เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ข่าวสาร แคว้นเซิงหวาย (พระอาจารย์อึ่ง) update ได้ที่นี้

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 5-3-2012 18:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องงานไหว้ครูพระอาจารย์อึ่ง วัดเซิงหวาย  
ประมาณ วันพฤหัสที่ 19 เมษายน 2555  กำหนดเคร่าๆๆยังไม่ชัว  ผมเลยยังไม่เอามาประกาศเป็นทางการ แต่เท่าที่ดูไม่น่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ

ที่สำคัญรอวัตถุมงคลชุดไหว้ครูเสร็จก่อนครับ ถึงจะแน่ชัดอีกครั้ง

วัตถุมงคลชุดไหว้ครู ปีนี้สุดยอดครับ ไม่ควรพลาดกัน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-3-2012 09:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โชว์องค์ต้นแบบ พระพิราพทรงยืน รุ่นใหม่ เนื้อเงิน พระอาจารย์อึ่งวัดเซิงหวาย    สูงประมาณ2นิ้วนิดๆๆ  เนื้อเงินหนักประมาณ2บาท  ใต้ฐานจะมีลอยจาร แล้วจะอุดผง+อุด.... จะมีการตอกโค๊ต หมายเลขกำกับ

จำนวนสร้างตามยอดจอง  25 องค์ครับ   ปิดจองไปแล้ว   

ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงฉีดครับ  

ส่วนเนื้อชนวนคาดว่าจะออกช่วงไหว้ครูเดือนเมษายนนี้ครับ

wawatep โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้วน้ำลายไหล แต่คำว่าพระพิราพ ทำไมที่ฐานถึงเป็นพระภิลาภหล่ะครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นแล้วน้ำลายไหล แต่คำว่าพระพิราพ ทำไมที่ฐานถึงเป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 10-3-2012 11:33

เอกลักษณ์ 5555+  ใช้คำว่าลาภ เพราะ จะได้มีโชคลาภ มั้งนะ (อันนี้เดา)
wawatep โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 154# crazyaofza

อ้อ...เข้าใจครับ .........เป็นกุศโลบายอย่างนึงใช้คำว่าลาภแบบนี้จะได้มีโชคลาภ และเป็นเอกลักษณ์ แต่ผมเขื่อว่าปู่พิราพจะมาในรูปแบอย่างไรหรือสะกดชื่ออย่างไรไม่สำคัญ แต่สำคัญที่จิตมั่นคงเคารพบูชาท่าน ท่านย่อมนำแต่สิ่งดีๆมาให้แก่คนผู้นั้นอยู่แล้ว เพราะท่านได้ชื่อว่าเป็นเทวะอสูรผู้ทรงธรรม เป็นผู้อยู่เหนืออสูรทั้งปวง ปีนี้ร้อนแรงเพทภัยพิบัติเยอะมีปู่พิราพไว้บูชาหมู่มารจะได้ไม่มาผจญ........
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  crazyaofza

อ้อ...เข้าใจครับ .........เป็นกุศโล ...
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 10-3-2012 11:44

manu18 โพสต์เมื่อ 12-3-2012 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอคาถาบูชาพระลักษณ์หน้าทองของอ.อึ่งหน่อยครับพี่ๆ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 12-3-2012 23:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอคาถาบูชาพระลักษณ์หน้าทองของอ.อึ่งหน่อยครับพี่ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย manu18 เมื่อ 12-3-2012 23:03

พระคาถาบูชาพระลักษณ์  สั้นๆง่ายๆ
ของพระอาจารย์อึ่ง
ลักษะมัน  สุวรรณโณ นะโมพุทธายะ (แล้วอธิฐานเอาตามปรารถนา)
juijuijui โพสต์เมื่อ 13-3-2012 09:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดขุนแผนเทพมรนางพิมพ์ มีคาถาบูชารึ่ป่าวครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 13-3-2012 10:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดขุนแผนเทพมรนางพิมพ์ มีคาถาบูชารึ่ป่าวครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย juijuijui เมื่อ 13-3-2012 09:55

ไม่รู้ มีมั้ง  แต่ไม่เคยท่อง ลองไปถามพระอาจารย์นะ
manu18 โพสต์เมื่อ 13-3-2012 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
manu18 โพสต์เมื่อ 13-3-2012 15:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-3-2012 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zx10r โพสต์เมื่อ 16-3-2012 09:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมท่องแต่ สุนะโมโล กับ อุกะปะสะหะนะพุท อะครับ เทพมรอาจารย์บอกว่าอธิฐานเอาครับ เมื่อวันอังคารที่แล้ว ประสบกับโชคลาภมาแล้วครับ ไปเล่าให้ท่านฟัง ท่านก็บอก เก็บไว้ให้ดี เพราะสร้างตามนิมิต ไม่ได้ สร้างบ่อยๆครับ
 เจ้าของ| crazyaofza โพสต์เมื่อ 16-3-2012 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

นั้น ได้โชคลาภมาด้วย อิิอิ วันนี้เจอกันนะ ท่านอ๊อฟฟ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 00:17 , Processed in 0.432391 second(s), 5 queries , File On.