เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9989
65
ซ่อนแถบด้านข้าง

Camry. แจกครั้งสุดท้ายในเมืองนี้

[คัดลอกลิงก์]
camry โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ผมจะแจกของซึ่งเป็นพระผงพระเหรียญผ้ายันต์ หลายวัดหลายสำนัก รวมทั้งของทานอาจารย์หม่อม ทั้งหมด 20รายการ
แจกให้ท่านเดียว รับกับมือผมเองไม่ส่ง
เงื่อนไขเพียงท่านตอบว่าท่านจะเอาไปทำอะไรเท่านั้นละ
ผมจะกับมาอ่านอีกครั้ง 29 กุมภาพันธ์.

ผมตัดสินเองเพียงหนึ่งท่านที่ได้รับ
ครั้งสุดท้ายที่จะแจกแก่ชาวเมือง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบว่า....ถ้าผมใช้ผ้ายันต์ ผมอยากได้แนวโชคลาภครับเพราะผมจะเอาไปใช้ทำมาหากินเรียกโชคลาภครับผม เมตตามหานิยม ในที่ทำงานครับ ขอบคุณครับ คิคิคิ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ชิ้นไหน ได้ประโยชน์ ขณะที่เรากำลังประสบปัญหา ขอใช้ก่อนเลย หากมีคนอื่นที่เค้าต้องการความช่วยเหลือ
ชิ้นไหนสามารถช่วยได้ จัดให้ ข้อสำคัญคนผู้นั้นต้องศรัทธา และเชื่อมั่นอย่างเต็มเปี่ยม ในเครื่องรางของขลังทุกชิ้น
ครูบาอาจารย์ทุกท่าน ค่ะ....
maxza303 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนาด้วยครับ แต่ไม่ขอรับครับผม
มิตร โพสต์เมื่อ 13-2-2012 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผม คิดว่า น่าจะใช้ไปทางเรียกโชคลาภ เพราะติดขัดเรื่องงาน อยากได้ บารมีจากท่าน ครูบาอาจารย์ทุกท่าน ทำให้งานที่ติดอยู่
ลุล่วงไปได้ ด้วยดี สาธุ
noi999 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจกต่อ..แบ่งได้ 20 คน..
spakafae14 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 17:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมมาตอบน้าครับ มิขอรับเช่นกัน...บางครั้งแบ่งให้เพื่อนที่เดือนร้อนกว่าเราแล้วกัน คับ..
mak47 โพสต์เมื่อ 13-2-2012 17:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้ทุกองค์ทุกเหรียญครับเพราะศรัทธาท่านอาจารย์หม่อม..แต่ไม่มีเงินเช่ามาเป็นของตัวเอง
Boyza โพสต์เมื่อ 13-2-2012 17:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Boyza เมื่อ 13-2-2012 17:44

ผมศรัทธาในทุกๆ ครูบาอาจารย์และสิ่งที่มีคุณค่าที่คุณจะมอบใ้ห้นั้น ผมคิดว่าผมสามารถรักษาสิ่งมีคุณค่านี้ไ้ว้ ด้วยความเชื่อและศรัทธา

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 13-2-2012 18:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุโมทนาและแสดงความยินดีกับผู้โชคดีล่วงหน้าครับ แต่อยากบอกว่าของขลังทุกชิ้นสามารถใช้ให้เกิดประโยชน์ต่อตนเองและผู้อื่นได้ครับ ยกตัวอย่างพระผงหลวงตาม้า ผมได้รับมาแจก ผมก็ไปแจกต่อจนร่วมหมดแล้ว ก็ตั้งใจว่าจะเก็บไว้เองแค่2-3องค์ และกำชับว่าให้เอาไปใช้ไม่ใช่เอาไว้เก็บ(ผมเองตอนนี้ก็เริ่มหัดใช้บ้างแล้ว) ให้พระให้เครื่องรางของขลังต่อผู้อื่นเพื่อเตือนสติให้เขานึกทำแต่ความดี และให้มีกำลังใจในการดำเนินชีวิตและให้เขามีจิตสำนึกที่จะเอื้อเฟื้อต่อผู้อื่นด้วย แค่นี้ก็ได้บุญโขแล้ว โดยปกติเครื่องรางชนิดไหนที่ผมมีมากกว่า1ผมก็จะมอบให้เพื่อนฝูงมั่ง แจกญาติพี่น้องมั่ง บางทีพกติดตัวเดินทางไปหลายๆองค์ก็ยังเคยแจกพี่ๆที่ขับรถตู้ทั้งที่เราไม่เคยรู้จักกัน อิ่มใจผู้ให้ สุขใจผู้รับครับ...........อนุโมทนาครับ....สาธุ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +38 ย่อ เหตุผล
monster + 38

ดูบันทึกคะแนน

kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-2-2012 18:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยู่วัตถุชิ้นนั้นๆด้วยเน้อ ว่าจะเอาไปทำอะไร อย่างไหน ทุกคนบูชามีวัตถุประสงค์เสมอ

** แวะมาเฉยๆเน้อ
up_up โพสต์เมื่อ 13-2-2012 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด up_up เมื่อ 13-2-2012 19:07

เอาไปเพื่มกำลังใจให้ตัวเองอะครับ 555+ ศรัทธาบังเกิด ประสบการณ์ตามมา ถ้าผมได้มาจริงจะแบ่งให้คนอื่นอื่นครับ เพราะบางอย่างอาจไม่ถูกโฉลก แต่ที่แน่ๆคือ ของ อ.หม่อม ครับ กับหลวงปู่ครูบาคำเป็ง เพราะที่ผมคิดคือ ถ้าถูกโฉลกอันไหนก็อันนั้นเลย บางคนอาจมีประสบการณ์และไม่มีประสบการณ์ในขณะที่เครื่องราง-พระเครื่องชิ้นเดียวกันนั่นเอง
ผลสุดท้ายตายไปก็เอาไปไม่ได้ ได้แต่ กรรมดี-กรรมชั่ว แต่วัตถุพระเครื่องเครื่องราง เปรียบเสมือน พยัคติดปีกนี่เอง ถ้าใช้ดีก็บินสูง ถ้าใช้ไม่ดีปีกก็หัก
picnicza โพสต์เมื่อ 13-2-2012 20:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ความศรัทธาย่อมมาก่อนความคิดที่จะบูชาวัตถุมงคล
ความคิดนี้เป็นความคิดของผมที่เฝ้าศึกษาว่าบุคคลที่สร้างวัตถุแต่ละชิ้นนั้นจุดประสงค์เพื่ออะไร มีเจตนาดีหรือไม่
จิตบริสุทธิ์หรือเปล่าซึ่งก็มีหลายคณอาจารย์ที่ทำวัตถุมงคลด้วยจุดประสงค์ดีจิตดีไม่โลภและอาจารย์ฆาราวาสท่านหนึ่งที่ผมมักจะได้ยินคนพูดบ่อยๆในเว็ปกาหลงนั้นก็คืออาจารย์หม่อมซึ่งเป็นอาจารย์ฆาราวาสชื่อดังที่ไม่ว่าจะห้อยวัตถุมงคลของท่านชิ้นใดล้วนแต่จะมีกินมีใช้และมีเสน่ห์อีกทั้งแคล้วคลาดปลอดภัยคงกระพันชาตรีรวมอยู่ด้วย

ถ้าหากผมจะได้รับวัตถุมงคลอ.หม่อมทั้ง20ชิ้นนั้นก็จะเก็บไว้บูชาในด้านการเงินซึ่งทางบ้านผมตอนนี้ภาระค่อนข้างเยอะทีเดียวอีกทั้งยังโดนคุณไสย์มนต์ดำและสิ่งไม่ดีต่างๆนาๆจนทำให้ธุรกิจส่วนตัวของแม่ซึ่งเป็นร้านเสริมสวยนั้นต้องเงียบบ้างบางวันไม่มีเงินผมก็ต้องนำเงินส่วนตัวมาใช้บ้าง

ถ้าหากได้วัตถุมงคลอ.หม่อมมานั้นผมมั่นใจเลยว่าชีวิตครอบครัวของผมนั้นจะมีแต่สิ่งดีๆแน่นอน
Yodtong โพสต์เมื่อ 13-2-2012 20:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เก็บด้วยความศรัทธา โดยไม่มีความสงสัยครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 13-2-2012 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
.........ผมคงได้แต่อนุโมทนาบุญครับ.......ในใจลึกๆก็อยากได้..........แต่ถ้าถามว่าเอาไปทำไร?...........แน่นอนโปรเจ็คผมเรื่องทำบุญยังมีอีกหลายรายการที่ทำไม่สำเร็จสักที    ถ้าได้มาคงเอาออกให้บูชาทางเว็ลนี้แร่ะ...เงินที่ได้ทุกบาททุกสะตาง ไว้จรรโลงพระศาสนาสืบไป..........จรรโลงศาสนาทำยังไง?........สำหรับตัวผมคงช่วยอะไรไม่ได้มากนอกสะจากเอาเงินทำบุญตามวัดวาอารามต่างๆที่มีวัตถุประสงค์ของการใช้เงินแน่ชัด.....หรือสร้างหนังสือสวดมนต์  พระพุทธรูปถวายวัด เป็นต้น     สำหรับโปรเจ็ค..ที่กำลังคิดจะทำคือ  สร้างพระพุทธรูปแบบบูชาถวายตามวัดต่างๆเดือนละ1องค์  ขนาดก็ตามกำลังเงินที่มีเหลือในเดือนนั้นๆ  เหลือเงินน้อยก็องค์เล็กลงเหลือเงินมากก็องค์ใหญ่หน่อย...ตามกำลังทรัพย์   โปเจ็คนี้คงเริ่มเดือนหน้ามั้งครับ...บางทีอาจเอาของมาปล่อยในเว็บระดมทุนด้วย.....อย่าลืมอุดหนุนนะครับ   หุหุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 21:14 , Processed in 0.164525 second(s), 7 queries , File On.