เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

จริงๆก็ไม่อยากเหลา พฤติกรรมหลายอย่าง ของเก๊ของยัดของเสริม

มันมีอะไร.. คงต้องบอกกันค่ะ.. เพราะพี่-น้องในเมืองจะได้ตาสว่างขึ้น!

ไอ้คร่อมมันทำพฤติกรรมอะไร?
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การลบหลู่ครูบาร์อาจารย์ไม่ว่าจะของคัย ถือว่าเป็นเรื่องที่ไม่น่าให้อภัยเป็นอย่างยิ่ง  ตัวผมถึงแม้จะไม่ใช่คนดี แต่ไม่เคยมีจิตคิดทุรยศต่อครูบาร์อาจารย์ท่านใดที่เป็นผู้ทรงความดี   กรรมใดคัยก่อกรรมนั้นย่อมตามสนอง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +3 ย่อ เหตุผล
monster + 3

ดูบันทึกคะแนน

tyler โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ถ้าใครไปถามยอดชายนายดากนายดากก็จะออกมาโต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย BuaHeMa เมื่อ 16-8-2012 19:38

ล็อกเก็ตช้างเย็ด 555 ชื่อนี้ผมเรียกคนแรกเลย ไม่นึกว่าจะเป็นที่จดจำขนาดนี้
picnicza โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จริงๆก็ไม่อยากเหลา พฤติกรรมหลายอย่าง ของเก๊ของยั ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 17-8-2012 09:26

เหลามาเลยพี่ทุกคนจะได้รู้ความชั่วที่มันทำไว้
supanat09 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่-น้องในเมืองจะได้ตาสว่างขึ้น!
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ล็อกเก็ตช้างเย็ด 555 ชื่อนี้ผมเรียกคนแรกเลย ไม่นึ ...
ต้นฉบับโพสโดย tyler เมื่อ 17-8-2012 09:30

เก่งปานนี้...ใครเขาจะลืมคะท่าน!
blackcircles โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงครูมีจริง
เดี๋ยวก็ได้ตายโหงตายห่ากันเป็นแถวๆหรอก

ถ้าจำไม่ผิด KONGSA นี่มันเคยก่อคดีแล้วไปขอขมาพ่อครูในเวบ
ท่านก็ไม่ได้เอาความอะไร ท่านเมตตาขนาดนี้ยังแว้งกัดท่านได้อีกนะ

ถ้าไม่สมองอัปปรีย์ ทำเรื่องนี้ไม่ได้จริงๆ

รวมถึงพวกที่เกี่ยวข้องด้วย ท่านไปทำอะไรให้พวกมึงเดือดร้อนวะ
zx10r โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ้าเฮ้ย ไอผู้ยิ่งใหญ่ เมิงไม่คิดมาเคลียในนี้หน่อยหรอเนี่ย แล้วผู้มีส่วนร่วม ผมว่าพวกคุณติดตามอ่านอยู่ตลอดนะ
ไม่ลองเข้ามา แก้ตัว ตามสันดาบ หรอครับ
attapol โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งอ่าน.....ตั้งแต่เริ่มต้นที่ท่านเจ้าเมืองตั้งกระทู้ฯ
อ่าน อ่าน อ่าน และอ่าน พยายามพิจารณาและไตร่ตรองอย่างที่สุด
สรุปได้คำเดียว....สั้นๆ!!
"พยาธิ"
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 17-8-2012 09:52
โอ๊ยยยย
เห็นภาพนี้แล้วรับไม่ไ่ด้
ยันต์เกาะเพ ...
ต้นฉบับโพสโดย sclassic เมื่อ 17-8-2012 09:11

"ระวังแรงครูและกรรมที่สร้างไว้นะ"นี่ท่านเตือนพวกสารเลว?

แต่เราขออนุญาติเตือนครูบ้าง
'ระวังแรงตัวจัญไรที่เข้ามาเกาะไว้นะ'

ครูมีสิทธิ์เลือกศิษย์..
ครูมีสิทธิ์ไม่เอาศิษย์..
ครูมีสิทธิ์แช่งศิษย์เนรคุณไว้ก่อนรับเป็นศิษย์!

ครูหลายคนมีเมตตา เอาศิษย์ทุกคน!
แต่สุดท้ายครูก็ต้องคอยรับปัญหาหนักอก ร่ำไป
คอยแก้ต่าง เวลามันทำเลว แล้วโยนขี้มาถึง

ถึงเวลากลับไปใช้วิธีเดิมเหมือนวัดเส้าหลิน

ก่อนมึงจะมาเป็นศิษย์กูมึงอดทนรออะไรได้บ้าง?

ถึงตรงนี้ วันนี้ทุกคนควรจะถึงบางอ้อ!
ว่าทำไม การไปเอาวัตถุมงคลของพ่อครูมันยากแสนยาก

แต่บทจะได้มาง่ายๆ เฮ้ยมันง่ายพิลึก
บางคนขึ้นเรือนไปขอเช่า..อาจไม่ได้

บางคนไปได้มาเป็นกำๆ

get แมะ?

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +5 ย่อ เหตุผล
soraphong + 5

suriyon โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ช่วยจัดหนักและจัดเต็มไปครับไอ้พวกเลวๆๆๆแบบนี้ {:8 ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 17-8-2012 09:10

ผมขออภัยครับท่านเจ้าเมืองคนงาม งั้นผมขอถอนครับ ขอใช้ครับว่า ไอ้พวกสารเลวมากๆๆ  แทนครับ
tonnot โพสต์เมื่อ 17-8-2012 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกคนนะครับ   คนดีชอบแก้ไข คนจัญไรชอบแก้ตัว
suriyon โพสต์เมื่อ 17-8-2012 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่งอ่าน.....ตั้งแต่เริ่มต้นที่ท่านเจ้าเมืองตั้งกระท ...
ต้นฉบับโพสโดย attapol เมื่อ 17-8-2012 09:44

คำว่า พยาธิ มันสุภาพไปครับท่านแมวน้อยกรุณาเปลี่ยนใหม่ด้วยฮ่าๆๆๆๆๆๆ
zx10r โพสต์เมื่อ 17-8-2012 10:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลายๆท่านที่อยู่ในกลุ่มเฟสของแก๊ง นี้ ผมเป็นห่วงจิตใจพวกท่านมากๆเลยที่พวกท่านเสพสื่อด้านเดียวแล้ว โง่งมงาย หลงเชื่อคำพูด ของคนแบบนั้น โดยไม่ถามข้อเท็จจริงจากฝ่ายที่ถูกกล่าวหา ว่า มีข้อเท็จจริง เป็นอย่างไร

บำรุงกำลังใจของพวกท่านเยอะๆ นะครับ เสพข้อมูลทั้ง 2 ฝ่าย และพิจารณาให้ถี่ถ้วน "สำคัญที่ใจ" จริงๆ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-8-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด CUTE19 เมื่อ 17-8-2012 10:29

มึงกับกูใครหน้าด้านกว่ากัน
โพสด่าที่ทำมาหาแดกแล้วยังเสือกอัพกระทู้ขายไม่เว้นแต่ละวัน
*ช่วยรับสายด้วยนะ เดี๋ยวจะโทรไปไกล่เกลี่ยเรื่อง"โล้นที่คุ้มกะลาหัวกูเน๊ยะ"*
มันส์ปาก มันส์มือ กันนักไอ้สารเลว
เรื่องเสื้อเสน่ห์มอญก็ประกาศอย่างเป็นทางการว่าให้คุณพ่อประคอง เสกอยู่
ของมาเมื่อไหร่จะรีบจัดส่งให้ทันก่อนวันไหว้ครู

แต่พอมีปัญหากลับส่ง PM มาบอกว่า"กูไม่อยากได้ของมึง กลัวใส่แล้วคัน"

โถ ไอ้หน้าหนังมีมึงคนเดียวหล่ะมั้งใส่แล้วคัน

"พฤติกรรม สันดาน แบบนี้คงเน่าถึงปากและตัวมึง
อาบน้ำบางนะสงสารคนที่เขาอยู่ใกล้มึงจริงๆ"
โทรกลับก็ไม่รับสาย ส่งข้อความไปไกล่เกลี่ย(อย่างเขาว่า)ก็ไม่โทรกลับ

ด่าว่าเมืองมันเงียบ เมืองมันเน่า ดูตัวเองหน่อยว่ะ"ไอ้หน้าหนัง"
ความเลวเกิดจากมึง ไม่ใช่เมือง ไม่ใช่กู
บอกกูทำตัวระราน เดี๋ยวจะทำให้ดูว่าเวลากูระรานจะเป็นยังไง

ถามหามารยาททางสังคม บอกให้แฟร์ แล้วมึงมีบ้างไหมสัส

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 5รัก +22 ร้อนแรง +39 ย่อ เหตุผล
soraphong + 2
cho + 4
บอส ดินแดง + 20
PHALAT + 15
Khunhonda + 20

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 4-5-2024 02:52 , Processed in 0.314769 second(s), 12 queries , File On.