เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายเสน่ห์มอญ ของเขาดีจริงๆ งานเข้าตลอด ประสบการณ์ไม่ว่างเว้น

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 10-1-2014 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย katrios13 เมื่อ 2-10-2013 00:07
สวัสดีครับ ผมเป็นมือใหม่ เมื่อก่อนไม่เคยสนใจสายนี้เ ...

มีประสบการณ์นำมาเล่าแบ่งปันกันนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 10-1-2014 17:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย boygirl2013 เมื่อ 4-9-2013 22:07
มีของเเรงก็น่ากลัว ไปใหนมีเเต่คนมองจริงใหมครับพี่ๆๆ

เป้าหมายมีไว้พุ่งชนครับ
exsoze โพสต์เมื่อ 10-1-2014 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย nod เมื่อ 10-1-2014 17:17
ดีใจด้วยนะครับ(กระซิบนินุงยังมีอีกหลายอย่างน ...

ครับผม ขอบคุณมากครับ ผมก็กำลังไล่อ่านมาเรื่อยๆ อยู่ครับ
หลงไหลสายนี้เลยครับ^^
CUTE19 โพสต์เมื่อ 17-1-2014 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บรมครูปู่วร ก้อนใบ
ระลึกถึงท่านเสมอ หมั่นภาวนา"อรหัง"
exsoze โพสต์เมื่อ 18-1-2014 09:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมีประสบการณ์เพิ่มเติมมาเล่าให้ฟังครับ
จากที่ผมได้บูชาตะกรุดกับพี่CUTE19 ไปเพื่อเป็นของขวัญปีใหม่
ผมได้นำตะกรุดมอญไปให้น้าสาวของผม เนื่องจาก น้าสาวของผมเปิดร้านทำผมงานจึงเกี่ยวกับการบริการ ต้องใช้เมตตาซะเป็นส่วนใหญ่
เหตุมีอยู่ว่า ตอนแรกที่ผมให้ตะกรุดไปนั้น น้าผมก็ยังไม่ศรัทธาเท่าไหร่ เอาไปก็ยังไม่ใช้ อ้างนู่นอ้างนี่ไปเรื่อย
จนมาถึงวันศุกร์ที่ 10 มกราคม 2557 ผมก็ถามว่าน้าแอ๊ดได้ใช้ตะกรุดรึยัง
น้าแอ๊ดก็ตอบผมว่า "ยังเลย ตอนแรกกะจะรอไหว้ก่อน แต่ก็ลืมเลยวันพระมากซะแล้ว"
ผมก็บอกน้าว่า "ไม่เปนไร ใช้เลยไหว้ทีหลังเอา ให้ระลึกถึงปู่วร ก้อนใบ และอธิษฐานเอาว่าอยากได้อะไีร จากนั้นภาวนา "อรหํ" ไปเรื่อย ๆ"
พอวันเสาร์ที่ 11 มกราคม 2557 น้าผมก็ใช้ตะกรุดวันแรก ภาวนารึเปล่าก็ไม่รู้ แต่น้าสาวผมขอกับปู่วร ว่า ขอให้วันนี้ได้เงินเข้าร้าน 4000-5000 และขอให้ได้ทำยืดถาวรด้วย
ซึ่งโดยปกติแล้ว การทำยืดถาวรนั้น ลูกค้าจะต้องนัดกับน้าผมก่อนหน้าวันที่จะมาทำ
แต่วันศุกร์ที่ผ่านมานั้นก็ไม่มีวี่แวว ว่าจะมีคนนัดทำยืดถาวร
หลังจากน้าสาวผมขอกับปู่วรเสร็จ น้าสาวผมก็ไปโทรศัพท์หายาย ซึ่งเป็นแม่ของน้าสาวผม คุยกันได้ไม่เกิน 10 นาที ก็มีสายซ้อน โทมาบอกว่าจะเข้ามายืดผมถาวร ตอนบ่ายโมง พอวางสายซ้อนเสร็จกำลังจะคุยกับยายต่อ ก็มีลูกค้ามาเข้าร้านทำผมนู่นนี่นั่นตลอดเลย จนทำยืดถาวรเสร็จ ได้เงิืนเข้าร้านทั้งสิ้น 4870 บาท
เท่านั้นหล่ะคับ ตอนแรกน้าบอกว่า แขวนไว้ที่หูเสื้อใน พอเจอแบบนี้เข้าไป ร้อยสร้อยขึ้นคอเลยครับ ฮ๋า ๆ

นี่ก็เป็นอีกประสบการณ์แม้ผมจะไม่ได้เจอกับตัวเอง แต่ก็เป็นคนข้างตัวผม
จากไม่ศรัทธาเปลี่ยนเป็นศรัทธามาก อีกวันนึงไปซื้อของมาไหว้ปู่กันเลยทีเดียว

ผมยังยืนยันคำเดิมว่า ตะกรุดมอญ แรงดีไม่มีตกนะจ๊ะ

ธราพงษ์ มงกุฎกุล
Dear_Exsoze

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2ร้อนแรง +160 ย่อ เหตุผล
worranit + 60
CUTE19 + 100

ดูบันทึกคะแนน

jaroenthai โพสต์เมื่อ 19-1-2014 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอยืนยันอีกหนึ่งเสียงนะครับ สายนี้แน่นอนจริงๆนอกจาก เมตตามหานิยมเป็นเลิศแล้ว เงินทองไม่เคยขาดมือ

แสดงความคิดเห็น

จริงเหรอครับ แนะนำผมทีครับ ควรใช้อะไรดี  โพสต์เมื่อ 21-1-2014 01:21

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2หลง +120 ย่อ เหตุผล
worranit + 100
CUTE19 + 20

exsoze โพสต์เมื่อ 26-1-2014 18:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จากประสบการณ์ของผมและน้านั้น ก็สามารถยืนยันแรงครูของสายเสน่ห์มอญได้แล้ว
แต่วันนี้ ผมมีประสบการณ์ของแม่ผมมาเล่าให้ฟัง

ช่วงปีใหม่ที่ผมบูชาวัตถุมงคลกับพี่Cute19 นั้น พี่Cute19ก็ได้แถมวัตถุมงคลหลายอย่าง
และ1ในนั้นคือ "เจ้าเงาะเรียกทรัพย์" เนื่องจากพี่Cute19 รู้ว่าแม่ผมค้าขายอยู่
ทุก ๆ วันเสาร์-อาทิตย์ แม่ผมจะนำน้ำส้มคั้นและลูกตาลลอยแก้ว ไปขายที่ตลาดนัดหลังสวนหลวง ร.9
วันที่ 4 มกราคม 2557 เป็นวันแรกที่แม่ผมใช้เจ้าเงาะเรียกทรัพย์ แม่ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยเชื่ออะไรพวกนี้ เพราะแม่ชอบว่าผมงมงาย ฮ่า ๆ
แต่ผมก็บอกให้แม่เอาเจ้าเงาะเรียกทรัพย์ใส่ในที่เราใส่เงิน ตามที่พี่Cute19บอก
โดยปกติ แม่ผมจะขายหมดประมาณเที่ยง แต่วันนั้นแม่ผมขายหมดเวลา 10 โมงครึ่ง ผมรู้แม่ผมไม่ได้ภาวนาอะไรหรอกคับ
การขายวันแรกผ่านไป แม่ก็ไม่ได้พูดถึงเจ้าเงาะหรืออะไร
พอวัน อาทิตย์ที่ 5 มกราคม 2557 ก็นำของไปขายเช่นเดิม ผมโทรคุยกับแม่ช่วงประมาณแปดโมงครึ่งได้
แม่บอกว่าวันนี้ คนเดินน้อยกว่าเมื่อวานมาก ทำไปเยอะด้วย
ผมได้ทีละ ก็บอกให้แม่ลองภาวนา "อรหํ" ไปเรื่อย ๆ จากนั้นก็วางไป
ผมโทรไปอีกทีเพื่อติดตามผล ฮ่า ๆ ปรากฎว่าแม่ไม่รับโทรศัพท์ผม และโทรกลับมาอีกทีตอน ประมาณร่วม ๆ 11 โมง
ว่าของหมดแล้ว และบอกว่า ปู่วร ดีมากเลย พอภาวนาไม่เท่าไหร่ คนมาซื้อไม่ขาดเลย

จากวันนั้นจนถึงวันนี้ ก็ 4อาทิตย์แล้ว ไม่มีอาทิตย์ไหนเลยที่ของหมดเกิน11โมง
พ่อผมบอกว่า มีพ่อค้าแถว ๆนั้น มาถามว่าพี่มีอะไรดีทำไมขายดีจัง

นี่ก็คงเป็นอีกประสบการณ์นึงที่จะยืนยันว่า สายเสน่ห์มอญ ดีครบเครื่องนะครับ

ธราพงษ์ มงกุฎกุล
Dear_Exsoze

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +20 หลง +20 ย่อ เหตุผล
worranit + 20
CUTE19 + 20

CUTE19 โพสต์เมื่อ 27-1-2014 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆครับสำหรับประสบการณ์ดีๆที่นำมาเล่าสู่กันฟัง

neokob โพสต์เมื่อ 31-1-2014 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้ตะกรุดมอญหล่อ หรือตะกรุดปราบเมีย ก้อฟังที่พูดมากกว่าตะก่อนเยอะเลย
worranit โพสต์เมื่อ 4-2-2014 15:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
worranit โพสต์เมื่อ 5-2-2014 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zennox โพสต์เมื่อ 7-3-2014 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zennox เมื่อ 7-3-2014 22:46

ประสบการณ์ดีทุกคนเลย ผมต้องลองหาในห้องบูชาวัตถุแล้วว่ามีพอจะแบ่งให้บูชาบ้าง
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 8-10-2014 17:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย zennox เมื่อ 7-3-2014 19:53
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zennox เมื่อ 7-3-2014 22:46

ประสบการณ์ด ...

ติดต่อพี่cute19ได้เลยครับมีทุกสิ่งให้เลือกสรรครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 00:37 , Processed in 0.566945 second(s), 6 queries , File On.