เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แบนนายประณต (pradee) เอาของมาล่อโพสในห้องประสบการณ์ โปรโมตงั่งเขมร และเว็บอื่น!

[คัดลอกลิงก์]
crazyaofza โพสต์เมื่อ 11-8-2012 14:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
คำแพง โพสต์เมื่อ 11-8-2012 14:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้าว.....นึกว่าเป็นผู้เชี่ยวมาให้ความรู้เป็นวิทยาทาน...ที่แท้มาแอบขอทานนี่เอง....ฮ่วย!!!!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +40 ร้อนแรง +50 ย่อ เหตุผล
cho + 40
monster + 50

ดูบันทึกคะแนน

Trana0po โพสต์เมื่อ 11-8-2012 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับท่านเจ้าเมือง

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
cho + 20

tak2012 โพสต์เมื่อ 11-8-2012 15:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
{:2_29:}
meeokla โพสต์เมื่อ 11-8-2012 15:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โธ่! งั่ง....แหง๊ก ๆ ซ่ะแร้ว
tiwawa โพสต์เมื่อ 11-8-2012 15:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมสนับสนุนและเห็นด้วยกับการแบนครั้งนี้ครับ  เนื่องจากว่า ผมเกือบหลงเชื่อไปแล้ว เห็นเครื่องรางที่เขาเอามาลงเขาบอกว่าไปเอามาจากเขมร...แต่สำหรับผมไม่เชื่อครับพูดตรงๆ เครื่องรางที่พูดกันนี้หายากจะตาย แล้วภาพที่เขาเอามาลงนั้นเป็นของเก๊ 100 เปอร์เซ็นครับ...ใครจะหลงเช่าระวังด้วยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +32 ร้อนแรง +16 ย่อ เหตุผล
cho + 16
monster + 32

kraisit โพสต์เมื่อ 11-8-2012 16:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นบอกว่าจะสมัครเป็นทูตเร็วๆนี้ แต่ลักลอบขายทางPMซะงั้นแหนะ ><"
ห้า โพสต์เมื่อ 11-8-2012 16:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ดูอย่างไรเราถึงรู้ว่าเก๊ครับ บอกทีไว้ประดับสมองผมหน่อยครับวันหลังเผื่อผ่านตาผมจะได้รู้ทัน
mak47 โพสต์เมื่อ 11-8-2012 18:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปซะแล้ว  คนไม่ดีมักอยู่ในเมืองนี้ไม่นาน....
tum199 โพสต์เมื่อ 11-8-2012 19:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยๆๆ  ตามเจ้าเมือง
pocko โพสต์เมื่อ 11-8-2012 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมัครขายก็ไม่ใช่เรื่องยากนี่ ทำไมไม่ทำน่ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-8-2012 19:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โปรดอย่าอ้างตนเป็นศิษย์เอกของครูบาอาจารย์ต่างๆ เพียงเศษสตางค์ เฟื้อง สลึง ยังไม่เคยกระเด็นออกจากกระเป๋าสตางค์ท่านเลย ท่านจะอ้างอิงว่าเป็นศิษย์เอกให้ครูบาอาจารย์ท่านเสื่อมเสียไปทำไมกัน?
arm2499 โพสต์เมื่อ 11-8-2012 19:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 11-8-2012 19:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ นิว งง นิดนึงนะ ........ คือเรื่องลักลอบขายนี่ผมว่าก็โอเคอยู่ (ไม่รู้ว่าขายกันยังไง ไม่ได้ตามไปดู)

แต่ไอ้เรื่องมาโปรโมต นิวว่าก็ไม่เท่าไหร่นะ ความรู้ที่คุณ pradee ตอบให้กับหลายๆท่านในกาหลง ก็เป็นข้อมูลที่ค่อนข้างถูกต้อง ตามสายของคนที่เล่นงั่งนะครับ จะบอกว่ามาโปรโมตก็คงไม่ใช่มั้งฮะ แต่เรื่องขายนี่เข้าใจครับ - -"

ปล.คือเห็นหลายๆโพส โพสเหมือนกับว่าคุณ pradee มาหลอกซะอย่างงั้น คือ ในเรื่องประสบการณ์นิวไม่รู้หรอกนะว่ามีจริงไหม แต่ข้อมูลที่พี่เขาให้ไว้หลายๆอัน ก็เป็นข้อมูลที่โอเคเลย

.... (-/\-) ....
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-8-2012 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 11-8-2012 20:15
เอ่อ นิว งง นิดนึงนะ ........ คือเรื่องลักลอบขายนี่ผมว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย Jeanpaul เมื่อ 11-8-2012 19:57

ไอ้เรื่องมาโปรโมต นิวว่าก็ไม่เท่าไหร่นะ

นิวคะ... นิวยังอ่อนหัดนัก! ลองค่อยๆ ศึกษาไปค่ะ!  เดี่ยวก็หายงง

เหลี่ยมเยอะแบบนี้ต้องจับตาให้ดี..ใช้ช่องว่างเสรีแบบนี้ ฑูตฯ จะเสียเงินบำรุงมาทำไมกัน ฑูตก็ไม่มีความหมายสิ?

นิวบอก ไอ้เรื่องขายนี่เข้าใจ เข้าใจอะไรหละ?

ที่นี่ชอบคนตรงๆ ค่ะ จะมาขายก็มาเลย ไม่ต้องมาล่อโปรโมทหรอก พอคนถามก็ลักลอบให้เบอร์โทร อีเมล์ ให้ตามไปซื้อที่เว็บของตัวเอง พวกนี้เมื่อก่อนมากันเยอะค่ะ แต่เดี่ยวนี้ไปหมดแล้ว! เมื่อก่อนเวลาจับได้ใช้วิธี ตั้งกระทู้อัญเชิญให้มาเสียตัง ปรากฏว่าไงรู้ไหม นึกว่าตัวเองสำคัญมาก..เจ้าเมืองถึงกับต้องตั้งกระทู้เชิญ... หารู้ไม่ว่า! คุณคืออีแอบ ชำระเงินแล้วค่อยมาขายได้ไหม?

เอาสั้นๆ นะ

ตีเนียน ไม่อยากเสียตัง! หวังจะได้อย่างเดียว เฟื้องสลึงไม่อยากจะกระเด็นออกจากกระเป๋าไงหละ.. เก็ตแมะ?

แต่ถ้าผู้ซื้อยังสนับสนุนเป็นแรงใจให้เหล่ากาฝากเหล่านี้ต่อไป เขาก็จะเข้ามาเรื่อยๆ เก็ตแมะ?

เราก็เลยต้องมีนโยบาย แบนผู้ซื้อออกไปด้วยเช่นกัน! ไปซื้อขายกันสองคนข้างนอกจะได้สบายใจกันสองต่อสอง!

หรือว่าท่านน้องนิว ซื้อไปแล้ว?

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 02:19 , Processed in 0.443865 second(s), 10 queries , File On.