เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนที่ดีที่สุด ในความคิดของคุณ คือ ขุนแผน . . . .

[คัดลอกลิงก์]
boom02 โพสต์เมื่อ 1-12-2011 09:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนไก่แก่อีกหนึ่งเสียงครับผม
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TOOPAO โพสต์เมื่อ 1-12-2011 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ผมใช้นะครับ 1 ขุนแผนของสายใต้ เอ่ยนามมิได้ รุ่นเก่า ของพัทลุง 2 ขุนแผนพ่อท่านคล้อย วัดถ้ำเขาเงิน เนื้อผงทะลุใต้กระดาน 3ขุนแผนวัดเขาอ้อปี 45  4.ขุนแผน หลวงปู่สุภา 5.ขุนแผนคุณพ่ออาจารย์ชุม 6.ขุนแผน ขุนไกร หลวงปู่แช่ม วัดตาก้อง 7.ขุนแผนหลวงพ่อครื้น วัดสังโฆ 8.ขุนแผน หลวงปู่หงษ์  9.ขุนแผนปู่หมอนาค  มีอีกเยอะที่ใช้ ป.ล.ต้องแอบใช้ครับ อิอิ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 1-12-2011 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 122# cho

ท่านเจ้าเมืองชอบสายหลวงปู่ทิม เหมือนกันเลยครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 1-12-2011 17:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 129# yeah0no

ช่ายเลยครับ
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 1-12-2011 17:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 137# boom02

ขุนแผนไก่แก่แม่ปลาช่อน เริ่มมาแรง ครับ
Toon โพสต์เมื่อ 1-12-2011 17:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาระดับสุดยอดใจดวงใจเลยนะ
  • ขุนแผนหลวงพ่อเต๋ วัดสามง่าม
  • ขุนแผนหลวงพ่อเอียด วัดไผ่ล้อม
  • ขุนแผนหลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ
  • ขุนแผนเสด็จกลับ หลวงปู่สุภา ภูเก็ต
  • ขุนแผนอาจารย์เปล่ง บุญยืน
  • ขุนแผนหมื่นทัพ อาจารย์อ้วน หมอผี
pungkung โพสต์เมื่อ 1-12-2011 17:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนโคโยปี้..ครับ ฮาๆๆ แบ็งสีเทาๆแล้วก็ไปstudio แถวพระราม3 รับรองชัวร์แป็กก
 เจ้าของ| กังฟู โพสต์เมื่อ 1-12-2011 17:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด กังฟู เมื่อ 1-12-2011 17:46

อัพเดทอันดับตารางคะแนนล่าสุด
ขุนแผนหมื่นทัพ อ.อ้วน = 12 (จ่าฝูง)
ขุนแผนหลวงพ่ออั้น วัดโรงโค = 8 (รองจ่าฝูง )
ขุนแผนครูบาจันต๊ะ = 7 (อันดับสาม)
ขุนแผนสายหลวงปู่ทิมและลูกศิษย์ = 7 (อันดับสามร่วม)
ขุนแผนหลวงพ่อเต๋ = 5
ขุนแผนไก่แก่แม่ปลาช่อน = 3 = (new entry มาใหม่แต่ร้อนแรงเหลือเกิน)
ขุนแผนหลวงพ่อสละ = 3
ขุนแผนหลวงพ่อกอย =
3
ขุนแผนครูบาเสน่ห์ =
3
ขุนแผนสายหลวงปู่ชื่น วัดตาอี =
3
ขุนแผนกั่วเผาะ
หลวงพ่อชู =
2
ขุนแผนหลวงพ่อตัด วัดชายนา=
1
ขุนแผนครูบาแก้ว =
1
ขุนแผนพรายดี =
1
ขุนแผนฤาษีพุทธเวทย์=
1
ขุนแผนครองเมือง =
1
ขุนแผนครูบาคำเป็ง =
1
ขุนแผนหลวงพ่อเอียด = 1

ขุนแผนเสด็จกลับ หลวงปู่สุภา = 1

ขุนแผนหลวงพ่อสงวน = 1

ขุนแผนอาจารย์เปล่ง บุญยืน = 1

ปล.ขุนแผนมีดีทุกสำนักแล้วแต่ความชอบส่วนตัวของแต่ละบุคคล นะครับ

highskw โพสต์เมื่อ 1-12-2011 18:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมมีของหลวงพ่อสงวนครับ   ยอมรับว่าดี
แต่เรื่องเสน่ห์ได้แค่ตอนแรก หลังๆมาได้แค่เมตตาตลอด
teephakon โพสต์เมื่อ 1-12-2011 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โห...อยากรู้จังใครจะเป็นแชมป์
lekleklek โพสต์เมื่อ 1-12-2011 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่แขวนมาที่ออกมาทางสเน่ห์สุดๆ ก็ของครูบาจันต๊ะรุ่นแรก กับหมื่นทัพนี่แหละครับ
boysurinn โพสต์เมื่อ 1-12-2011 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แนะนำ ขุนแผนหลวงปู่ทิม วัดระหารไร่ ปี 17 ยอดเยี่ยม ไม่ต้องบรรยายมาก ติดตัวทุกวันครับ
หรือ ขุนแผนหมื่นทัพ ดีมากครับ พุทธคุณครบทุกด้านขอได้ดังที่หวังเลยครับ
อีกเสียงขุนแผนชมตลาด หลวงปู่อั้น ไม่ได้แต่แค่เมตตามหานิยมนะครับ แคล้วคลาดก้เยี่ยมมากครับ แนะนำ พระดีราคาไม่แพงครับ
marionette โพสต์เมื่อ 1-12-2011 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ๊ะ! ท่านจะจบฤดูกาลเมื่อไหร่นะครับ ใช่สิ้นปีนี้ป่าวครับ รอลุ้น อ.อ้วนตัวโก่ง
แต่ที่จริงทุกขุนแผนที่มีนามปรากฎทั้งหมดทั้งปวงในกระทู้นี้ผมว่าดีในสายตาทุกท่านแหละครับ อย่างว่า ในครอบครองใคร คนๆ นั้นเจอประสบการร์เองก่ะตัวแน่นอนกว่า เอาเป้นว่า ขอ "เอามันส์" แล้วกันกระทู้นี้ ลุ้นกันต่อไป แล้วจบฤดูกาล อาจมีนัดเลี้ยงฉลองแชมป์ ผมศิษย์ขุนแผน อ.อ้วนครับ (นับคะแนนไปแล้ว อย่าเผลอนับซ้ำนะครับ)
abuzy โพสต์เมื่อ 1-12-2011 23:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนพิมพ์ใหญ่  รุ่น 3 ปี 42  เนื้อชานหมากของ หลวงปู่ทิม วัดพระขาว ,
ขุนแผนหมื่นทัพ อ.อ้วน , พราย59ตน อ.เปล่ง , ขุนแผนหลวงพ่อสาคร ปี 46,
ขุนแผนหลวงพ่อมี วัดมารวิชัย ปี 40  , ขุนแผนหลวงพ่อเจริญ วัดโนนสว่าง

abuzy โพสต์เมื่อ 1-12-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่แขวนมาที่ออกมาทางสเน่ห์สุดๆ ก็ของครูบาจันต๊ะรุ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย lekleklek เมื่อ 1-12-2011 20:49

ขุนแผนครูบาจันต๊ะฝากไว้พี่ที่รู้จักที่อยู่เชียงใหม่เก็บมาฝาก รุ่น 2 สมัยนั้นราคา 3 ร้อยกว่าบาท
จนตอนนี้ราคาเล่นกันหลักพันแล้ว ยังไม่ส่งมาให้ใช้สักทีเฮ้ออออ...อนาจใจ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 23:10 , Processed in 0.173136 second(s), 4 queries , File On.