เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สายเสน่ห์มอญ ของเขาดีจริงๆ งานเข้าตลอด ประสบการณ์ไม่ว่างเว้น

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 25-6-2012 13:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เกี่ยวกับสีผึ้งสามสีสดๆร้อนมาอีกแล้วครับ ได้ฟังจากคำให้การของเจ้าน้องสาวตัวแสบคนเดิม ฟังแล้วก็หวนให้นึกถึงวิธีการใช้สีผึ้งของท่านพี่CUTE19กับ"โค"ของท่านพี่ทำนองเดียวกันครับ เมื่อจู่ๆสาวที่น้องผมคบอยู่เกิดโผล่มาที่บ้านแบบที่น้องผมมันไม่ทันตั้งตัว เพราะเธอกะจะเซอร์ไพรส์น้องผม ไอ้น้องผมมันก็ตื่นเต้นทำอะไรไม่ถูก เขาโทรมาบอกระยะกระชั้นชิดขนาดนี้ หน้าก็เคยเห็นแต่ในเว็บแคม วุ่นวายใจทำอะไรไม่ถูก เหลือบไปเห็นสีผึ้งสามสีในกระเป๋า เอาฟะ!หน้าตาไม่ดียังไงก็คงไม่ถึงกับถูกด่าล่ะน่ะ ว่าแล้วก็สีเข้าที่ปากตามตำรา นั่งภาวนาอรหังๆๆรอให้เธอปรากฏตัว แล้วเธอก็มาครับ อวบไปนิด แต่หน้าตาน่ารักใช้ได้ น้องผมนี่มันก็ใช่ย่อยแฮะ ยังไม่ทันจะได้ทักทายอะไรกับดี มันก็จูงเขาขึ้นห้ิองไปละ แล้วหลังจากนั้นมา2-3วัน มันก็เดินหน้าเนือยมาเคาะประตูห้องผม แล้วมันก็ถามผมด้วยคำถามที่ทำผมแทบจะตกเก้าอี้ตาย มันถามผมว่า "เฮีย มีวิะีที่จะทำให้ฤทธิ์ของสีผึ้งเพลาๆลงมั่งมั้ย ไม่ไหวแล้ว โทรมาทุกวัน จะคุยตลอดเวลาเลย" ผมก็ตกใจถามมันว่าไปทำอีท่าไหนเข้าล่ะนั่น มันบอกว่าไม่ได้ทำอะไรเลย แค่จูบ แต่...มันทาสีผึ้งสามสี โดนเข้าไปเต็มๆสิครับ มันบอกว่าผู้หญิงคนนั้นโทรหามัน เช้า กลางวัน เย็น แถมยังมีรอบบ่ายตอนงานพักเบรกและตอนดึกก็ยังต้องนอนทั้งๆที่มีโทรศัพท์คาหูอยู่อีก แล้วก็บอกว่าจะมาหาทุกเสาร์อาทิตย์ ไม่พอเธอยังจัดการกับห้องที่แสนรกยิ่งกว่าร้านขายของเก่าของน้องผมให้สะอาดเรียบจนไม่มีเค้าเดิมของความรกเหลืออยู่เลย ไอ้จัดห้องเนี่ยมันก็ดีหรอก แต่ติดหนึบขนาดไม่ยอมวางสายเลยนี่มันก็ไม่ค่อยไหว ไม่เป็นอันทำอะไรเลย ผมก้ถามมันว่าได้คุยกับเขารึยัง มันบอกว่าพยายามคุยแ้ล้ว ผู้หญิงคนนั้นบอกมันว่า เธอก็ไม่รู้ว่าตัวเธอเป็นอะไรเหมือนกัน เมื่อก่อนมีแฟนก็ไม่เคยเป็นแบบนี้ คือคิดถึงน้องผมตลอดเวลา ทั้งเวลาทำงาน เวลาเลิกงาน เวลากิน เวลาตื่น เวลานอน ทุกตอน ฟังๆเผินๆก้น่าจะดี แต่น้องผมมันบอกว่าเธอบอกว่าทรมาน คือจะไปหาก้ไปไม่ได้ บ้านก็ไกล แล้วยังต้องทำงานทุกวัน แต่มันก็คิดถึงจนทนไม่ได้ ไอ้ที่พูดๆกันว่าคิดถึงใจจะขาด เธอบอกน้องผมว่าเธอเพิ่งรู้สึกว่าใจจะขาดจริงๆมันเป็นแบบนี้นี่เอง น้องผมมันฟังแล้วก็อึ้งนึกในใจ ฤทธิ์สีผึ้งชัวร์แล้วล่ะ มันก็เลยรีบแจ้นมาปรึกษาผมนี่แหละครับ
ว่าแต่...เพื่อนๆพี่ๆพอจะรู้มั้ยครับว่ามีวิะีไหนที่จะพอทำให้ฤทธิ์เบาบางลงได้ บอกตรงๆสงสารหูมันเหลือเกิน จะหนวกรึยังไม่รู้ ไม่ได้หยุดใช้งานเล๊ย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
worranit โพสต์เมื่อ 25-6-2012 13:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
...แวะมาสวัสดีคราบ... 394121_287705997948303_1429418351_n.jpg
worranit โพสต์เมื่อ 25-6-2012 13:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น่าสงสารจังเลย +5555555+
Khunhonda โพสต์เมื่อ 25-6-2012 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เกี่ยวกับสีผึ้งสามสีสดๆร้อนมาอีกแล้วครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nod เมื่อ 25-6-2012 13:47

เคยแต่สีปากก่อนไปคุยกะคนที่แอบชอบอ่ะ แต่ยังไม่ทันได้จูบกัน เลยอดงานเข้าเลย ฮาๆๆ
Naiin โพสต์เมื่อ 25-6-2012 14:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tonnot โพสต์เมื่อ 25-6-2012 15:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องลองบ้างแล้วพึ่งได้มาวันเสาร์เอง
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 25-6-2012 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 243# worranit

ช่ายๆๆพี่หูมันจะดับมั้ยเนี่ยผมก็ไม่รู้จะบอกมันไงดีอ่ะพี่มันดันไปใช้ท่าไม้ตายของพี่cute19เค้า สมน้ำหน้าตัวใครตัวมันละกัน5555555+
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 25-6-2012 16:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 244# Khunhonda

ต้องลองเลยครับท่าไม้ตายของพี่cute19สวดยอด
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 25-6-2012 16:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 246# tonnot

จาดปายเลยครับขอแนะนำท่าไม้ตายของพี่cute19มีประสบการณ์อย่าลืมนำมาแชร์กันนะครับ
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 25-6-2012 16:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 245# Naiin

น่ารักมากเลยครับขอบคุณครับ
Khunhonda โพสต์เมื่อ 25-6-2012 16:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  Khunhonda

ต้องลองเลยครับท่าไม้ตายของพี่cute19สวดย ...
ต้นฉบับโพสโดย nod เมื่อ 25-6-2012 16:22

โอเค วิ่งไปงัดสีผึ้งออกมาจากกระเป๋า ณ บัดนาว...
zx10r โพสต์เมื่อ 25-6-2012 22:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
nod บัวบังใบ = nod 8==D ((' '))
555555 เท่ว่ะเสี่ยโน๊ต
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 26-6-2012 11:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 252# zx10r

เพื่อนนั้นรูปไรเหรอออออ
 เจ้าของ| nod โพสต์เมื่อ 27-6-2012 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆๆเพื่อนๆๆท่านใดมีประสบการณ์เชิญเข้ามาแชร์กันนะครับ
jaroenthai โพสต์เมื่อ 27-6-2012 16:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เกี่ยวกับสีผึ้งสามสีสดๆร้อนมาอีกแล้วครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nod เมื่อ 25-6-2012 13:47

สามสีแน่นอนจริงๆ   อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-5-2024 07:47 , Processed in 0.159966 second(s), 7 queries , File On.