เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

บอกเล่าเรื่องราวที่น่าเหลือเชื่อจากการสัก

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 16:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แต่อย่างน้อยเราก้อสามารถที่จะบังคับใจไม่ให้โลภไปมากกว่านี้ นิขอรับท่าน ยังไงกระผมก้อยังนับถือ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kittisak โพสต์เมื่อ 15-7-2010 16:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมอยากได้พระบุต พระลบ สายหลวงพ่อขันวัดนกกระจาบ สายวัดประดู่ทรงธรรม พอจะมีใครแนะนำบ้างหรือไม่ครับ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 17:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นกระผมไม่รู้เรยขอรับท่าน ท่านลองถามเจ้าเมืองดูซิขอรับน่าจะได้คำตอบที่ดีกว่านี้แน่นอน
pocko โพสต์เมื่อ 15-7-2010 18:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ เกราะเพชร ช่วยแนะนำหน่อยค่ะท่าน....
(จ ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 15/7/2010 10:54

อยากได้ยันต์เกาะเพชร ลองถือสิน 5 ให้บริสุทธิ์ก่อน ก็เป็นยิ่งกว่าเกาะเพชรอีกนะ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 15-7-2010 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆเรยนะขอรับท่าน pocko ที่มาแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
cho โพสต์เมื่อ 16-7-2010 06:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ศัทธามี บารมีก็เกิด ผมเคยเล่าไปแล้ว
เคยสักกับ อ.เดช  ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 14-7-2010 21:41

ตกใจหมดเลย... สาวมากอด ฮึ!!
chayadaj โพสต์เมื่อ 16-7-2010 07:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ยันต์เกาะเพชร ลองถือสิน 5 ให้บริสุทธิ์ก่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย pocko เมื่อ 15-7-2010 18:52

ว่าจะทำจิตใจให้สงบ และ..อโหสิกรรม....
แต่หลวงพ่อท่าน...ว่า....ศัตรู อยู่ที่ไหน บรรลัย ที่นั่น....แรง....ง...
chayadaj โพสต์เมื่อ 16-7-2010 07:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chayadaj อยากได้เกราะเพชร รักษายากมากนะครับ พระ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apirut เมื่อ 15-7-2010 12:01

ขอบคุณค่ะ...เคยลองแล้ว...ก้อทำได้ค่ะ...โดยเฉพาะใครที่รู้ว่าเราไม่ดื่ม..
ก้อ..ขอแค่ให้นั่งคุย สนทนา ตามภาษาญาต พี่น้อง เพื่อนๆ...
(ตอนนี้ไม่ชอบดื่มแระ..ชอบไปเที่ยวต่างจังหวัดอากาศดีๆ มากกว่า...อิอิ)
chayadaj โพสต์เมื่อ 16-7-2010 07:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหๆๆๆๆ  ไปกัน1คันรถ รถอารายหราท่าน ให้กระผมไปด้วนคนไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Tomska1990 เมื่อ 15-7-2010 12:11

จัดไป....แต่ถ้าไปด้วย จะ ให้สักคนแรกเลยนะ...55555
ChaoKoon โพสต์เมื่อ 16-7-2010 08:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดไป....แต่ถ้าไปด้วย จะ ให้สักคนแรกเลยนะ...55555 ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 16-7-2010 07:45

ผมขอแนะนำ พระอาจารย์เณร ที่จังหวัดเชียงใหม่
โดยส่วนตัวผมแล้ว ผมสักกับพระอาจารย์เณรแค่ รูปเดียว แต่ที่ผมสักมานั้น ผมว่าสำนักไหนก็ดีเหมือนกัน อยู่ที่เรา ศรัทธาและปฎิบัติตามที่อาจารย์ผู้สัก เป็นคนบอก ผมมีประสบการณ์เกี่ยวกับเรื่องการสักยันต์มาแล้ว ผมเชื่อว่าพระอาจารย์ท่านได้เมตตาของดีให้กับเราจิงๆ
chayadaj โพสต์เมื่อ 16-7-2010 08:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอแนะนำ พระอาจารย์เณร ที่จังหวัดเชียงใหม่
โดย ...
ต้นฉบับโพสโดย ChaoKoon เมื่อ 16-7-2010 08:35

ขอบคุณค่ะ...มีเพื่อนอยู่ที่เชียงใหม่พอดี......
รบกวน pm ที่อยู่ ชื่อวัดให้หน่อยนะคะ...
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 16-7-2010 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดไป....แต่ถ้าไปด้วย จะ ให้สักคนแรกเลยนะ...55555 ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 16-7-2010 07:45

ไม่เอาได้ไหมขอรับกีผมก้วเข็ม ขอเป็นคนที่2ก้อพอคับ...อิอิ...
sukalya โพสต์เมื่อ 16-7-2010 15:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คลิ๊กที่รูปเพื่อดูขนาดจริง

อ่านแล้วรักแม่มากยิ่งขึ้นครับ ไม่ทราบว่าท่านคิดเหมือนผมไหมครับ

มาถึงวันนี้คุณนึกออกไหมครับว่าทำให้ พ่อ กับ แม่หัวเราะครั้งสุดท้ายเมื่อไร   

เราๆ ท่านๆ บอกรักแฟน กอดแฟน ได้เกือบทุกนาที แล้วท่านบอกรักและกอด พ่อ กับ แม่ ครั้งสุดท้ายเมื่อไร    ยังไม่สายครับเริ่มวันนี้ นาทีนี้ได้เลย ยกโทรศัพท์ โทรไปบอกท่านว่ารักและเป็นห่วงท่าน พอกลับถึงบ้าน ให้เข้าไปกราบที่ตักหรือเท้าของท่านแล้วลองกอดท่านดู พร้อมกับบอกกับท่าน นะครับว่า เรารักท่านอยากให้ท่านอยู่กับเรานานๆ ครับ

ถึงแม้ว่าพ่อแม่ จะมีทรัพย์สมบัติมากมายแต่สิ่งที่มีค่ามากที่สุดสำหรับท่านคือ ลูก หลาน และยิ่งเห็นลุกหลาน เป็นคนดี ไม่ทำความเดือดร้อนให้ใคร นั้นละเหมือนกับท่านมีสมบัติอันเป็นทิพย์แล้วครับ

เมื่อมีเงินเราเลี้ยงเพื่อนฝูงได้โดยไม่บ่น แล้วเราเคยนึกถึงท่านครั้งสุดท้ายเมื่อไร วันนี้ลองซื้อ ผลไม้ ไปฝากท่านนะครับ

บางคนรำคาญที่มีเสียงบ่นจากพ่อกับแม่ แต่เมื่อไรที่เสียงนี้หายไปเมื่อถึงวันนั้นท่านอยากจะให้มีเสียงบ่น เสียงด่า ทุกๆ วันก็คงจะได้แต่เสียใจ  ยังไม่สายที่จะเข้าไปกราบเท้าท่านพร้อมทั้งขออโหสิกรรม นะครับ

การเลี้ยงดู บิดามารดา ไม่ใช้เลี้ยงด้วยเงินทองอย่างเดียวนะครับ การเลี้ยงดูท่านที่สำคัญที่สุดคือการเลี้ยงดูด้านจิตใจครับ
 เจ้าของ| Tomska1990 โพสต์เมื่อ 16-7-2010 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คลิ๊กที่รูปเพื่อดูขนาดจริง

อ่านแล้วรักแม่มากยิ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย sukalya เมื่อ 16-7-2010 15:49

กระผมรักหม่อมแม่มากอยู่แร้วอ่ะคับแระรักมากขึ้นทุกวัน ถึงแม้ท่านแม่จะจากไปอย่างไม่มีวันกลับมาแร้วก้อตาม

กระผมยังรักแม่เสมอนะคับ(ถ้าตายตามไปได้จะขอไปอยู่ข้างๆแม่)
bazz โพสต์เมื่อ 16-7-2010 19:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนูสักกับ อาจารย์หนู  กันภัยค่ะ...
(อนุญาต อิงภาพเดิม.. ...
ต้นฉบับโพสโดย chayadaj เมื่อ 14-7-2010 18:29

สักกับตัวอาจารย์เลยหรือศิษย์สักให้ครับ???
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 15:26 , Processed in 0.105340 second(s), 7 queries , File On.