เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จุดจบ! กุ้ยคีย์บอร์ด ตราบาปแห่งเมืองกาหลง!

[คัดลอกลิงก์]
RORRUK โพสต์เมื่อ 24-9-2012 15:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด RORRUK เมื่อ 24-9-2012 15:56

อ้างอิงจากท่านเจ้าเมือง...นะ...นี่คือบ้านของจอมเวทย์แห่งสันกำแพง..
ปล.1ขอตำหนิเจ้ากรรมนายเวรท่านนี้สักนิดนะคะ..ความจริงถ้าท่านปรารถนาไปเยี่ยมไอ้เหี้ยตนนี้ ท่านควรนำภาพนี้ไปไว้ที่กระทู้จุดจบค่ะ! ท่านเอามาตั้งกระทู้ใหม่เยี่ยงนี้ ใครจะรู้เรื่องความชั่วของมันเล่า?....จะให้ดีให้ขลัง ท่านควรเปิดหน้า โพสแม่งลงในกระทู้จุดจบเลย! แบบนี้มันไม่ 'ถึงใจ' หวะ!
1347625899306.jpg 1347624446773.jpg
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
winny โพสต์เมื่อ 24-9-2012 16:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขอกราบเรียนชาวเมืองที่ติดตามกระทู้นี้ด้วยนะครับ......ตอนแรกนั้นผมประมาณการณ์ไว้ว่าจะขึ้นไปเชียงใหม่วันที่ 20 กย. นี้ั แต่ติดขัดเรื่องปัญหาน้ำท่วม(กะว่าจะขับรถไปจะได้เรื่อยเปื่อยได้หลายที่หน่อย) และติดงานด่วนนิดหน่อยเกี่ยวกับงาน(การย้ายบานการปฏิบัติงานไปที่สนามบินดอนเมือง วันที่ 30 กย นี้) ตอนนี้เลยมีทั้ง งานราษฏร์-งานหลวงเต็มไปหมดเลย เด๋วสะดวกเมื่อไหร่จะแจ้งอีกครั้ง.....การจะจัดการกับ"กึ่งคนกึ่งสัตว์อย่างไอ้ดากหมาประสิทธิ์" ถ้าจะเอาแบบเป็นเรื่องเป็นราวเป็นทางการ มันต้องมีข้อมูลและหลักฐานที่แน่นกว่านี้ครับถึงจะดำเนินการได้ ซึ่งขณะนี้รุ่นใหญ่เค้ากำลังติดตามพฤติกรรม ของมันอยู่อย่างใกล้ชิดไม่ได้ละทิ้งแต่อย่างใดครับ "เค้าเอาแน่เค้าเอาจริง" แต่ด้วยวิธีใดนั้นผมก็ยังไม่ทราบเช่นกันครับ แต่พี่เค้าย้ำว่า"กูไม่ปล่อยมันแน่นอน" แต่ด้วยมันสมองอันน้อยนิดและน่ารักของผม ผมอยากเจอมันด้วยตัวเองก่อน ส่วนจะทำอะไรยังไงนั้น ค่อยว่ากันอีกที ส่วนที่เงียบไปหายไปเพราะว่ามีภารกิจส่วนตัวเช่นเรื่องงาน นั่น นี่ โน่น มากมายครับ ทำยังไงได้ ไอ้เราๆท่านๆไม่ได้ผลิต ของอัปมงคลขายเป็นอาชีพอย่าง "ไอ้ประสิทธิ์ระเบิดถังขี้" มันนี่ครับ...ที่วันๆรีดนมวัวไปส่งตลาดตอนเช้า หลังจากนั้นก็ว่างทั้งวัน เลยมีเวลาคิดสิ่งชั่วๆได้มากมายอย่างที่ผ่านมา

ล่าสุดมันคงเห็นกระแสการระดมด่าและสาวไส้ของบรรดาสมาชิกในเมือง กำลังลดลงและคงจะเงียบไปในที่สุด เพราะมันเข้ามาติดตามข่าวอยู่อย่างสม่ำเสมอชนิดหน้าต่อหน้า
มันชะล่าใจคิดว่าคงรอดแล้ว เลยออกมาผลุบๆโผล่ๆอยู่แถวๆหลังคอกวัวที่มีอยู่ 2-3 ตัวของมัน มันยังหากินหลอกชาวบ้านต่อไปไม่สะดวกเท่าที่ควรแล้วล่ะครับสำหรับช่วงนี้
เพราะก่อนหน้านี้มันแทบไม่อยู่บ้าน หนีไปนู่นมั่งนี่มั่งอยู่ไม่เป็นที่เพราะกลัวโดนตีนคนที่มันหลอกเค้าไว้เยอะ....ให้มันสบายใจไปก่อน งานนี้แว่วๆมาว่ายาวใครที่ว่าจบ สงสัยต้องรบกวนติดตามกันยาวๆอีกทีล่ะครับ....ก็เล่นเอาอาจารย์ของพี่เค้า ไปเปรียบเทียบกับเด็กอนุบาลใครจะยอมล่ะครับ...ของแบบนี้ต้องเงียบๆแล้วถึงตัวเลยทีเดียว!!!!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 6รัก +57 หลง +15 ร้อนแรง +31 เสน่ห์แรง +65 ย่อ เหตุผล
zx10r + 7
monster + 16
แม๊ก + 10
หิรัญ + 15
Kasemnoi + 15 จัดไปอย่าให้เสีย ...

ดูบันทึกคะแนน

Kasemnoi โพสต์เมื่อ 24-9-2012 16:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Kasemnoi เมื่อ 24-9-2012 16:52

รับทราบ ทุกอย่างตามนั้น

เรียน คุณโลกสวย ทุกท่าน

รายละเอียดในกระทู้นี้ทั้งหมด

มีที่มา ที่ไป ใครจะคิดอย่างไรนั้น

" นานาจิตตัง "

แต่เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น " เรา "

ไม่สามารถทำใจยอมรับได้

กับพฤติกรรม " เควี่ยๆ " ของมัน

เสนอมายินดีรับฟัง แต่ "เรา"

ก็มีเหตุผลของ " พวกเรา "

ด้วยเช่นกัน จบข่าว !

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +15 หลง +20 ร้อนแรง +26 ย่อ เหตุผล
zx10r + 7
monster + 26
CUTE19 + 20
winny + 8

PHALAT โพสต์เมื่อ 24-9-2012 20:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ร ...
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 24-9-2012 16:50

.......
Sutep โพสต์เมื่อ 25-9-2012 08:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ทราบตื้นลึกหนาบางของคุณประสิทธิ์ นะครับ แต่ผมเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pabong เมื่อ 23-9-2012 20:55

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่ลำปาง ไปเชียงใหม่บ่อยครับ ถ้าไปอีกครั้งรบกวนท่านพาไปหาพ่อหนานสมด้วยครับ ผมจะไปสนทนาฝากตัวเป็นศิษย์ท่านแบบเปิดเผยหน้าตาไม่แอบเหมือนใครบางคนครับ ยังไงPMเบอร์โทรให้ผมด้วยครับ ...
   ถ้าท่านได้มาลำปางก็บอกผมได้ทุกเมื่อครับ ยินดีพากินพาเที่ยวครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 25-9-2012 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้างอิงจากท่านเจ้าเมือง...นะ...นี่คือบ้านของจอมเวทย์แ ...
ต้นฉบับโพสโดย RORRUK เมื่อ 24-9-2012 15:50

รอให้ผมไปเชียงใหม่อีกครั้งครับ  ผมจะขอพิกัดGPSจากคนในนี้แล้วไปเคาะประตูบ้านเรียกน้องดากขอ              กินน้ำสักแก้วครับ
Kasemnoi โพสต์เมื่อ 25-9-2012 09:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไม่มีไรหรอก น้าแก่แล้วก็พร่ำเพร้อไปเรื่อยแหล่ะ
wongrad โพสต์เมื่อ 25-9-2012 09:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ทราบตื้นลึกหนาบางของคุณประสิทธิ์ นะครับ แต่ผมเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pabong เมื่อ 23-9-2012 20:55

ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ...ว่างๆพาผมไปกราบพ่อสมหน่อยนะครับ..ไม่รู้จักที่..ว่าอยู่ตรงไหน...อยากไปหาพ่อสมมากเลย..

wongrad โพสต์เมื่อ 25-9-2012 09:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอให้ผมไปเชียงใหม่อีกครั้งครับ  ผมจะขอพิกัดGPSจาก ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 25-9-2012 08:51

ไม่ต้องใช้แล้วครับป๋า...ตั้งพิกัดแล้วล๊อกไว้เรียบร้อยแล้ว.....
winny โพสต์เมื่อ 25-9-2012 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด winny เมื่อ 25-9-2012 10:37
ร ...
ต้นฉบับโพสโดย Kasemnoi เมื่อ 24-9-2012 16:50

ชัดเจนและเห็นด้วยกับน้าหนวดนะครับ บางท่านมองโลกนี้ช่างสวยงามมากมาย แต่พอเข้ามาพบเจอเหตุการณ์ และถ้อยคำสาปแช่งด่าทอในกระทู้นี้ แล้วเกิดรับไม่ได้ขึ้นมา...รบกวนท่านที่มองโลกสวยทั้งหลายลองกลับไปอ่านพร้อมทั้งเรียบเรียงเหตุการณ์หร้อมหลักฐานความเหี้ย ของไอ้สันดานเนรคุณพวกนี้ ได้ืั้กระทู้แรกไล่เรียงมาเรื่อยๆเลยครับ....

แล้วท่านจะรู้ว่าทุกอย่างมันมีเหตุและผลในตัวของมันเองอยู่แล้ว!!!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +38 ร้อนแรง +15 เสน่ห์แรง +15 ย่อ เหตุผล
Kasemnoi + 15 + 15 จุ๊บๆ
monster + 38

zrkonixx โพสต์เมื่อ 25-9-2012 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องใช้แล้วครับป๋า...ตั้งพิกัดแล้วล๊อกไว้เรีย ...
ต้นฉบับโพสโดย wongrad เมื่อ 25-9-2012 09:05

เล็ง...ล๊อค.....ยิง !!!  
Pabong โพสต์เมื่อ 25-9-2012 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 2483# wongrad

ยินดีครับผม
Pabong โพสต์เมื่อ 25-9-2012 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครมาเชียงใหม่ ไม่ทราบว่าไปบ้านพ่อสมอย่างไร ยินดีแนะนำครับผม
bestpda777 โพสต์เมื่อ 26-9-2012 15:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แกะดำ โพสต์เมื่อ 26-9-2012 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด แกะดำ เมื่อ 26-9-2012 15:37

ไปเจอมาครับ ลองอ่านดู ว่าเป็นไง..
สำหรับเสด็จแม่ยั่วเมืองเนื้อผง ยังมีผู้ที่สับสนอยู่อีกอย่างเยอะเลยครับ เกี่ยวกับยันต์กลับกับยันต์ไม่กลับ โดยเฉพาะที่โพสต์ขายกันอยู่ตามเว็บทั่วไป ทั้งนั้นเลยครับ!!!จะบอกให้ ลุง..นี่แหละคนแรก ที่นำพระสายมหายันต์ ของอ.หม่อม มาเล่นอยู่ในโลกไซเบอร์ บอกได้เลยเต็มๆ ว่าทุกท่านที่รู้จัก อ.หม่อม นั้นก็คือ ลุง...เองแหละ ในช่วงหลังพอท่านดัง ก็เริ่มมีบางเว็บเริ่มแอบอ้าง...ว่าเป็นลูกศิษย์คนใกล้ชิด ถึงขนาดนำประวัติของท่านไปลง (แบบมั่ว..ชัวร์ครับ) นำรูปพิธีกรรม นำรูปที่ลุงส่งไปทางเมล์ไปลง ทำให้มีผู้หลงเชื่ออย่างเยอะ ว่าตัวเองเป็นลูกศิษย์ หรือ สายตรง (ขอบอกเลยครับว่ามั่ว มีอย่างเดียวคืออยากขายของ..เท่านั้นเองแหละครับ ขนาดอาจารย์ที่เขาเคยบอกว่า..รักเหมือนพ่อคนที่2 แล้วทุกวันนี้ก็เขียนว่าเขาอยู่ในเว็บของตัวเองนั่นแหละ..พอหันมาเอาดีพระสายอ.หม่อม (ลุงคนแนะนำเขาเอง...)ได้เงินเป็นกอบเป็นกำ ร่ำรวยไปจนอ้วนพลีเลยครับตอนนี้ แล้วยังหาว่า...พระที่เขาขายกันอยู่ในโลกไซเบอร์ เป็นพระขโมยมา ของตัวเองได้มาบริสุทธิ์ ยังบอกอีกว่า พระที่อื่นไม่มีพุทธคุณเพราะได้มา(ขโมยมาทำนองนั้น) ใช้ไร?คิดก็ไม่รู้ ขอบอกเลยครับ..ว่าพระที่เขาโพสต์ขายอยู่ในเว็บของเขาเองนั้นก็คือแหล่งที่เอามาจากทั่วๆ ไปที่คนอื่นได้เหมือนกัน (ไม่มีอะไรหรอก..ก็การตลาดยังไง) จะขายอยู่เว็บเดียว ว่างั้นเถอะ...ยังมีอีกมากมายครับ แต่เอาไว้เท่านี้ก่อนแล้วกัน..

เนื้อผงเสด็จแม่ยั่วเมือง
สร้างมา 2 รุ่น
รุ่นที่ 2 จะมีสองพิมพ์
ขนาดจะเขื่องหน่อย.. สังเกตุยันต์รุ่นที่ 2 ให้ดี
เป็นยันต์ธรรมดา
นั่นแหละคือยันต์ไม่กลับ
ยันต์จะเหมือนกันกับสีม่วงที่ลุงโพสต์ขายอยู่
ก็คือยันต์ไม่กลับ
แต่องค์ที่เปรียบเทียบให้ดูคือยันต์กลับครับ
ยันต์ไม่กลับมีอยู่ 2 สี คือ สีม่วง กับสีแดง นอกนั้นสีอื่นยันต์กลับหมดครับ (ข้อมูลถูกต้องแม่นยำครับ
สำหรับพระสายมหายันต์
อาจารย์หม่อม
พุทธิโพธิสัตว์
นิรนามไตรภูมิ (สงสัยอะไรสอบถามได้ครับ
)

**********ร้านมหายันต์ไตรภูมิ มีแต่ของแท้ๆ และประวัติพระสายมหายันต์ถูกต้องแม่นยำครับ*******

////////////////สำหรับเสด็จแม่ยั่วเมืองเนื้อผงนั้น ถ้าองค์ไหนที่อยู่ในน้ำมันว่านมหารัญจวนนาน จะทำให้ขอบมีรอยบิ่นกระเทาะไปบ้าง เพราะเนื้อผงจะชุ่มด้วยน้ำมันว่านสุดวิเศษไว้อย่างมาก/////////////

ลงประกาศเมื่อ: 12 ส.ค. 2555
โทรศัพท์:

0814590418

อีเมล์:
amnkru@gmail.com
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 16-5-2024 12:50 , Processed in 0.316615 second(s), 12 queries , File On.