เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13617
112
ซ่อนแถบด้านข้าง

ว่าจะไปเอาตะกรุดสวย+แรงด้วยอิทธิคุณ จะมีใครสนใจไหมหนอ

[คัดลอกลิงก์]
tak2012 โพสต์เมื่อ 23-5-2013 17:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ได้ข่าวว่า ณ วัดแห่งหนึ่งมีหลวงพ่อที่เก่งกาจยิ่งนัก ท่านชอบทำตะกรุดให้ลูกศิษย์เอาไว้ใช้ บางคนไปหาท่าน ก็ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง เพราะทำออกมาเท่าไหร่ก็ไม่พอต่อความต้องการ คนที่ไปรับกับมือมักจะโดนลองตอนรับของเพื่อพิสูจน์ความขลัง ลองดูเรื่องเหนียวกันก่อนเลย

ได้ข่าวว่าท่านเสกตะกรุดจนหมุน วิ่ง บิน หรือแม้กระทั่งหายวับไปโผล่อีกที่กันเลยทีเดียว ตะกรุดที่ทำก็ไม่ได้เน้นแต่เรื่องเหนียว แต่มีสารพัดตะกรุดครบเครื่องทุกทาง ทั้งเหนียว คงกระพัน ชาตรี เสน่ห์ โชคลาภ เมตตา ค้าขาย ฯลฯ แถมยังเป็นตะกรุดที่สวยงามซะด้วย

ว่าจะหาแผ่นเงิน ตะกั่ว หรือ ทองแดง ไปให้ท่านจารและเสกให้ หรืออาจจะมีวาสนาพอก็ไปเอาที่ท่านทำไว้แล้ว พร้อมกับเอาของที่มีอยู่(บางอย่าง) ไปให้ท่านเมตตาเสกเพิ่มให้ (เอาไปหมดไม่ดีหรอก เดี๋ยวท่านเสกบินวับไปตรงนั้นตรงนี้ ตามเก็บยาก)

ใครสนใจยกมือขึ้น อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 24-6-2013 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kit10 ตอบกลับเมื่อ 24-6-2013 14:40
มันเป็นปกติของมนุษย์ยิ่งไม่บอกยิ่งอยากรู้ มันเป็นก ...

ก่อนที่จะว่าคนอื่น คุณลองไปถามหลายๆท่านในกระทู้นี้ดีไหมครับ ว่าเขาถามมาแล้วผมตอบหรือเปล่าว่าท่านเป็นใคร อยู่ที่ไหน ผมบอกไปแล้วว่าไม่มีกั๊ก ไปอ่านดูที่โพสต์ 43 ของผมได้ และอ่านดูทั้งหมดและลองไปถามทุกคนที่เขาถามมาว่าผมตอบให้เขาทราบหรือไม่ แต่ผมไม่สามารถบอกในกระทู้นี้ได้ เพราะไม่ได้รับอนุญาตจากท่าน เข้าใจไหมครับท่าน

ยิ่งไปเอาเองได้ ยิ่งดี เพราะผมจะได้ไม่ต้องลำบากมากขึ้น ในการไปนอนเฝ้ารอ ถ่างตาตื่นรีบเดินทางตั้งแต่ดึกดื่น
แต่ถ้าไปเอาเองไม่ได้ ผมก็ยินดีเป็นธุระจัดหาให้ ก็เท่านั้น

ผมมิได้หวังรวยจากการค้าขายพระหรือวัตถุมงคลหรอกครับท่าน ให้รู้ไว้ซะด้วย ผมขายในเวบกาหลงทั้งปี
ยังมีกำไรไม่เท่าเงินเดือนประจำของผมครึ่งเดือนเลย เท่าค่าแรงผมสิบวันยังไม่ได้เลย หึหึหึ (อันนี้คิดเป็นตัวเงินนะ)
แต่ถ้าไม่คิดเป็นตัวเงิน ผมได้ความสุข ความสนุก ได้ไปทำบุญ(เป็นเรื่องปกติของผม) และได้ของติดมือมาเผื่อคนที่เขาไม่มีโอกาสได้ไป และมั่นใจได้ว่าเป็นของแท้แน่นอน บางครั้งก็เหมือนได้ช่วยผมหารค่าน้ำมันรถไปในตัวและร่วมทำบุญกับผมด้วย เข้าใจไหมครับท่าน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +40 ย่อ เหตุผล
Mr.Lover + 20
mahatong + 10 รัก
KoKoBo + 10

ดูบันทึกคะแนน

clubzaleng โพสต์เมื่อ 10-9-2013 16:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 10-9-2013 13:50
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ผมยังไม่ได้ไปเอาแผ่นเงินเลย ...

ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
ผมคิดว่าเอาตามที่คุณ tak2012 สะดวก จะดีที่สุดครับ
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 10-9-2013 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง ผมยังไม่ได้ไปเอาแผ่นเงินเลยครับ เพราะร้านหยุดวันอาทิตย์ และผมไม่สะดวกไปวันธรรมดา เพราะอยู่ไกลกัน ไปกลับเกือบพันกิโล จะให้คนอื่นไปเอาให้ ก็กลัวว่าจะไม่ได้ตามที่ต้องการ เพราะเป็นงานสั่งทำพิเศษ (หนากว่าปกติ) เฉพาะแผ่นเงินที่จะใช้จาร ราคาคร่าวๆ ก็เป็นพันแล้วครับ (ขนาดที่บางกว่าราคา 900 กว่าบาท แต่ต้องการขนาดที่หนากว่านั้นเท่าตัว แต่กว้าง ยาว ลดลง) หรือจะเอาแผ่นโลหะอย่างอื่นดี ขอเสียงหน่อยครับ

ถ้ามีความคืบหน้ายังไง จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
avatuaz โพสต์เมื่อ 23-5-2013 17:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยคนคร้าบบบ
PAK21 โพสต์เมื่อ 23-5-2013 18:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

sompob โพสต์เมื่อ 23-5-2013 18:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจครับ
g_banman โพสต์เมื่อ 23-5-2013 21:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยคนครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 23-5-2013 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเก็บข้อมูลก่อนครับ
seriousclub โพสต์เมื่อ 23-5-2013 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชูสองจักกะแร้เลยครับ
krongthip โพสต์เมื่อ 24-5-2013 07:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาด้วยครับ
intapichai โพสต์เมื่อ 24-5-2013 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาด้วยคนครับ
blackcircles โพสต์เมื่อ 24-5-2013 13:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมเลยครับ หนับหนุนๆๆๆ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 24-5-2013 21:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ว..น่าสนใจ ไม่บอกหรือว่า ท่านเป็นใคร?
jumper โพสต์เมื่อ 24-5-2013 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนใจครับเอาด้วย
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 25-5-2013 07:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อดใจรอสักหน่อยครับน้าไก่ เพราะผมอาจจะต้องขออนุญาตท่านก่อน เพราะท่านคงไม่อยากเปิดเผยมากนัก
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-5-2013 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 25-5-2013 07:43
อดใจรอสักหน่อยครับน้าไก่ เพราะผมอาจจะต้องขออนุญาต ...

บอกท่านว่า ขอแบบเน้นๆเมตตามหาเสน่ห์ ใครเห็นเราก็อยากฟันเราเน้อ...
Sutep โพสต์เมื่อ 25-5-2013 09:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาๆ รีบไปให้ไว เดี๋ยวโดนมือดีแอบไปฉกมาก่อน กลัวซ้ำรอยป๋าวิทย์อีก
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 28-4-2024 04:06 , Processed in 0.248273 second(s), 9 queries , File On.