เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ว่าจะไปเอาตะกรุดสวย+แรงด้วยอิทธิคุณ จะมีใครสนใจไหมหนอ

[คัดลอกลิงก์]
kaineverdie โพสต์เมื่อ 14-7-2013 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 13-7-2013 09:17
ณ เพลานี้ หาแผ่นเงินได้หนาสุด 0.4 มม.
ซึ่งบางเกินไปครั ...

สั่งร้านทองรีดได้ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 15-7-2013 07:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie ตอบกลับเมื่อ 14-7-2013 14:10
สั่งร้านทองรีดได้ครับ

สอบถามแล้วเขารีดได้หนาสุด 0.4 มม. ครับน้าไก่
kaineverdie โพสต์เมื่อ 17-7-2013 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 15-7-2013 07:45
สอบถามแล้วเขารีดได้หนาสุด 0.4 มม. ครับน้าไก่ ...

ไม่ได้ก็ต้องเอาแค่นี้แหละ เพราะหนา0.4 มม. ก็น่าจะ 400-500 บาทแล้วเน้อ

** หรือไม่งั้นก็ต้องตะกั่วล้วนๆๆแล้วละ
kit10 โพสต์เมื่อ 21-7-2013 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านคือพระอาจารย์สมคิด อินทปัญโญ แห่งวัดเนินสาธารณ์ จ อุทัยธานี ครับพี่น้องจบข่าว
kit10 โพสต์เมื่อ 21-7-2013 19:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระอาจารย์นะดี(สมคิด) อินทปัญโญ แห่งวัดเนินสาธารณ์ จ อุทัยธานี เป็นพระที่มีพลังจิตสูงมากในปัจจุบัน วัตถุมงคลที่มีชื่อของท่านก็คือตะกรุดครับ ท่านจารตะกรุดเองทุกดอก นอกจากจะเข้มขลังแล้วยังมีความสวยงามในเชิงศิลปะอย่างหาที่เปรียบได้ยากครับ ตะกรุดของท่านจึงไม่มีเหลือติดวัดให้บูชาครับ เพราะส่วนใหญ่จะมีลูกศิษย์ไปเฝ้านอนรอ นั้งรอขอบูชาจากท่านเป็นประจำบางคนก็ได้บูชาบางคนก็ไม่ได้บูชาแล้วแต่บุญวาสนาหรือโชคของแต่ละคนไป บางคนไปวัดไม่รู้กี่รอบกี่เที่ยวก็ไม่เคยได้พบเจอท่าน บางคนไปครั้งแรกก็มีบุญวาสนาได้บูชาตะกรุดเลย แล้วแต่จังหวะและโอกาสของแต่ละคน ทุกวันนี้ลูกศิษย์ท่านมากขึ้นเรื่อยๆเยอะขึ้นมากกว่าแต่ก่อน
ใครไปกราบท่าน ใครจะมี จะรวย จะจน ชาวนา ข้าราชการมียศมีตำแหน่ง ก็ต้องนั้งรอที่หน้าประตูกุฏิท่านเหมือนกัน จะมาแซงคิวแย่งตะกรุดไปไม่ได้
ตะกรุดท่านยุคแรกจะตอกโค๊ตดอกจันทร์ไม่กำหนดว่าตอกกี่โค๊ดแบบไม่ตอกโค๊ดก็มีต้องพิจารณากันเอา ยุคสองตอกโค๊ด อ.สมคิด ยุคสามตอกโค๊ด ND ยุคสี่ตอกโค๊ด อ.นะดี หรือเขียนกำกับชื่ออาจารย์นะดีเลยก็มี ตะกรุดมีหลายรูปแบบหลายยันต์ มีทั้งแบบท่านถักเชือกคลุมตะกรุดและเปลือยการถักมีหลายแบบมีทั้งเล็กใหญ่สั้นยาว พุทธคุณเป็นที่ประจักษ์ครอบจักรวาลมีอภินิหารมากมายที่ท่านไม่เคยพบเห็นมาจากไหนมีแต่ท่านเคยฟังว่าเกจิอาจารย์ยุคโบราณเคยทำได้แต่ไม่เคยเห็นกับตาใช่ไหมครับ!!ท่านลองมาสัมผัสด้วยตัวท่านเองผมเคยเล่าให้คนอื่นฟังไม่มีใครเชื่อผมหรอกครับแต่พอไปสัมผัสก็เห็นฝากตัวเป็นศิษย์ท่านทุกคนและไปกราบหาท่านบ่อยขึ้น.มีหลายคนถามกันมากว่าตะกรุดแต่ละดอกท่านดีทางไหน ส่วนตัวผมเคยถามท่านแล้ว ท่านก็บอกประโยคเดิม
"ใช้ได้ครอบจักรวาลดีทุกอย่าง"
วัตถุมงคลของท่านไม่ได้มีแค่ตะกรุดอย่างเดียว ยังมีลูกศิษย์หลายๆท่านมาขออนุญาติท่านสร้างวัตถุมงคลหลายอย่างให้บูชา หรือมาขอให้ท่านอธิฐานจิตปลุกเสกวัตถุมงคลหลายอย่างครับ
จำแลง โพสต์เมื่อ 21-7-2013 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
google ผมก็เข้าเป็นครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 22-7-2013 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถุกต้องตามนั้นครับ พระอาจารย์นะดี หรือพระอาจารย์สมคิดแห่งจังหวัดอุทัยธานี หรือที่เรียกกันว่าตะกรุดบินได้ เพียงท่านขว้างตะกรุดออกไปที่นอกหน้าต่าง สักพักจะมีลมพัดเข้ามา ตะกรุดก็จะร่วงตกลงตรงหน้าเจ้าของครับ นับว่าเป็นเกจิที่น่ากราบอีกองค์หนึ่งเลยครับ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 23-7-2013 10:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอฟังข่าวดีอยู่นะครับ
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 24-7-2013 07:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทราบแหล่งจำหน่ายของที่ต้องการแล้ว ต้นเดือนหน้าจะเริ่มดำเนินการครับ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 24-7-2013 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 24-7-2013 07:46
ทราบแหล่งจำหน่ายของที่ต้องการแล้ว ต้นเดือนหน้าจะเร ...

ว้าว มีข่าวดีแล้ว
จะรอติดตามครับผม
karn โพสต์เมื่อ 26-7-2013 15:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามด้วยคนครับ.......
pinne โพสต์เมื่อ 9-9-2013 12:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ติดตามอยู่นะครับ
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 10-9-2013 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ผมยังไม่ได้ไปเอาแผ่นเงินเลยครับ เพราะร้านหยุดวันอาทิตย์ และผมไม่สะดวกไปวันธรรมดา เพราะอยู่ไกลกัน ไปกลับเกือบพันกิโล จะให้คนอื่นไปเอาให้ ก็กลัวว่าจะไม่ได้ตามที่ต้องการ เพราะเป็นงานสั่งทำพิเศษ (หนากว่าปกติ) เฉพาะแผ่นเงินที่จะใช้จาร ราคาคร่าวๆ ก็เป็นพันแล้วครับ (ขนาดที่บางกว่าราคา 900 กว่าบาท แต่ต้องการขนาดที่หนากว่านั้นเท่าตัว แต่กว้าง ยาว ลดลง) หรือจะเอาแผ่นโลหะอย่างอื่นดี ขอเสียงหน่อยครับ

ถ้ามีความคืบหน้ายังไง จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
clubzaleng โพสต์เมื่อ 10-9-2013 16:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 10-9-2013 13:50
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ผมยังไม่ได้ไปเอาแผ่นเงินเลย ...

ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
ผมคิดว่าเอาตามที่คุณ tak2012 สะดวก จะดีที่สุดครับ
pinne โพสต์เมื่อ 10-9-2013 22:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ผมยังไม่ได้ไปเอาแผ่นเงินเลยครับ เพราะร้านหยุดวันอาทิตย์ และผมไม่สะดวกไปวันธรรมดา เพราะอยู่ไกลกัน ไปกลับเกือบพันกิโล จะให้คนอื่นไปเอาให้ ก็กลัวว่าจะไม่ได้ตามที่ต้องการ เพราะเป็นงานสั่งทำพิเศษ (หนากว่าปกติ) เฉพาะแผ่นเงินที่จะใช้จาร ราคาคร่าวๆ ก็เป็นพันแล้วครับ (ขนาดที่บางกว่าราคา 900 กว่าบาท แต่ต้องการขนาดที่หนากว่านั้นเท่าตัว แต่กว้าง ยาว ลดลง) หรือจะเอาแผ่นโลหะอย่างอื่นดี ขอเสียงหน่อยครับ

ถ้ามีความคืบหน้ายังไง จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ตามที่คุณ tak2012 สะดวก และ คิดว่าดีเลยครับผม

ขอบคุณ คุณtak2012 มากนะครับที่มีน้ำใจเป็นธุระหาของดีมาให้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 17:53 , Processed in 0.182482 second(s), 7 queries , File On.