เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
206314
1122
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายเสน่ห์มอญ ของเขาดีจริงๆ งานเข้าตลอด ประสบการณ์ไม่ว่างเว้น

[คัดลอกลิงก์]
nod โพสต์เมื่อ 25-5-2012 21:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ประสบการณ์ของผมกับเครื่องรางของขลังสายเสน่ห์มอญก็มีครับ แต่ที่ดูจะร้อนแรงและน่าเล่าสู่กันฟังมากถึงมากที่สุดก็คือ น้องสาวผมครับ
น้องสาวผมเขาเป็นผู้หญิงแข็งแรงครับ (เรียกง่ายๆว่ามันเป็นทอม แต่มันบอกว่าเรียกแบบนี้ดูสุภาพและน่ารักกว่า)
น้องสาวผมแขวนเหรียญพรหมสี่หน้า(แถมมีจารเพิ่มให้จากมือพระอาจารย์หนุ่มเอง)และตะกรุดมอญหล่อที่ข้อมือ สองอย่างนี้จะติดตัวเขาเป็นประจำ
ผมบอกให้ภาวนาอรหัง อรหังๆ น้องผมมันก็อรหังก่อนนอนจนหลับไปทุกคืน นึกได้ก็อรหัง ภาวนาแทบทั้งวัน
(มันมีคาถาสำหรับตัวมันเองว่า ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ได้ของดีมาต้องเคารพศรัทธา)
แล้วไม่กี่วันที่พกสองอย่างนี้ติืดตัว บวกกับทาสีผึ้งสามสี ประสบการณ์มาเลยครับ ไปเปิดท้ายขายเสื้อเล่นๆกับเพื่อน มีสาวแผงข้างๆมาขอเบอร์
สาวของมันหน้าตาน่ารักแบบไม่เหมาะกับหน้ามันเลยครับ (น้องสาวผมมันมาแนวเตี้ย อ้วน ถึกและบึกบึน)
มันบอกว่าแต่ก่อนไม่เคยเลยครับที่จะมีสาวๆสวยๆขนาดนี้หันมาสนใจมัน แล้ววันนั้นเสื้อที่ไปขายก็ขายดีทั้งที่ฝนกำลังตั้งเค้าใหญ่
วันนั้นมันบอกว่าขายจนมีกำไรติดไม้ติดมือกลับบ้าน แล้วก็ขับรถฝ่าฝนกลับบ้านกันเลยครับ
แถมก่อนหน้านั้นน้องสาวผมมันไปเดินห้างที่อยู่ตรงข้ามบ้าน แต่งตัวก็ปอนๆ กำลังจะเข็นรถเข็นที่มีของเต็มเพียบเข้าไปจ่ายเงินที่แคชเชียร์
พริตตี้ขายเครื่องสำอางค์(ที่มันไม่ได้ซื้อเขาสักชิ้น)จู่ๆก็เดินเข้ามาบอกว่าช่วยขนของขึ้นแคชเชียร์ให้นะคะ เล่นเอาน้องสาวผมอึ้งไปเลยทีเดียว
น้องผมมันบอกว่าเธอช่วยขนเสร็จก็ยิ้มหวานให้ทีนึงแล้วก็เดินกลับบู้ทไปเฉยๆ เล่นเอาน้องผมงงน่าดู รู้จักก็ไม่รู้จัก
แถมตอนน้องสาวผมไปสมัครงาน สมัครไปกี่ที่ก็มีแต่คนรับเข้าทำงาน เข้าไปทำหัวหน้าก็ชม เสนองานอะไรไปได้รับการตอบรับ ตกลง โอเคหมดและได้รับคำชมอยู่เนืองๆ
หลังจากที่ได้ของขลังสายนี้ไป น้องสาวผมมันพูดกับผมคำเดียวครับว่า จัดเต็มจัดหนักขนาดนี้ ไม่ศรัทธาก็ไม่รู้จะต้องใช้คำไหนแล้ว
จากนั้นมามันก็ฝากเนื้อฝากตัวเป็นลูกศิษย์สายนี้เลยครับ วันเกิดที่เพิ่งผ่านไปก็ร่ำร้องให้พาไปกราบพระอาจารย์ที่วัดบางแวก ท่านก็เมตตาให้ผ้ายันต์กับสีผึ้งมาอีก
ประสบการณ์มันเยอะครับน้องสาวผม นี่แค่เบาะๆเรื่องเดียว เดี๋ยวมีเวลาจะมาเล่าสู่กันฟังอีกครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 11รัก +447 หลง +147 ร้อนแรง +117 เสน่ห์แรง +117 ย่อ เหตุผล
boygirl2013 + 10 รัก
worranit + 100 + 100 + 100 + 100
พาลี + 10 + 10 + 10 + 10
Khunhonda + 20
kamon88 + 80

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 3-9-2013 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Mr.Lover ตอบกลับเมื่อ 3-9-2013 17:55
ผมไม่เงียบนะครับ คนเข้าหาตลอด โดยเฉพาะผู้ชาย
...

น่าสงสารอะครับ ผู้ชายเข้าหา อิอิ
worranit โพสต์เมื่อ 21-7-2012 18:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

สาธุ "อะระหัง อะระหัง อะระหัง"
       ได้แล้ว ได้แล้ว ได้แล้ว
katrios13 โพสต์เมื่อ 2-10-2013 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ ผมเป็นมือใหม่ เมื่อก่อนไม่เคยสนใจสายนี้เลย พวกสายเสน่ห์ โชคลาภ ผมจะเน้นพราย เน้นกุมารทองมากกว่าเมื่อก่อน แต่หลังๆ มาเริ่มเข้าทางพุทธคุณ พรายส่วนใหญ่ก็เริ่มทยอยปลดปล่อย เหลือแ่ต่กุมารทอง วันนึงเว็บที่สิงอยู่ เกิดมีหัวข้อขึ้นมากว่า อยากมีเสน่ห์ให้สาวหลง แนะนำหน่อย แล้วก็มีชื่อ เมืองกาหลง  ผมก็ลองเข้าเว็บมาดู นั่งดูวัตถุมงคงไปเรื่อย นั่งอ่านประมาณ 6-7 หน้า ก็เจอกระทู้ ตะกรุดเสน่ห์มอญ (((มีจารมือมาใหม่))) ก้ลองเข้าไปดูปกติ แต่ก็ไม่รู้เป็นอะไรถูกอกถูกใจตะกรุดนี้เป็นพิเศษ แล้วถ้าเจริญภาวนา อรหัง ยิ่งเพิ่มพุทธคุณด้วย ก็ตัดสินใจจัดตะกรุดไป 1 ดอก โดยส่วนตัวผมไม่รู้หรอกว่าผลจะเป็นยังไง แต่ที่โดนใจคือ ให้หมั่นเจริญภาวนา อรหัง ผมว่าข้อนี้ดีนะครับ ทำให้เราระลึก มีสติ อยู่ทุกช่วงขณะ ขอบคุณโชคชะตา วาสนา ที่ทำให้ผมมาเจอสายนี้ ตอนนี้ก็พยายามหักเงินจากเงินเดือนตามทะยอยเก็บอยู่ ขอบคุณครับ
worranit โพสต์เมื่อ 2-7-2013 17:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
bestkrab โพสต์เมื่อ 25-5-2012 21:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของดี โพสต์เมื่อ 25-5-2012 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 25-5-2012 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมมากเลยครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-5-2012 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไอ่ยะ  แจ่มแจ๋ม
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 25-5-2012 23:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาเยี่ยมกระทู้นะครับ
ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับเครื่องรางสายเสน่ห์มอญก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ
นั่งรอฟังครับผม
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-5-2012 01:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมครับ หมั่นภาวนา
mrchu โพสต์เมื่อ 26-5-2012 07:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเก็บเกี่ยวประสบการณ์ด้วยคนครับ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 26-5-2012 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดมอญ ที่ว่านี้ ใช่ " สเน่ห์รามัญ" หรือเป่า อิอิ
ถ้าใช่ เด๋วผมจะ " รีบเก็บ" นะบัด นาววว
Acting2LT โพสต์เมื่อ 26-5-2012 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  เหรียญพรหม 4 หน้า / ผ้ายันต์ พกติดตัวตลอด
crazyaofza โพสต์เมื่อ 26-5-2012 08:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
konankunk โพสต์เมื่อ 26-5-2012 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บูชาจากไหนครับ อยากได้มั้ง
steelpony โพสต์เมื่อ 26-5-2012 08:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดอีกละ เสน่ห์รามัญ
popalifez โพสต์เมื่อ 26-5-2012 08:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
Perman โพสต์เมื่อ 26-5-2012 08:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 23-4-2024 19:54 , Processed in 0.258325 second(s), 9 queries , File On.