เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

Camry. แจกครั้งสุดท้ายในเมืองนี้

[คัดลอกลิงก์]
kunpan88 โพสต์เมื่อ 17-2-2012 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาและแสดงความยินดีกับผู้โชคดีครับ
ผมจะทำประโยชน์ ให้สังคม ให้ชาติ ให้ช่วยบำรุงพระพุทธศาสนา และ จงรักภักดีต่อพระมหากษัตริย์ไทย ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
batmonk โพสต์เมื่อ 19-2-2012 22:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
batmonk โพสต์เมื่อ 20-2-2012 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีก 8 วัน
บารมี โพสต์เมื่อ 20-2-2012 18:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าผมได้ผมจะนำออกให้บูชาส่วนหนึ่ง เพื่อนำเงินไปสมทบทุนสร้างอาคารที่พักของผู้ที่จะมาปฎิบัติธรรม ตามความประสงค์ที่หลวงปู่หงษ์ ท่านตั้งใจ สุสานทุ่งมน อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ และอีกส่วนก็จะเเจกให้คนอื่นๆได้บูชาและอีกสว่นก็เก็บไว้เอง
cho โพสต์เมื่อ 20-2-2012 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หนีไปก็ได้ แต่ทิ้งรถ camry ไว้กับเจ้าเมืองก็แล้วกันท่าน
darkphantom666 โพสต์เมื่อ 20-2-2012 22:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เก็บไว้บูชากับแจกผู้ศรัทธาครับ
thames โพสต์เมื่อ 20-2-2012 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าผมมีวาสนาที่จะได้มันพี่ก็คงจะให้ผมน่ะ....และผมก็จะไม่ออกให้ใครบูชาเพราะได้มาฟรีแต่จะเอาไปแจกลูกแจกหลานญาติพี่น้องเพื่อนร่วมงานไว้ใช้กันเพื่อเป็นการเผยแพร่วัตถุมงคลนั้นๆไปในตัวครับ
juksawat โพสต์เมื่อ 20-2-2012 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมพยายามอ่านหลายๆรอบ  ผมว่าคุณ Camry คงยังอยู่ในเมืองนี้ต่อไปครับ  เพียงแต่ว่า การแจกครั้งนี้จะเป็นการแจกครั้งสุดท้ายเท่านั้นเอง  สำหรับคำตอบ ผมขอตอบว่า...

เก็บไว้บูชาครับ  และจะมอบต่อให้กับคนที่ผมเห็นว่า มีความศรัทธาในครูบาอาจารย์องค์นั้นจริงๆ และควรคู่ที่จะมีไว้บูชา
taranaga โพสต์เมื่อ 21-2-2012 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปกติได้วัตถูมงคลมา ( ไม่ว่าจะเช่าเอง หรือได้รับจากทางอื่นๆ )  ก็จะบูชา หรือให้ต่อ ครับ
golf2504 โพสต์เมื่อ 22-2-2012 00:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลทุกชิ้นมีครูบาอาจารย์อีกทั้งมีคุณค่าในตัวเอง สิ่งที่ผมอยากจะบอกคือ ถ้าใครได้ไปก็ขอให้เคารพและเชื่อมั่น และถ้าคิดว่าไม่ได้ใช้ก่อให้เกิดประโยชน์ต่อตนเองและผู้อื่น ก็ขอให้นำไปช่วยผู้ที่เดือดร้อน จะเป็นประโยชน์อย่างมาก ถ้าผมได้ไปแนวทางคือ บูชาให้ตัวเองฟื้นก่อน(ดวงกำลังตกหนัก ก่อนจะช่วยใครตัวเองต้องอยู่ได้ก่อน ไม่งั้นเราจะเป็นภาระต่อไป)จากนั้นก็จะหาเวลาไปตอบแทนสังคม และประเทศชาติบ้าง ทุกวันนี้คนเราเห็นแก่ตัวกันมากๆ ผมอยากเห็นสังคมนี้ มีครามรักกัน แบ่งปันกัน
ซึ่งจริงๆแล้วนั่นคือ นิสัยคนไทย มาแต่โบราณ
ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่มีแต่ให้เสมอมา โชคดีของประเทศนี้ที่มีคนอย่างคุณ
monster โพสต์เมื่อ 22-2-2012 01:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากจะพูดหลายๆอย่างเพื่อรั้งท่านไว้ ถ้าท่านจะไปจริงๆ

เมืองเเห่งนี้ ผู้คนจากหลากหลายแห่ง ที่ไม่เคยรู้จักกัน เเต่กลับมีความรู้สึกดีๆต่อกัน มันน่าแปลกนะครับ
อดีตเลยนั้นผมก็ไม่เคยเเจกหรอกคับ เเต่ว่าผมได้รับพระเเจกมาองค์นุึง แล้วทำให้กระผมคิดได้ว่า ถ้าไม่มีคนเเจกก็จะไม่มีคนรับ ไม่มีคนรับก็จะไม่มีคนเเจก เเล้วสิ่งดีๆสิ่งนี้ก็จะหายไป กระผมยังอยากให้ท่านเเจกต่อไปครับ เพื่อให้ได้เกิดผู้คนที่จะคิดแบบผมขึ้นมาอีก กระผมก็จะเเจกต่อไปเป็นทั้งผู้ให้เเละผู้รับครับ

ที่เขียนไปนั้น เป็นเพียงความรู้สึกดีที่กระผมมีต่อท่าน คงเพราะกระผมเคยได้รับพระจากท่านจึงทำให้เกิดความรู้สึกนี้กระมั้งครับ
2012-02-22 01.20.18.jpg
(พระคันธราชที่ได้รับจากท่านครับ อยู่บนหัวเตียงเลยครับ)

สุดท้ายนี้ผมอยากจะขอบพระคุณทุกท่านที่เเจกพระนะครับ ไม่ว่าจะเป็นท่านเเคมรี่ ท่านโชว ท่านคิ้ว ท่านศรัน  ท่าบอส ท่านเจ เเละท่านอื่นๆที่กระผมไม่ได้กล่าว ทุกท่านทำให้เมืองเเห่งนี้น่าอยู่ขึ้น ทำให้เกิดความรู้สึกผูกพันธ์กับเมืองเเห่งนี้มากยิ่งขึ้น ขอบพระคุณทุกท่านครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +10 หลง +10 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
wawatep + 10 + 10 + 10 + 10 วัฎจักรย่อมเป็นเช่นน ...

ดูบันทึกคะแนน

batmonk โพสต์เมื่อ 22-2-2012 07:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีก 7 วัน 98895_1.gif
vetmax โพสต์เมื่อ 22-2-2012 12:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาบุญครับท่าน
TenThai โพสต์เมื่อ 24-2-2012 05:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุๆ
wanchai_k โพสต์เมื่อ 25-2-2012 08:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อใจศรัทธา บารมีท่านจะมาหาเราเอง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 10:08 , Processed in 0.249598 second(s), 10 queries , File On.