เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ความเป็นจริง ของวิชาไมยราพสะกดทัพ

[คัดลอกลิงก์]
แม่ทัพ โพสต์เมื่อ 21-10-2013 15:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปกราบหลวงปู่มาแล้วครับเมี่อวานนี้ ท่านอายุ96แล้วครับ ท่านเป็นพระที่ใจดีมาก ช่วงที่ผมไปมีโยมมาคุยกับท่านหลายคน ท่านเป็นห่วงชาติบ้านเมืองมาก ท่านสอนให้ระลึกถึงบุญคุณพ่อ-เเม่ ครู-อาจารย์ ผู้มีพระคุณทั้งหลายและบรรพบุรุษที่สละเลือดเนื้อและชีวิตเพื่อปกป้องแผ่นดินผืนนี้เอาไว้ให้พวกเรา และพระคุณของในหลวง ท่านว่าให้ระลึกถึงบ่อยๆและให้เป็นคนมีคุณธรรม แล้วจะเป็นคนที่มีความสำเร็จในชีวิต ตกน้ำไม่ไหลตกไฟไม่ไหม้ ท่านเมตตาสอนเอาไว้และท่านยังแจกพระผงของขวัญให้อีก สำหรับวัตถุมงคลของท่านเหลีอเพียงเหรียญรุ่นนี้เท่านั้น และเหลือจำนวนน้อยแล้ว น่าบูชาเก็บไว้นะครับได้ร่วมทำบุญกับท่านด้วย คิดว่าจะกลับไปกราบท่านอีกเร็วๆนี้ สำหรับท่าน PhantoM วันจันทร์หน้า28ตค.จะมาเล่าให้ฟังใจเย็นๆนะครับ           กราบบูชาพระคุณหลวงปู่ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PhantoM โพสต์เมื่อ 21-10-2013 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ ผมจะรอพี่ครับ ขอบคุณที่กรุณามาตอบน้องนะจ้า
ขอบคุณครับ
PhantoM โพสต์เมื่อ 29-10-2013 03:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอคำตอบอยู่ครับพี่แม่ทัพ
แม่ทัพ โพสต์เมื่อ 29-10-2013 07:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอโทษทีครับท่าน PhantoM  เดี๋ยวสายๆมาตอบให้ เมื่อวานไปต่างจังหวัดมากลับดึกมาก
แม่ทัพ โพสต์เมื่อ 29-10-2013 13:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีโอกาสไปกราบหลวงปู่ทองพูนอีกครั้งเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา และครั้งนี้ได้บูชาตะกรุดที่หลวงปู่เพิ่งสร้างเสร็จมา ท่านบอกว่าเป็นตะกรุดมหาปราบเหมือนรุ่นที่แล้ว แต่นี่ทำเอง ซึ่งมีหลายขนาด(2.5นิ้ว,3-5นิ้ว)และราคาบูชาก็ถูกมากคือหลักสิบและ ร้อยต้นๆ(ต้นมากๆเลย) ยกเว้นดอกใหญ่สุดประมาณ7นิ้ว(ซึ่งผมคิดว่าน่าจะเป็นดอกครูเพราะว่าพอกผงและจารอักขระรอบตะกรุดเลย)และดอกใหญ่สุดนี้ท่านทำเพียงไม่กี่ดอกเท่านั้น  ท่านบอกว่าถ้าทำแพงใครจะมีโอกาสได้ใช้ ผมอยากแนะนำท่าน PhantoM หรือท่านทั้งหลายที่อยากได้วัตถุมงคลของดีราคาบูชาไม่แพงก็แนะนำเลยครับ ได้ร่วมทำบุญกับท่านด้วย ไปหาท่านที่ถ้ำำ้จำปาทองเลยครับ ไม่ไกลจากกรุงเทพเท่าไร ผมไปจากสะพานพระราม5ไม่เกิน120กม. ถ้าเอาแบบมันส์ๆหน่อยขี่มอเตอร์ไซค์ไปเลยครับออกเเต่เช้า ไปเส้นนครปฐมมุ่งสู่ราชบุรีผ่านแยกเจดีย์หักไปไม่ไกลแยกหน้าที่มีโอ่งใหญ่ๆบนเนินเขาทางขวามือก็เลี้ยวขวาตรงนี้ละครับซึ่งมันเขียนว่าไปสวนผึ้ง เส้นทางหลวง3208(ปัจจุบันแยกนี้กำลังก่อสร้างสะพานต้องไปยูเทิร์นข้างหน้า) เมื่อเข้าเส้น3208ก็วิ่งตรงไปประมาณ9กม.จะมีแยกซ้ายมือมีป้ายวัดถ้ำกุญชรและสำนักสงฆ์ถ้ำจำปาทองเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลยครับ วิ่งเข้าไปประมาณเกือบ2กม.พบเขาเล็กๆมีแยกขวามือติดแนวกำแพงมีป้ายสำนักสงฆ์ถ้ำจำปาทองเลี้ยวขวาเข้าไปเลยครับตามแนวกำแพงวิ่งไปนิดเดียวมีป้ายชี้ทางขวามือเลี้ยวขวาเข้าไปเลยครับนิดเดียวพอพ้นโค้งหน่อยก็ถึงแล้วครับอยู่ด้านขวามือ น่าไปให้ได้นะครับลองไปสนทนากับท่านดูจะได้สี่งดีๆในชีวิตกลับมามากเลยครับ             กราบบูชาพระคุณหลวงปู่ครับ
PhantoM โพสต์เมื่อ 29-10-2013 22:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับ ขอบพระคุณสำหรับคำตอบมากครับ
ตามที่ แนะนำผมก็สนใจอยากจะไปเช่นกันครับ
แล้วขอคำแนะนำเกี่ยวกับตระกรุดไมยราพสะกดทัพด้วย ขอรับ หรือผู้ที่มีความรู้ในที่นี้ใครก็ได้ครับ
สวัสดีครับ
แม่ทัพ โพสต์เมื่อ 30-10-2013 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอประทานอภัยชื่อตะกรุดของหลวงปู่คือ ตะกรุดมหาระงับ ครับ
kit10 โพสต์เมื่อ 30-10-2013 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านแม่ทัพขอดูตะกรุดด้วยครับ
PhantoM โพสต์เมื่อ 31-10-2013 00:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หืม ตะกรุดมหาระงับเป็นอันเดียวกันหรอครับพี่แม่ทัพ
แล้วที่ผมในเพจ 2 ล่ะขอรับ หรือถ้าเป็นคนละอันก็สนใจเช่นกันขอรับ
ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำ ขอรับ
สวัสดีจ้า
แม่ทัพ โพสต์เมื่อ 1-11-2013 10:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่ครับรูป ตะกรุดมหาระงับ P1010215--.JPG
kit10 โพสต์เมื่อ 1-11-2013 16:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับท่านแม่ทัพ ไม่ทราบทำบุญบูชามาเท่าไหร่ครับ
Victorchen โพสต์เมื่อ 9-3-2017 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 13:34 , Processed in 0.205611 second(s), 7 queries , File On.