เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
wongrad โพสต์เมื่อ 26-9-2012 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 26-9-2012 21:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปเจอมาครับ ลองอ่านดู ว่าเป็นไง..
สำหรับเสด็จแม่ยั่ว ...
ต้นฉบับโพสโดย แกะดำ เมื่อ 26-9-2012 15:34

ลองโทรไปหน่อยดีมั้ยยยยย
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 26-9-2012 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย PHALAT เมื่อ 26-9-2012 21:54

เอาเถิดน้องเอ๊ย คิดเสียว่ามันเป็นทางของเขา แค่เขาไม่เข้ามายุ่งกับเราเป็นพอ ทางใคร ทางมัน มองในมุมกลับ รู้ไว้ก็ไม่เสียหลายนี่นา รู้เขา รู้เรา เพื่อจะได้ไม่โดนหลอก ไอ้ครั้นจะให้เค้ามาประกาศว่า " คิดเช่าพระปลอม เชิญที่ร้านเรา " คงไม่มีใครทำมั๊ง ?
PHALAT โพสต์เมื่อ 26-9-2012 22:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาเถิดน้องเอ๊ย คิดเสียว่ามันเป็นทางของเขา แค่เข ...
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 26-9-2012 22:04

ก้อจริงอย่างพี่ว่าครับ
หิรัญ โพสต์เมื่อ 28-9-2012 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด หิรัญ เมื่อ 28-9-2012 23:18
ต้นฉบับโพสโดย PHALAT เมื่อ 26-9-2012 21:54

อ่านข่าวนี้นี่คนที่โพสต์ข้อความ ที่ท่านแกะดำ เอามาให้อ่านครับ
http://news.amatadesigns.com/ar/kamooypra-trang/
http://board.postjung.com/446107.html
http://www.thairath.co.th/today/view/49825
เห็นหน้าเห็นตาชัดๆ เหตุการณ์เมื่อปี 2552

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +50 ย่อ เหตุผล
PHALAT + 50 แหล่มมมม

ดูบันทึกคะแนน

anisa2521 โพสต์เมื่อ 29-9-2012 02:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านข่าวนี้นี่คนที่โพสต์ข้อความ ที่ท่านแกะดำ เอามา ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 28-9-2012 23:12

พี่หิรัญครับ คุณอำนาจ ใช่คนเดียวกันเหรอครับ? เพราะผมดูน่าจะคนละนามสกุลนะครับ(เคยส่งของให้กันอยู่)   และอีกอย่างนึง อำนาจที่ลิ้งค์มาอยู่ใต้ คนที่มีกับเว็บเรื่องอยู่สระบุรีมิใช่รึดหรอครับ?
anisa2521 โพสต์เมื่อ 29-9-2012 02:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่านข่าวนี้นี่คนที่โพสต์ข้อความ ที่ท่านแกะดำ เอามา ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 28-9-2012 23:12

พี่หิรัญครับ คุณอำนาจ ใช่คนเดียวกันเหรอครับ? เพราะผมดูน่าจะคนละนามสกุลนะครับ(เคยส่งของให้กันอยู่)   และอีกอย่างนึง อำนาจที่ลิ้งค์มาอยู่ใต้ คนที่มีกับเว็บเรื่องอยู่สระบุรีมิใช่รึดหรอครับ?
หิรัญ โพสต์เมื่อ 29-9-2012 10:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด หิรัญ เมื่อ 29-9-2012 11:00
พี่หิรัญครับ คุณอำนาจ ใช่คนเดียวกันเหรอครับ? เพร ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 29-9-2012 02:18

ร้านมหายันต์....สถานที่ร้านอยู่ใต้...เบอร์โทรก็ตามที่ท่านแกะดำลงไว้..ลองกูเกิลชื่อร้านดู  เขาก็ขายอยู่ที่ สยาม amulet นั้นเคยผ่านตาใช่มั้ยคนที่สระบุรีผมไม่ทราบครับว่าคนเดียวกันมั้ย หากลองตามไปที่ อีเมล์: เบอร์โทร ชื่อร้านไปดูครับ ชื่อเดียวกับคนในข่าว
เขาชื่ออะไรในสยาม ท่านanisa2521 ก็รู้จัก
anisa2521 โพสต์เมื่อ 29-9-2012 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร้านมหายันต์....สถานที่ร้านอยู่ใต้...เบอร์โทรก็ตาม ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 29-9-2012 10:58

ครับท่าน ผมคุ้นดีครับ เคยคิดว่าเป็นคนเดียวกันรึเปล่า เพราะแนวสายมหายันต์เหมือนกันครับพี่ แต่พี่เขาซื้อของผมในนี้ ผมส่งไปที่สระบุรีอ่ะครับและคนละนามสกุลด้วย ก็เลยคิดว่าน่าจะคนละคนกัน กลัวว่าจะผิดฝาผิดตัวครับ แต่พอทราบจากพี่หิรัญก็แจ่มแจ้งแล้วครับ ขอบคุณครับ
แกะดำ โพสต์เมื่อ 29-9-2012 20:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับท่าน ผมคุ้นดีครับ เคยคิดว่าเป็นคนเดียวกันรึเปล ...
ต้นฉบับโพสโดย anisa2521 เมื่อ 29-9-2012 11:06

สรุปแล้วผิดหรือถูกคนกันแน่ครับท่าน เพราะที่ผมไปเจอ มันมาจากเวปนี้ครับ ขอนุญาติท่านเจ้าเมืองแปะลิ้งค์ครับ http://www.gejisiam.com/shop/mahayant
พอดีผมเห็นว่าโพสวัตถุมงคลของ อ.หม่อม เลยเอามาชมกันครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 3-10-2012 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-10-2012 11:21
สรุปแล้วผิดหรือถูกคนกันแน่ครับท่าน เพราะที่ผมไป ...
ต้นฉบับโพสโดย แกะดำ เมื่อ 29-9-2012 20:09

เพิ่งเห็นจ๊ะท่านแกะดำ...เลยไม่ได้มาตอบ...เอาเป็นว่า ตามนี้ละกันนะคะ! อ่านแล้วลองพิจารณาดูว่า..มูลเหตุใดจึงต้องมีแถลงการณ์นี้ออกมา!

แหล่งกำเนิด 'เสด็จแม่ยั่วเมือง' แห่งแรกกลางโลกไซเบอร์
ตำนานเล่าขานประสบการณ์เสด็จแม่ยั่วเมืองจึงเิริ่มต้นครั้งแรกที่นี่!

แถลงการณ์เมืองเสน่ห์กาหลง เสด็จแม่ยั่วเมืองและพระเครื่องสายอาจารย์หม่อม

ขอประกาศให้ทุกท่านทราบว่า 'เว็บไซต์เมืองเสน่ห์กาหลง khalong.comไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผู้จำหน่ายเสด็จแม่ยั่วเมือง และพระเครื่องสายอาจารย์หม่อมตามเว็บไซต์ต่างๆ ดังนั้น ข้อความใด หรือเว็บไซต์ใดที่ตั้งตัวพยายามลอกเลียนแบบ หรือเขียนข้อความที่เกี่ยวข้องกับเมืองเสน่ห์กาหลง เราจะไม่รับผิดชอบ หรือตอบข้อซักถามใดๆทั้งสิ้น ที่สำคัญ เมืองเสน่ห์กาหลงไม่ได้เกี่ยวข้องกับอาจารย์หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ เราเป็นเพียงผู้ศรัทธาอาจารย์หม่อม และมักไปร่วมพิธีเพื่อชื่นชมบารมีท่านอย่างสม่ำเสมอเท่านั้น เสด็จแม่ยั่วเมือง และพระเครื่องอาจารย์หม่อมที่นำมาให้บูชาที่นี่ ได้มาจากลูกศิษย์ที่ปรารถนาให้เราร่วมทำบุญด้วยเท่านั้น

1. เมืองเสน่ห์กาหลง ขอสงวนสิทธิ์ งดตอบคำถามที่เกี่ยวข้องกับประวัติของอาจารย์หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ
2. เมืองเสน่ห์กาหลง ขอสงวนสิทธิ์ งดการวิพากษ์วิจารณ์ตีเก๊ แท้ ลำดับรุ่น พระเครื่องสายอาจารย์หม่อม ที่ท่านนำมาจากเว็บไซต์ต่างๆ

3. เมืองเสน่ห์กาหลง ขอสงวนสิทธิ์ งดการพิสูจน์กลิ่นน้ำมันว่านมหารัญจวนของเสด็จแม่ยั่วเมืองที่มาจากเว็บไซต์ต่างๆ
4. เมืองเสน่ห์กาหลง ขอสงวนสิทธิ์ งดการวิพากษ์วิจารณ์ถึงประวัติผู้ขาย แหล่งที่มาของเสด็จแม่ยั่วเมือง และพระเครื่องสายอาจารย์หม่อมที่มาจากเว็บไซต์ต่างๆ

มูลเหตุแห่งความศรัทธาอาจารย์หม่อมนั้นต่างกรรม ต่างวาระ เป็นความศรัทธาส่วนตัวของเจ้าเมืองกาหลงเท่านั้น เราไม่เคยพยายามชักจูงให้ท่านต้องศรัทธาตามเสมอไป โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล ท้ายนี้ ขอบารมีท่านอาจารย์หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ จงปกป้อง คุ้มครอง ปกปักษ์รักษา สมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงให้มีแต่ความเจริญรุ่งเรืองตลอดกาล
จึงเรียนมาเพื่อให้ทราบทั่วกัน
เจ้าเมืองกาหลง
ประกาศ ณ. วันอาทิตย์ที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2554

ลองคลิ๊กอ่านดูนะคะ
แถลงการณ์เมืองเสน่ห์กาหลง เสด็จแม่ยั่วเมือง และพระเครื่องสายอาจารย์หม่อม

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +15 ร้อนแรง +15 ย่อ เหตุผล
Kasemnoi + 15 + 15

winny โพสต์เมื่อ 3-10-2012 22:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หุหุ......นึกว่าจะไม่มีใครรู้ข่าวนี้ซะอีก 2-3 ปีมาแล้ว!!!!!  ไม่อยากต่อความยาวสาวความยืด เจ้าเมืองรู้เรื่องนี้ดีครับ เอาเป็นว่าเราไม่ระรานใคร แต่ถ้าใครมันเสือกมาระรานเรา เราก็ไม่ถอย!!!""

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +7 หลง +20 ร้อนแรง +15 เสน่ห์แรง +15 ย่อ เหตุผล
zx10r + 7
Kasemnoi + 15 + 15
CUTE19 + 20

Bangpool โพสต์เมื่อ 6-10-2012 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำความสะอาดเมือง
winny โพสต์เมื่อ 7-10-2012 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทำความสะอาดเมือง
ต้นฉบับโพสโดย Bangpool เมื่อ 6-10-2012 11:57

ไม่รู้ว่าความสกปรกมันจะคืบคลานมาเมื่อไหร่น่ะสิครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 7-10-2012 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ว่าความสกปรกมันจะคืบคลานมาเมื่อไหร่น่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย winny เมื่อ 7-10-2012 20:39

มันก็จะยังคงมีมาเรื่อย ๆ แหล่ะท่าน นี่แหล่ะจะเป็นบทพิสูจน์ ของเราชาว " เมืองเสน่ห์ ... กาหลง "
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 17:39 , Processed in 0.240664 second(s), 11 queries , File On.