เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
PHALAT โพสต์เมื่อ 20-9-2012 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เหมื่อนกิง โค๊กอะึรับน้า บรื๊อออออออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ระระรัวๆๆ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
monster โพสต์เมื่อ 20-9-2012 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆเป็นจังใด๋กันหนอ น้องรอคลิปวิดิโอจอมขมังเวทย์ ฉายา "กูไม่ใหญ่ เเต่ญาติกูใหญ่ กูกระทื้บใครก็ไม่ผิด" อยากเห็นๆ
PHALAT โพสต์เมื่อ 21-9-2012 00:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆเป็นจังใด๋กันหนอ น้องรอคลิปวิดิโอจอมขมังเวทย์ ฉ ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 20-9-2012 23:50

สงสัยได้คลิบ แผนดินไหวมาก่อนอะคิๆ
monster โพสต์เมื่อ 21-9-2012 00:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยได้คลิบ แผนดินไหวมาก่อนอะคิๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย PHALAT เมื่อ 21-9-2012 00:09

คลื่นลูกยักษ์เลยครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 21-9-2012 00:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Khunhonda โพสต์เมื่อ 21-9-2012 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Taenaka โพสต์เมื่อ 21-9-2012 11:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันยังไม่จบหรอ มหากาพ นี้ ยาวนานครับ
แกะดำ โพสต์เมื่อ 21-9-2012 11:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มันยังไม่จบหรอ มหากาพ นี้ ยาวนานครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Taenaka เมื่อ 21-9-2012 11:31

ยังครับโบราณว่าไว้ตีงูต้องเอาให้ตายอย่าตีแค่ให้หลังหัก เพราะถ้ามันไม่ตายมันจะมาแว้งกัดเอา..
...คนอย่างไอ่ดาก ต้องอย่าให้มันไปหลอกหากินกับความศรัทธาของผู้คนได้อีก......

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +14 หลง +29 ย่อ เหตุผล
kraisit + 14
PHALAT + 29

ดูบันทึกคะแนน

Taenaka โพสต์เมื่อ 21-9-2012 11:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับผม เอามันให้จม
PHALAT โพสต์เมื่อ 21-9-2012 17:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จัดให้มันจบ
bas โพสต์เมื่อ 23-9-2012 02:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ว!!!! นี่มันอะไรกันนี่ แค่ไม่ได้เข้ามาในเมืองพักเดียวมีเรื่องมีราวกันใหญ่โต กว่าจะตามอ่านจนหมดทำเอาปวดตาเหมือนกันนะเนี่ย ....
ขอแนะนำตัวก่อน สวัสดีพี่น้องชาวเมืองกาหลงนะครับ ผมชื่อบาสครับ ผมก้อเปนคนนึงนะครับที่สนใจในเรื่องราวของเครื่องรางและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ผมได้มีโอกาศมาเปนสมาชิกในเมืองนี้นานพอสมควรเพียงแต่ไม่ค่อยได้โชตัวเท่าไหร่ หลายคนที่อยู่มานานน่าจะจำผมได้จากกิจกรรมแพลนกิ้งที่ท่านเจ้าเมืองเคยจัด นึกภาพบุรุษไปรษณีย์แพลนกิ้งบนรถคู่กายออกคงร้องอ๋อ ผมสนใจในตะกรุดและเครื่องรางทางเหนือหรือสายล้านนามาก ทำหั้ยผมกลายเปนคนนึงที่ติดตามผลงานของคุณประสิทธิ์ ยอมรับเลยว่าได้เครื่องรางจากเค้าเยอะพอสมควร  ตอนแรกผมรู้สึกดีกับมิตรภาพและดีใจมากนะครับที่ได้มีโอกาศเปนเจ้าของเครื่องรางสายล้านนา ก้อเปนเหมือนอย่างที่ทุกคนพูดถึงกันครับ ว่าผลของเครื่องรางคือเงียบ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ซึ่งผมไม่ค่อยใส่ใจเรื่องนั้น เพราะผมพอใจที่ได้ครอบครองเครื่องราง เปนความสุขส่วนตัวเล็กๆน้อยๆน่ะครับ แค่คิดว่าไม่ค่อยได้พกคงไม่ค่อยมีผล เพราะเครื่องรางประจำตัวผมจะเปนเครื่องรางจากสำนักสักยันต์บัวแปดกลีบทั้งนั้น (ผมคนชลบุรีครับ ^^) แต่มีบางเวลาที่อยากลองของมั่งก้อพกเครื่องรางของคุณประสิทธิ์ออกมาบ้างเปนบางเวลาแต่ก้อไม่มีผลอะไรเกิดขึ้น จนมีเรื่องที่ทุกคนกำลังหั้ยความสนใจเกิดขึ้น ผมยอมรับครับว่าเสียความรู้สึกมากๆ เพราะผมเชื่อมาตลอดว่าผมได้ครองครอบเครื่องรางของอาจารย์สม และนับถืออาจารย์สมมาตลอดทั้งที่ไม่เคยได้มีโอกาศไปกราบท่าน ผมเสียความรู้สึกกับการที่คุณประสิทธิ์มาเล่นกับความศรัทธาของผมแบบนี้ ส่วนตัวผมไม่คิดจะไปอาฆาตแค้นหรือตามทำร้ายเค้านะครับ เพราะไม่อยากมีเวรมีกรรมต่อกันอิก คิดว่าสิ่งที่เค้าเอาจากเราไปคงเปนสิ่งที่เราเคยทำกับเค้าไว้ในชาติที่แล้ว แล้วผมคงไม่อยากเจอกับเค้าอิกในชาติหน้าแน่นอน และผมคงไม่เอาเครื่องรางของเค้าไปปล่อยหั้ยคนที่ไม่รู้บูชาต่อแน่นอนเพราะผมไม่อยากหั้ยคัยต้องมาเจอเหตุการณ์แบบผม สิ่งที่ผมจะทำกับเครื่องรางคงทำลายหรือไม่ก้ออาจจะเอาไปคืนเจ้าของเค้า และหวังว่าคงไม่มีเวรกรรมกันอิก ผมอยากจะขอบคุณพวกพี่ๆที่ทำหั้ยความจิงเปิดเผยจะได้ไม่ต้องมีคนตกเปนเหยื่อของคนพรรค์นี้อิก ถ้ามีโอกาศผมก้ออยากขึ้นไปพบอาจารย์สมด้วยตัวเองนะครับ หวังว่าคงจะได้ความรู้ดีๆจากเมืองนี้ต่อไปอิกนานๆนะครับ ขอบคุณครับ ^^
แม๊ก โพสต์เมื่อ 23-9-2012 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องนี้ยืดเยื้อเกินไป ก็จะจบแบบเดิมๆคือจอมหลอกลวงจะเก็บตัวซักระยะ และกระทู้นี้ก็จะเริ่มเงียบ พักใหญ่อาจเป็นเดือนหรือหลายๆเดือนเรื่องจะซา(ตอนนี้ก็เริ่มซาแล้ว) จอมหลอกลวงจะไปตั้งรกรากที่อื่น ปั้นตัวเองขึ้นมาใหญ่ในดินแดนอื่นใหม่กว่าเราจะรู้ตัวและตามมันได้พร้อมแฉ เราก็หมดความน่าเชื่อถือในถิ่นใหม่ที่มันไปตั้งรกรากแระ เพราะฉนั้น จะจัดก็รีบจัดเอาให้ม้วนเดียวจบครับ จัดแล้วต้องเอาชุดลืมโลกให้มันเข็ดไปนานแสนนาน รอบนี้เล่นสงครามจิตวิทยากับมันนานเกินไป แรกๆก็ดูเหมือนจะได้ผลมันคงลนลานไปพอสมควร นานวันเข้ามันชินแล้วตั้งหลักได้แล้วมันก็เริ่มใหม่ ถ้าท่านตามไปแฉมันถึงที่อื่นที่มันอยู่มันก็จะบอกว่าจบกันไปแล้วอย่ามาจองเวรกันอีกเหมือนที่มันเคยทำกับคุณมะนาว รีบจัดซะครับ ก่อนจะไม่ได้เป็นฝ่ายถือไพ่เหนือกว่าอีกต่อไป!!!!
แกะดำ โพสต์เมื่อ 23-9-2012 18:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
^^^^^อย่าได้เป็นห่วง
เรื่องนั้นเลยครับ...
เพราะตอนนี้ ทีมงานของผมก็ส่องๆเวปหลายเวปอยู่เหมือนกัน...
....ตอนนี้ทั้งไอ่ดาก อี่ก้อง สะรัน แกละหน้าวัง  และหอยหมี ต่างก็เก็บตัวเงียบ ไม่กล้าโพส..
โชว์หรือขาย วัตถุอัปมงคลของพวกมันในเวปต่างๆ.....
เพราะกลัวว่าจะโดนแฉในเวปนั้นๆครับ ....
ถ้ามันโพสเมื่อใด....ผมจะก๊อปลิ้งค์มาให้ทั่นๆครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
kraisit + 20

ดูบันทึกคะแนน

PHALAT โพสต์เมื่อ 23-9-2012 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
^^^^^อย่าได้เป็นห่วง
เรื่องนั้นเลยครับ...
เพราะตอนนี้ ท ...
ต้นฉบับโพสโดย แกะดำ เมื่อ 23-9-2012 18:51

สุผโข้ยยยย
Pabong โพสต์เมื่อ 23-9-2012 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ทราบตื้นลึกหนาบางของคุณประสิทธิ์ นะครับ แต่ผมเป็นลูกศิษย์ของพ่อสมคับ อยากจะบอกทุกท่านว่าเครื่องรางของพ่อสมใช้ได้ผลจริง ๆ คับ ท่านต้องมาที่บ้านต๋มครับ พ่อจะเสกกำกับทาน้ำมันของพ่อ เสกจนเราทึ่ง จากนั้นท่านจะให้เรายื่นมือไปรับ แล้วพ่อก็จะเสกกำกับ มอบให้กับเจ้าของ มีโอกาสขึ้นมา โพส์บอกกันได้นะครับ จากครูสอนภาษาอังกฤษแต่สนใจในคาถาอาคมล้านนา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 21:44 , Processed in 0.247515 second(s), 10 queries , File On.