เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ว่าจะไปเอาตะกรุดสวย+แรงด้วยอิทธิคุณ จะมีใครสนใจไหมหนอ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 24-6-2013 15:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kit10 ตอบกลับเมื่อ 24-6-2013 14:40
มันเป็นปกติของมนุษย์ยิ่งไม่บอกยิ่งอยากรู้ มันเป็นก ...

ก่อนที่จะว่าคนอื่น คุณลองไปถามหลายๆท่านในกระทู้นี้ดีไหมครับ ว่าเขาถามมาแล้วผมตอบหรือเปล่าว่าท่านเป็นใคร อยู่ที่ไหน ผมบอกไปแล้วว่าไม่มีกั๊ก ไปอ่านดูที่โพสต์ 43 ของผมได้ และอ่านดูทั้งหมดและลองไปถามทุกคนที่เขาถามมาว่าผมตอบให้เขาทราบหรือไม่ แต่ผมไม่สามารถบอกในกระทู้นี้ได้ เพราะไม่ได้รับอนุญาตจากท่าน เข้าใจไหมครับท่าน

ยิ่งไปเอาเองได้ ยิ่งดี เพราะผมจะได้ไม่ต้องลำบากมากขึ้น ในการไปนอนเฝ้ารอ ถ่างตาตื่นรีบเดินทางตั้งแต่ดึกดื่น
แต่ถ้าไปเอาเองไม่ได้ ผมก็ยินดีเป็นธุระจัดหาให้ ก็เท่านั้น

ผมมิได้หวังรวยจากการค้าขายพระหรือวัตถุมงคลหรอกครับท่าน ให้รู้ไว้ซะด้วย ผมขายในเวบกาหลงทั้งปี
ยังมีกำไรไม่เท่าเงินเดือนประจำของผมครึ่งเดือนเลย เท่าค่าแรงผมสิบวันยังไม่ได้เลย หึหึหึ (อันนี้คิดเป็นตัวเงินนะ)
แต่ถ้าไม่คิดเป็นตัวเงิน ผมได้ความสุข ความสนุก ได้ไปทำบุญ(เป็นเรื่องปกติของผม) และได้ของติดมือมาเผื่อคนที่เขาไม่มีโอกาสได้ไป และมั่นใจได้ว่าเป็นของแท้แน่นอน บางครั้งก็เหมือนได้ช่วยผมหารค่าน้ำมันรถไปในตัวและร่วมทำบุญกับผมด้วย เข้าใจไหมครับท่าน

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +40 ย่อ เหตุผล
Mr.Lover + 20
mahatong + 10 รัก
KoKoBo + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
suriyon โพสต์เมื่อ 24-6-2013 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 ตอบกลับเมื่อ 24-6-2013 15:28
ก่อนที่จะว่าคนอื่น คุณลองไปถามหลายๆท่านในกระทู้นี ...

ใจเย็นๆๆๆครับ ทูตท่านนี้ น้ำใจยิ่งใหญ่นัก ถ้าใครไม่เคยรู้จักแล้วอย่าเพิ่งไปว่าเขาครับ บางครั้งเงินก็ซื้อคำว่า มิตรภาพ ไม่ได้หรอกครับ
suriyon โพสต์เมื่อ 24-6-2013 20:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suriyon เมื่อ 24-6-2013 20:55

แล้วผมก็ยังรออยู่นะ รอตั้งแต่หน้าแรกเลยครับ ได้มาแล้วไม่เผื่อละก็มีปล้นถึงที่ครับ รับรองได้ฮี่ๆๆๆๆ
iiwnju โพสต์เมื่อ 24-6-2013 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆๆครับท่านฑูต เป็นกำลังใจให้ครับ
spaiderman โพสต์เมื่อ 28-6-2013 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆ ครับท่าน คนเราก็มีหลายประเภท อย่าไปใส่ใจ
ผมสนใจครับว่าเป็นหลวงพ่อวัดไหน ยังไงขอทราบข้อมูลกับรูปตะกรุดหน่อยน๊ะครับ
mojoxx@windowslive.com ขอบคุณสำหรับข่าวคราวดีๆ ครับ
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 28-6-2013 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
spaiderman ตอบกลับเมื่อ 28-6-2013 13:51
ใจเย็นๆ ครับท่าน คนเราก็มีหลายประเภท อย่าไปใส่ใจ
ผมส ...

ตัวอย่างการจารตะกรุดดูได้ที่หน้า 3 ครับ ที่เหลือตอบทางหลังไมค์ครับ
bird13342 โพสต์เมื่อ 28-6-2013 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆ ครับ  ยังไงก็ผมก็รอพี่ update เรื่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 1-7-2013 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ยังหาแผ่นเงิน หรือแผ่นโลหะอืนๆ ที่มีความหนาประมาณ 1 มม. หรือหนากว่า ยังหาไม่ได้เลยครับ
ที่มีขายทั่วไป ก็บางเกินไป ไม่สามารถใช้ได้ ไปเดินแถวบ้านหม้อมา ก็ไม่เจอ (ไปวันอาทิตย์)

ใครพอจะช่วยเรื่องนี้ได้ หรือแนะนำได้ ก็จักขอบคุณยิ่งครับ

ปล. ตอนนี้ ผมอยู่ที่พิษณุโลก หากมีของที่ต้องการขาย(แผ่นเงินหรือแผ่นโลหะอย่างอื่น)แถวนี้แนะนำ ยิ่งเป็นการดีเลยครับ
12Qmiss โพสต์เมื่อ 1-7-2013 21:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอรายละเอียดด้วยคนครับ
poppy159 โพสต์เมื่อ 3-7-2013 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาด้วยน่ะคุณตั๊ก
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 3-7-2013 13:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
suriyon ตอบกลับเมื่อ 24-6-2013 20:51
ใจเย็นๆๆๆครับ ทูตท่านนี้ น้ำใจยิ่งใหญ่นัก ถ้าใครไม ...

เพราะอย่างนี้แหละครับ ผมจึงไม่เล่า ปสก. ของผมที่มีมากมายให้เพื่อนๆได้อ่าน เพราะกลัวจะถูกเข้าใจผิดแล้วหาว่าผมปั่นกระแสขายของ...คนหนอคน
posopa โพสต์เมื่อ 12-7-2013 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบจังเลยครับว่าท่านเป็นใคร อยู่วัดไหน จารสวยขนาดนี้ผมว่าอย่าม้วนเลยดีกว่าครับน่าจะไปใส่กรอบเเขวนโชว์....
จิวยี่ โพสต์เมื่อ 13-7-2013 08:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จารสวยมากครับ คงเป็นวัดเดียวกัน ที่ผมรู้ ที่จังหวัดอุทัยธานี
 เจ้าของ| tak2012 โพสต์เมื่อ 13-7-2013 09:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ณ เพลานี้ หาแผ่นเงินได้หนาสุด 0.4 มม.
ซึ่งบางเกินไปครับ อยากได้ที่หนากว่านี้ แต่ยังหาไม่ได้
karn โพสต์เมื่อ 13-7-2013 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ค่อยปรากฎตัว แต่ก็ตามข่าวอยู่เช่นกันขอรับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 23:47 , Processed in 0.391033 second(s), 7 queries , File On.