เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายเสน่ห์มอญ ของเขาดีจริงๆ งานเข้าตลอด ประสบการณ์ไม่ว่างเว้น

[คัดลอกลิงก์]
CUTE19 โพสต์เมื่อ 3-9-2013 21:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Mr.Lover ตอบกลับเมื่อ 3-9-2013 17:55
ผมไม่เงียบนะครับ คนเข้าหาตลอด โดยเฉพาะผู้ชาย
...

ไปทำไรมาถึงได้มีเสน่ห์กับเพศเดียวกันอ่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
dokinjung โพสต์เมื่อ 4-9-2013 11:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณคะ
worranit โพสต์เมื่อ 4-9-2013 17:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 4-9-2013 21:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
boygirl2013 ตอบกลับเมื่อ 3-9-2013 18:56
น่าสงสารอะครับ ผู้ชายเข้าหา อิอิ

สนใจแบ่งไปได้นะครับ ชอบมาบอกรักในเฟซบุค สยิว
Mr.Lover โพสต์เมื่อ 4-9-2013 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
CUTE19 ตอบกลับเมื่อ 3-9-2013 21:32
...ผมยังเคลียร์ที่บ้านไม่รู้เรื่องเลย อิอิ
เจอง ...

น้องอยากงานเข้าแบบนี้มั่งง่ะครับท่านพี่ ไม่เอาเข้าแบบที่เจอมา แล้วก็ไม่ไม่ได้ไปทำอะไรเลย อะระหังก็ขาดๆเกินๆ สงสัยจะได้เป็นยอดชายซะแล้ว ตอนนี้เสร็จธุระที่เชียงใหม่แล้วเดี๋ยวไปหาครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 4-9-2013 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Mr.Lover ตอบกลับเมื่อ 4-9-2013 21:33
น้องอยากงานเข้าแบบนี้มั่งง่ะครับท่านพี่ ไม่เอาเข้ ...

ครับผม
แวะมาจ้าเดี๋ยวมีของดีจัดไปเพิ่มพลัง
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 4-9-2013 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีของเเรงก็น่ากลัว ไปใหนมีเเต่คนมองจริงใหมครับพี่ๆๆ
worranit โพสต์เมื่อ 13-9-2013 15:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
worranit โพสต์เมื่อ 13-9-2013 15:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
worranit โพสต์เมื่อ 14-9-2013 16:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
worranit โพสต์เมื่อ 17-9-2013 15:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
katrios13 โพสต์เมื่อ 2-10-2013 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ ผมเป็นมือใหม่ เมื่อก่อนไม่เคยสนใจสายนี้เลย พวกสายเสน่ห์ โชคลาภ ผมจะเน้นพราย เน้นกุมารทองมากกว่าเมื่อก่อน แต่หลังๆ มาเริ่มเข้าทางพุทธคุณ พรายส่วนใหญ่ก็เริ่มทยอยปลดปล่อย เหลือแ่ต่กุมารทอง วันนึงเว็บที่สิงอยู่ เกิดมีหัวข้อขึ้นมากว่า อยากมีเสน่ห์ให้สาวหลง แนะนำหน่อย แล้วก็มีชื่อ เมืองกาหลง  ผมก็ลองเข้าเว็บมาดู นั่งดูวัตถุมงคงไปเรื่อย นั่งอ่านประมาณ 6-7 หน้า ก็เจอกระทู้ ตะกรุดเสน่ห์มอญ (((มีจารมือมาใหม่))) ก้ลองเข้าไปดูปกติ แต่ก็ไม่รู้เป็นอะไรถูกอกถูกใจตะกรุดนี้เป็นพิเศษ แล้วถ้าเจริญภาวนา อรหัง ยิ่งเพิ่มพุทธคุณด้วย ก็ตัดสินใจจัดตะกรุดไป 1 ดอก โดยส่วนตัวผมไม่รู้หรอกว่าผลจะเป็นยังไง แต่ที่โดนใจคือ ให้หมั่นเจริญภาวนา อรหัง ผมว่าข้อนี้ดีนะครับ ทำให้เราระลึก มีสติ อยู่ทุกช่วงขณะ ขอบคุณโชคชะตา วาสนา ที่ทำให้ผมมาเจอสายนี้ ตอนนี้ก็พยายามหักเงินจากเงินเดือนตามทะยอยเก็บอยู่ ขอบคุณครับ
worranit โพสต์เมื่อ 2-10-2013 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
exsoze โพสต์เมื่อ 9-1-2014 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exsoze เมื่อ 10-1-2014 00:00

ผมขอเล่าประสบการณ์ เกี่ยวกับสายเสน่ห์มอญบ้างนะครับ
แต่ก่อนแต่ไรมา ผมไม่เคยใช้สายนี้เลย
จนมาถึงวันหนึ่งวันที่แฟนจับได้ว่าผมไปเที่ยวกับผู้หญิงมา ถึงผมจะบอกกับคุณแฟน ว่าผมไม่มีอะไรกับแม่นางคนนั้นก็ตาม คุณแฟนก็ยืนยันที่จะเลิกท่าเดียว
จนสุดท้ายผมก็ต้องเลิกคุณแฟน
หลังจากนั้นมา เค้าก็คุยกะผมและตอกย้ำเสมอ ว่าผมอยู่ได้แค่ในฐานะเพื่อนเท่านั้น และไม่อยากมีแฟนเป็นผมอีก
จนผมได้มาพบกับพี่ Cute19 และได้บูชา ตะกรุดมอญ 2โค๊ดมาในวันที่ 2 มกราคม
พอได้มาผมก็จัดการถักเชือกข้อมือและคล้องตะกรุดภายในคืนนั้นเลย รำลึกถึงบารมีของปู่วร ก้อนใบ และภาวนา "อรหํ" ทั้งวัน จากนั้นการคุยกันระหว่างผมกับคุณแฟน ก็เปลี่ยนไป เค้าพูดคุยเหมือนตอนที่เป็นแฟนกัน แม้จะไม่ได้บอกรักหรือคิดถึงเหมือนเดิมก็ตาม แต่แค่นี้ผมก็ดีใจมาก ๆแล้วครับ

แต่สาระสำคัญมันอยู่ที่ วันที่ 4 มกราคม คุณแฟนผมขึ้นมาจากชุมพรมาเรียนที่กรุงเทพ ผมก็ไปรับเค้าที่มหาวิทยาลัยเช่นทุกครั้ง  
จากตอนแรกเค้าบอกไม่อยากเจอผมอีก ไม่ต้องมาหา ไม่คุยด้วย
ท่าทีของเค้าตอนที่ผมไปหาเหมือนแฟนเช่นเดิมเลย
จนเช้าวันที่ 5 มกราคม ผมกับคุณแฟนก็อยู่ด้วยกันในที่รโหฐาน เราคุยกันเรื่องที่เลิกเค้าน้ำตาไหล ปกติแฟนผมใจแข็งมาก ถ้าไม่ก็คือไม่ เลิกก็คือเลิก
แต่วันนี้เค้าใจอ่อนไม่เหมือนคนเดิมเลย ผมภาวนา "อรหํ" ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน จนเค้าดึงผมเข้าไปกอดและร้องไห้ ผมบอกเค้าว่า อย่าเพิ่งเปลี่ยนใจจากผมและรอดูผมให้ได้พิสูจน์ตัวเองอีกครั้งว่า ต่อจากนี้ผมจะซื่อสัตย์กับเค้าคนเดียว เค้าก็พยักหน้า หงึก ๆ^^~
ผมดีใจมากเลย ถึงแม่ตอนนี้ผมจะยังพูกได้ไม่เต็มปากว่าผมเป็นแฟนเค้า แต่ผมรู้นิสัยของคุณแฟนดี เค้าคอยมองผมอยู่ และผมจะพยายามต่อไป

สุดท้ายนี้ ผมต้องขอบคุณพี่คิ้วตี้มากนะครับที่ ให้ผมได้รู้จักแรงครูสายเสน่ห์มอญ ไม่งั้นทุกอย่างมันคงลำบากกว่านี้อีกเยอะ

"สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็น ไม่เท่ามือคล้ำ"
เชื่อผมเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของวัตถุมงคลชิ้นต่อไป

Dear_Exsoze

แสดงความคิดเห็น

ประสบการณ์ดีครับ ศรัทธาพาเกิดปาฏิหาริย์ ขยันภาวนาอะระหังนะคัรบ  โพสต์เมื่อ 10-1-2014 02:57
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 10-1-2014 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย exsoze เมื่อ 9-1-2014 23:33
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exsoze เมื่อ 10-1-2014 00:00

ผมขอเล่าประ ...

ดีใจด้วยนะครับ(กระซิบนินุงยังมีอีกหลายอย่างนะ)ลองอ่านจากหน้าแรกๆๆดูนะครับแล้วก็ติดต่อแม่ทัพสายนี้เยยครับพี่คิ้วตี้19สโลแกรนมีทุกสิ่งให้เลือกสรร
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 17:41 , Processed in 0.125318 second(s), 8 queries , File On.