เกิด ผมเคยเล่าไปแล้ว
เคยสักกับ อ.เดช สักเสร็จ ประมาณ 1 ชม.สาววิ่งมากอดเลย ขาว หม๋วย ...แต่สาวอายุน้อยไปหน่อยแค่ 3-4 ขวบน่ะ
ดีนะว่าแม่เขาวิ่งมาจับทัน ไม่งั้นผมคงเปลืองตัวแย่... ฮิฮิฮิ (เรื่องจริงนะ)
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 10:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โว๊ะ --* สาวแบบนี้เป็นผมไม่กล้าเล่นด้วยแน่คับ

กัวไอ คุก คุก คุก ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
chayadaj โพสต์เมื่อ 15-7-2010 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศัทธามี บารมีก็เกิด ผมเคยเล่าไปแล้ว
เคยสักกับ อ.เดช  ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 14-7-2010 21:41

อยากได้ เกราะเพชร ช่วยแนะนำหน่อยค่ะท่าน....
(จะไปกัน 1  คันรถ...เพราะใจเดียวกันเลย..)
Apirut โพสต์เมื่อ 15-7-2010 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# chayadaj อยากได้เกราะเพชร รักษายากมากนะครับ พระอาจารย์เคยบอกผมว่า" โยมอยากได้อาตมาก็ให้ได้"
แต่โยมต้อง งดดื่มของมึนเมาทุกชนิดนะโดยเฉพาะเหล้านะ ไม่งั้นสักไปเกราะเพชรไปก็ไม่เป็นเกราะเพชร ครูบาอาจารย์ท่านว่าไว้
ปล. ลองใจตัวเองมา 6 เดือนแล้ว ไม่ดื่ม ครบปีเมื่อไหร่ จะไปกันขอเกาะติดรถไปด้วยเน้อ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหๆๆๆๆ  ไปกัน1คันรถ รถอารายหราท่าน ให้กระผมไปด้วนคนได้มะคับท่าน
Apirut โพสต์เมื่อ 15-7-2010 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ของผมที่ได้ รับตั้งแต่เริ่มสักแบบลงน้ำมัน
1.เจ็บหลังเป็นอาทิตย์
2.ระมัดระวังตัวมากขึ้นกลัวผิดครู ข้อห้ามของสำนัก
3.ทำอะไรไม่ดีมีจิตสัมผัสคอยเตือน มาแต่เสียงไม่เห็นตัว หมายถึง จิตในทางดีเรามันปรุงแต่เอาว่ามีคนมาบอกมาเตือนเวลาทำไม่ดี
4.ทำตัวเองให้ดี เพื่อรับเอาสิ่งดีๆและรักษาสิ่งดีที่มีอยู่ๆ
5.ประสบการณ์ที่พบโดยตรงคือ เมื่อปฏิบัติอย่างสม่ำเสมอ จิตสมาธินิ่งขึ้น กล้าตัดสินใจมากขึ้น และเพื่อนร่วมงานและลูกน้องให้ความร่วมมือช่วยเหลือการทำงานมากขึ้นครับ
6.เื่รื่อง สาวๆ ไม่มีเข้ามาในชีวิตเราครับ แต่ก็ไม่มีออกไปจากชีวิตเรา หมายถึงมีอยู่แล้วตั้งแต่ก่อนสัก เมื่อสักแล้วยังรักษาคนที่มีอยู่แล้วไว้อย่างดีครับ
7.เรื่องโชคลาภไม่ได้ขอครับ ตังใจแค่อยากได้ ความกล้าหาญในการใช้ชีวิต และสติปัญญาในการแก้ปัญหา มีแค่นี้ก็ดีใจแล้วครับ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 13:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดไปเรยคับท่าน แน่แน้ว กล้าหาญ ไม่โลภ เป็นตัวอย่างที่ดีจิงๆคับ
Apirut โพสต์เมื่อ 15-7-2010 15:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# Tomska1990 ความโลภ ความอยากได้ อยากมี ก็ยังมีมากอยู่ครับท่านไม่ใช่ไม่โลภ แต่พยายามอยู่กับความเป็นจริง
อยากได้อยากมี แต่ไม่ทำงาน ไม่หาเงิน ไม่ปฏิบัติ " บุญเจ้าไม่สร้างใครที่ไหนจะมาช่วยเจ้า "ครูบาอาจารย์ท่านว่าเอาไว้  
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 16:36 , Processed in 0.195906 second(s), 11 queries , File On.