เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ความเป็นจริง ของวิชาไมยราพสะกดทัพ

[คัดลอกลิงก์]
dew โพสต์เมื่อ 8-3-2013 14:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาศึกษาหาความรู้ครับ หลวงปู่ท่านน่าศรัทธาครับ
แต่ว่าอยู่ไกลมากเลย ไม่นั้นคงได้ไปร่วมทำบุญกับหลวงปู่ที่วัด
คงต้องหาเช่าตามเว็บพระฯ ในเน็ตไปก่อนครับ...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 8-3-2013 15:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองหากันดูครับ รายได้สร้างพระใหญ่ที่หลวงปู่สร้างไว้เเละบรรจุพระบรมสารีริกธาตุที่ได้รับประทานมาเรียบร้อยเเล้ให้เเล้วเสร็จและสร้างกุฎิสงฆ์อีก 2 ห้องรับรองพระอาคันตุกะที่มาเยี่ยมเยือน
บุญใหญ่เเละวัตถุประสงค์ชัดเจนครับ
ส่วนตะกรุดเป็นการเปิดวิชาไมยราพสะกดทัพสายหลวงพ่อกุนครั้งเเรก ต้องรีบๆกันจริงๆเพราะท่านทำไว้เเค่108ดอกเเละเสกนานมาก
PHALAT โพสต์เมื่อ 8-3-2013 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดดดด ดิแบบนี้ !!!!
kiddee โพสต์เมื่อ 8-3-2013 16:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับความรู้ เป็นประโยชน์มากครับ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 8-3-2013 18:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่อู่ที่ถ้ำจำปาทอง จังหวัดราชบุรีครับ
ใครผ่านเเถวนั้นเเวะกันได้เลย
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 8-3-2013 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีสอบถามกันมา ว่าตะกรุดดอกละเท่าไหร่ ตะกรุดนี้ราคาดอกละ 2000 บาท ไปหาบุชากันเอาเองนะครับราคาวัดช่วยๆกันทำบุญ
PHALAT โพสต์เมื่อ 8-3-2013 21:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอโห้ววววว ราคาก็ แรง. กำลังดี เบยยย
ghostmaster โพสต์เมื่อ 8-3-2013 21:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประวัติท่านน่าสนใจดีเลย ถ้าผ่านไปแถวนั้นน่าแวะมาก
hew โพสต์เมื่อ 8-3-2013 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนวนคุ้นๆๆ รูปแบบการสร้างก็คุ้นๆ ฤาษีองค์ที่มาก็คุ้นๆนะ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 8-3-2013 22:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แสดงตัวหน่อยครับ ไม่คุ้นหรอกครับ พอดีพี่ผู้เขียนคนนี้ผมรู้จัก เเละเคยเดินทางไปทำบุญกับท่าน กล้าเเสดงความคิดเห็นก็อย่าหดหัวครับ ท่านเคยเขียนหนังสือให้หลายนิตยสาร จนท่านมาทำหนังสือของท่านเอง ฟาษีที่ผมเข้าใจนี้น่าจะเป็นฤาษีพัดโบก ซึ่งเป็นฤาษีที่คอยคุ้มครองพี่เค้าครับ สำหรับพี่คนนี้ไว้คุณรู้อะไรลึกๆค่อยมาพูดนะ ท่านเป้นอาจารย์คนได้เลยผ่านการครอบครูสืบวิชาจากเกจิมาอย่างโชกโชนและเป้นเบื้องหลังของเกจิใหม่หลายรูป ไม่อยากจะกล่าวลึกๆว่าวิชาหลักๆของสำนักดังๆท่านได้สืบมาเเทบจะทั้งหมดมีรูปยืนยันผ่านการครอบครูเรียนมาจริง ของจริง
ไม่อยากนอกเรื่อง เเต่กระทู้งานบุญ ถ้าจะมาป่วนก็โผล่หัวเเสดงภาพมาเพราะคุณกำลังคุยอยู่กับคนที่มีตัวตน ถ้าไม่เเสดงตัวก็เชิญหดหัวต่อไป
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 9-3-2013 07:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากที่หลายๆท่าน สอบถามที่บูชา ผมก็จนปัญญาเพราะสร้างน้อยเพียง 108 ดอก ทำให้เป็นตำนาน
นอกจากจะตอบได้ว่าวัดอย่างเดียว ไปวัดไปกราบพระใหญ่ไปบูชาจากหลวงปู่เลยครับได้บุญมากมายชัวร์เลย
dew โพสต์เมื่อ 9-3-2013 15:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระผงของหลวงปู่ ราคาไม่แพงเลยนะครับ ตั้งใจว่าจะเก็บไว้หลายๆองค์ เหรียญก็สวยดีครับ
 เจ้าของ| artist โพสต์เมื่อ 9-3-2013 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
42# dew

ใช่ครับ พระผงของหลวงปู่ถูกดี
hew โพสต์เมื่อ 9-3-2013 20:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แสดงตัวหน่อยครับ ไม่คุ้นหรอกครับ พอดีพี่ผู้เขียนคนนี้ผมรู้จัก เเละเคยเดินทางไปทำบุญกับท่าน กล้าเเสดงค ...
ต้นฉบับโพสโดย artist เมื่อ 8-3-2013 22:05

ยังไม่ได้ว่าอะไรสักคำเลย ร้อนทำไมเนี้ยะ!!
KoKoBo โพสต์เมื่อ 9-3-2013 23:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วถ้ำจำปาทองนี่ เดินทางไปยังไงเหรอครับ

ลองหาจากพี่กู(เกิ้ล)แล้ว ไม่เจอสักที
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 09:00 , Processed in 0.180702 second(s), 6 queries , File On.