เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แบนนายประณต (pradee) เอาของมาล่อโพสในห้องประสบการณ์ โปรโมตงั่งเขมร และเว็บอื่น!

[คัดลอกลิงก์]
แกะดำ โพสต์เมื่อ 11-8-2012 20:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็จ้องอยู่นานว่าเมื่อไหร่จะแบนสักที เพราะงั่งที่ว่าผมไปเที่ยวที่โรงเกลือมีเป็นเข่งๆ ไอ้เราจะปากมากก็กลัวโดนสมาชิกว่าเอา

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 3รัก +47 หลง +12 ย่อ เหตุผล
cho + 12
songwut + 15
monster + 32

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nyuosho โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าก็เป็นความคิดที่ดีนะที่ให้ทุกคนเสียตังค์บำรุงเวป จัดไปเลยทุกคน จะได้ยืนยันตัวตนกันด้วย ไม่งั้นก็ก่อนสมัครก็ส่งเอกสารยืนยันตัวตน ถึงจะเป็นสมาชิกได้อะไรก็ว่าไป เอาให้เคลียร์ ออกกฎไปเลย เอาให้ละเอียดๆ จะได้ไม่มีปัญหาตามหลัง ใครๆก็อยากขายของตัวเองกันทั้งนั้น จะได้จบๆ กฏเค้าก็มีบอกไว้แล้ว ทำไมไม่ชอบทำตาม หรือว่ากฏมันไม่เคลียร์

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +15 หลง +14 ย่อ เหตุผล
Zaffarano + 15
cho + 14

popalifez โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบใจเจ้าเมืองเด็ดขาดมาก!!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +40 ย่อ เหตุผล
cho + 40

zx10r โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฟันหลอ กันไปจ้า

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +8 ย่อ เหตุผล
cho + 8

Yodtong โพสต์เมื่อ 11-8-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดผู้บริหาร ถ้าผู้บังคับใช้กฎหมายของประเทศเราเอาแบบอย่างผู้บริหารของเมืองนี้ ประเทศของเราคงไปได้ไกลกว่านี้หลายเท่านัก กฎต้องเป็นกฎ  ท่านเจ้าเมืองทำถูกต้องแล้วครับ และบอกดังๆอีกครั้งว่า    ผมรักเมืองนี้ครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +60 ย่อ เหตุผล
cho + 60

monster โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอมูลเยอะไม่ใช่ว่าจะจริงเเท้เเน่นอนเสมอไป พวกนี้น่ากลัวมาก เพราะเอาความรู้ที่ตนมีเยอะมาใช้หลอกลวงคนอื่น

ผมก็เห็นว่ามันค่อนข้างแปลก รูปร่างคล้ายๆกับท้องตลาดที่เขาหลอมกันส่งทั่วประเทศทั่วไป เเต่ด้วยข้อมุลที่เขาอธิบายค่อนข้างเเน่นบวกแฟนคลับค่อนข้างเยอะ เราข้อมูลไม่เเน่นท้วงไปจะเสียป่าวๆ ..... ฝากคนที่บูชาไปนะครับ(น่าจะหลายหลักเลย) ลองเอาไปตรวจหาค่าคาร์บอน-14ดู ว่าอายุพ่องั่งถึงจริงรึป่าว ฮุฮุ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +7 ย่อ เหตุผล
zx10r + 7

หิรัญ โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แค่สายตาอายุโลหะก็ไม่ผ่านครับ เขาบอก 150 ปี  หากใครเคยศึกษาวิธีดูเนื้อโลหะทองผสมออกสำริด ก็จะดูออกครับ
monster โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่สายตาอายุโลหะก็ไม่ผ่านครับ เขาบอก 150 ปี  หากใครเ ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 11-8-2012 22:41

ผมดูไม่เป็นอะครับ
หิรัญ โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมดูไม่เป็นอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 11-8-2012 22:44

เรื่องโลหะหล่อ ต้องว่ากันยาววว..ผมอาศัยโดนค่าครูไปเยอะเมื่อสักสิบปีก่อน
ตอนนั้นคลั่งพระปิดตาปั้นลอยองค์หล่อเทเบ้านี่แหละ มีเก็บไว้ตอกย้ำจิตใจอยู่หลายองค์ คิดเป็นเงินก็หลายสตางค์ ไปเปิดดูเห็นทีไรเซ็งทุกที

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1หลง +9 ย่อ เหตุผล
monster + 9

monster โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องโลหะหล่อ ต้องว่ากันยาววว..ผมอาศัยโดนค่าครูไ ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 11-8-2012 22:50

ประสบการณ์ตรงราคาแพงเลยนะครับ
หิรัญ โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ตรงราคาแพงเลยนะครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 11-8-2012 22:52

ถึงตอนนี้ใครยังไม่โดนก็จ่ายค่าครูกันไป  ของฟรีในโลกมี แต่หายากจัง...
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอ้เรื่องมาโปรโมต นิวว่าก็ไม่เท่าไหร่นะ

นิวคะ... นิ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 11-8-2012 20:04

นิวไม่ได้ซื้ออะครับพี่โช แต่นิวสนใจและสะสม งั่ง อยู่พอสมควรไง เลยมีโอกาสคุยแลกเปลี่ยนข้อมูลกับ คุณpradee อยู่หลายครั้ง และก็พอเห็นว่าข้อมูลที่คุณ pradee พูดก็มีส่วนถูกต้องและอาจจะยังเป็นประโยชน์กับหลายๆคนที่สนใจเรื่องนี้ แต่เห็นหลายๆท่านที่โพสก่อนหน้านี้ เหมือนกับว่า คุณpradee เข้ามาหลอก หรือให้ข้อมูลที่ไม่จริงซะทั้งหมด เลยเสนอความคิดเห็นในส่วนนี้ฮะว่าไม่เข้าใจ

แต่ส่วนเรื่องการลักลอบขายของในเมือง เรื่องนี้นิวเข้าใจดีอยู่แล้ว ว่าทำแบบนี้ไม่ถูกกฏ อยู่ในเมืองนี้มาก็นานอยู่ เข้าใจเจตนาของพี่โชวดีอยู่แล้วฮะ  ไม่ได้ปกป้องหรือโต้แย้งเรื่องนี้แต่อย่างใด  
monster โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถึงตอนนี้ใครยังไม่โดนก็จ่ายค่าครูกันไป  ของฟร ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 11-8-2012 22:55

มีของพ่อครูศิริพงศ์ฟรีอยู่ครับ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 11-8-2012 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องโลหะหล่อ ต้องว่ากันยาววว..ผมอาศัยโดนค่าครูไ ...
ต้นฉบับโพสโดย หิรัญ เมื่อ 11-8-2012 22:50

พี่หิรัญ ต้องนำวิธี และ ข้อมูลความรู้ เรื่องการดูเนื้อโลหะเนื้อสำริด มาเผยแพร่ในเมืองละแหละ ถ้าเรื่องความรู้วิชาการเท่าที่เห็นมา พี่หิรัญแน่นมากๆๆ โพสแต่ละที่เป็นประโยชน์ตลอด 5555+ นิวรออ่านอยู่นะท่านพี่ อยากศึกษามานานละ
songwut โพสต์เมื่อ 11-8-2012 23:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

แบบว่า...ผิดเป็นครูใช่ไหมท่าน ครูเต็มกล่องเลย..555    กว่าจะพอรักษาตัวเองใด้ แต่โลภเมื่อไหร่ก็ใด้ครูมาเตือนอีกนั่นแหละครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 04:10 , Processed in 0.283470 second(s), 15 queries , File On.